PDA

View Full Version : [MU] Tăng số lượng item rớt ra sau khi kill BOSS

phongnet2k
13-09-14, 05:17 PM
Game của mình mỗi lần kill boss rớt ra đúng 1 item, giờ mình muốn chỉnh tăng số item rớt ra thì chỉnh ở đâu nhỉ?

Thanks,

levishp
13-09-14, 05:29 PM
săn 1 con bos ra 1 hộp bos tung ra 1 món đồ. là đc rồi. còn đòi ?? gì nữa. chắc muốn 1 hộp tung ra 10 món à hehe

The Gamer
13-09-14, 09:28 PM
phongnet2k admin muonline gì mà cái dek gì cũng hỏi vậy pa

vậy trình quản lý của pa nằm ở mức độ nào ?

chịu khó mà ngồi vọc đi chứ cái ji cũng hỏi thì mở online làm gì

phongnet2k
13-09-14, 11:57 PM

Taị mình chịu khó học nên mới hỏi nhiều như thế này, chứ mà mình ko vọc thì đã ko post nhiều thế này đâu. Tại vì mình vừa làm, vừa vọc, vừa đụng đâu hỏi đó. Với lại mình post để thấy anh em trên này còn nhiệt ko ấy mờ....

xProAx
14-09-14, 12:11 AM
Game của mình mỗi lần kill boss rớt ra đúng 1 item, giờ mình muốn chỉnh tăng số item rớt ra thì chỉnh ở đâu nhỉ?

Thanks,
Boss Là Boss gì cái đâu có thể đặc vắn đề Boss Chung với nhau được, Boss Hoàng Kim Khác , Boss kUNDUN , Medusan ......Hỏi thế ng ta biết đường đâu mà trả với lời, còn nếu vọc thì chắc củng k cần lên đây hỏi vì tỉ lệ có sẵn cơ mà Boss Kundun Medusan Hay nhện đều nằm trong EventItemBags vào đó nếu mún chỉnh Boss Của bạn nhé bản ss6 thì ở đó thôi

cậu thông cảm đi chắc mới vọc vạch , mò làm gì cho mệt có cái Forum lên đây cmd cho khoe mất gì phải mò ^^ cho mệt hả cậu

kenthd
14-09-14, 12:37 AM
tội gì k hỏi.... thớt cứ hỏi mạnh cho em :)) cùng lắm thì lại xì tiền thôi :)))

The Gamer
14-09-14, 12:57 AM
Taị mình chịu khó học nên mới hỏi nhiều như thế này, chứ mà mình ko vọc thì đã ko post nhiều thế này đâu. Tại vì mình vừa làm, vừa vọc, vừa đụng đâu hỏi đó. Với lại mình post để thấy anh em trên này còn nhiệt ko ấy mờ....

Hóa ra cậu lợi dụng người ta để cậu ăn sẵn à

thế bao h cậu mới khá

lời của proA ko phải khen cậu đâu

đọc và ngẫm cho nó kỹ đi

Ăn sẵn thì mu sớm cũng sập thôi

ở CLB này mình có biết 1 vài lão mới làm mu ra mở và 1 đống lỗi ko giải quyết dc và đã nói lời " Say ! gudbye "rồi đấy

hoaitam1990
14-09-14, 08:53 AM
Theo mình muốn mở Online bạn cần tìm 1 SS hợp với mình muốn mở.
Bạn cần làm offline rồi test lỗi xem rồi tìm cách khắc phục xong mới đưa lên Online, hoặc là bạn bè hoặc 1 vài người chơi Mu rành vào test chung cũng đc.
Chứ mở Online mà nhiều lỗi quá mem nó k có chơi đâu.

nightssky
14-09-14, 09:14 AM
tốt nhất ai ko có kinh nghiệm thì làm off hiểu cách làm cách quản lý nhé. Bgio mu khó làm lắm rồi đầu tư ra ko thu hồi đc gì chỉ có die thôi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Khuyên chân thành đấy

phongnet2k
14-09-14, 10:32 AM
tốt nhất ai ko có kinh nghiệm thì làm off hiểu cách làm cách quản lý nhé. Bgio mu khó làm lắm rồi đầu tư ra ko thu hồi đc gì chỉ có die thôi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Khuyên chân thành đấy

Cám ơn bạn đã chia sẽ thẳng thắn, nhưng biết sao được khi mình mê nó, nhưng nền tảng học hành của mình không đúng với nó nên mới phải hỏi nhiều thế này. Còn làm online thì chỉ cho anh em chơi là chính chứ không kinh doanh gì nhiều.

kidzata
14-09-14, 12:03 PM
Hóa ra cậu lợi dụng người ta để cậu ăn sẵn à

thế bao h cậu mới khá

lời của proA ko phải khen cậu đâu

đọc và ngẫm cho nó kỹ đi

Ăn sẵn thì mu sớm cũng sập thôi

ở CLB này mình có biết 1 vài lão mới làm mu ra mở và 1 đống lỗi ko giải quyết dc và đã nói lời " Say ! gudbye "rồi đấy

đây là box hỏi đáp mà cậu có quyền không giúp đỡ sao phải nặng lời.