PDA

View Full Version : [Share] WebGame Sở Hán Truyền Kỳ - 楚汉传奇

kenjii
13-09-14, 01:20 AM
Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MySQL: user: root, pass: 123456
Tài khoản có sẵn: user: 111111, pass: 111111

Hướng dẫn cài đặt
1. Giải nén trực tiếp ổ D
Bật [1] EssAMP rồi nhấn nút

2. Bật [2] Start đợi server chạy xong rồi vào 127.0.0.1 đăng kí và vào game
Chạy server xong hình như không sử dụng được chuột phải.

Link Gốc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass giải nén: GPHÓÎÏ·ÕßÖ®¼Òaayx.netΪÃÎÏë¶øÅ� �Á¦Éú´æ¸ÐлÔÞÖúÕß°ïÖúÂÛ̳
Hoặc: GPH游戏者之家aayx.net为梦想而努力生存 感谢赞助者帮助论坛
Link Google: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai không giải nén được, thì sử dụng cách này.

kenjinzen
13-09-14, 01:23 AM
con này nhìn quen thế nhỉ , hình như ở VN có NPH rồi thì phải $-)

shouljin00
13-09-14, 07:41 AM
Không Pass nào được hết, vãi thánh!

PeLenh
13-09-14, 07:47 AM
pass nó ghi trong file rồi, copy ra đây như bị lỗi font, tìm dòng

建議先下載預覽視頻觀看後,再決定� �否下載一鍵程式!

解压密钥:

GPH游戏者之家aayx.net为梦想而努力生存 感谢赞助者帮助论坛

一键程式下载:

Con này bên VN là Bát Quái Trận Đồ, die ... nó rồi

nhoccon1011
13-09-14, 07:58 AM
Nhìn ảnh kích thích phết
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

daohuutuan
13-09-14, 08:20 AM
pass nó ghi trong file rồi, copy ra đây như bị lỗi font, tìm dòng

Con này bên VN là Bát Quái Trận Đồ, die ... nó rồi
thể loại yêu thích của ông đó
mịa web dàn tran nó dư hay sao mà nó share nhiều vậy ko bit8->

kenjinzen
13-09-14, 08:49 AM

PeLenh
13-09-14, 08:50 AM
thể loại yêu thích của ông đó
mịa web dàn tran nó dư hay sao mà nó share nhiều vậy ko bit8->
Bữa nay nó xả hàng hay sao á, đang vọc mà máy yếu nặng phết

Nhìn ảnh kích thích phết
Nặng lắm, chiến trường nó làm 3D mà

RunNingMan
13-09-14, 08:57 AM
dạo này có nhiều game hay nhỉ :D

taljbang
13-09-14, 09:04 AM
này game bát quái trận đồ côiủa soha đây mà, h còn có trang web thôi server die hết rồi

cơ mà đang ngồi click thấy game ngon mỗi tội ko hiểu ỳ:))

nhoccon1011
13-09-14, 09:05 AM
Thử hoài toàn báo sai pass hết trơn

taljbang
13-09-14, 09:18 AM
Thử hoài toàn báo sai pass hết trơn

pass trong link google đó
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

nhoccon1011
13-09-14, 09:24 AM
Thì mình dùng pass trong link GG mà. Có cần cài font k biết

dazzling
13-09-14, 09:42 AM
bi lỗi server chơi xong out ra mất hết dữ liệu pet. bó tay. ai biết sửa thì share với

Tuan565
13-09-14, 10:30 AM
Con này lỗi mysql và lỗi server :D
..........................

trung135
13-09-14, 11:33 AM
Con này lỗi mysql và lỗi server :D
..........................

Comment này làm các thanh niên chán nản luôn =))

kenjinzen
13-09-14, 01:24 PM
cài bt mà có vấn đề gì đâu
này thì 30

Tuan565
13-09-14, 01:32 PM
cài bt mà có vấn đề gì đâu
này thì 30

thì có ai bảo ko chơi dc đâu . Nhưng đến lúc mới lỗi

khuek8b
20-09-14, 09:23 PM
có ai test con này nhiều cho mình hỏi, nó lỗi gì nhiều vậy , thank kiu

htrung02
26-09-14, 11:48 AM
Không có Pro nào ngâm về con này ah? Có Pro nào bỏ thời gian fix hộ lỗi mất Pet khi thoát ra được không. Ngóng .... ngóng .....
Sang bên bọn Tàu khựa cũng đang chán nản và kêu trời vì lỗi này

cuongpzo
27-09-14, 07:31 PM
Xin lỗi chứ, cho mình comment tý, có ai đã giải nén đúng pass rồi không?? Có thể post cái pass quái quỷ đó lên được ko? Đã dùng hết cách có thể để cái đoạn text đó đúng nhưng mà cũng chịu thua vì cứ lỗi hoài, cũng đã thử zip rar Kuaizip nhưng vẫn ko ra cái pass này.... :D

----Update
Ôi Mẹ ơi, xài cái Explorer của Windows 8 có sẵn nó lại xài đc pass dưới... pà nó... dân CN mà gà quá.... Haizzz
Đã giải nén đc thì cứ Nén lại theo cái ZIP cho nó lành.. pà nó làm mất 5 phút của mình ~:>

assmin
27-09-14, 07:48 PM
Xin lỗi chứ, cho mình comment tý, có ai đã giải nén đúng pass rồi không?? Có thể post cái pass quái quỷ đó lên được ko? Đã dùng hết cách có thể để cái đoạn text đó đúng nhưng mà cũng chịu thua vì cứ lỗi hoài, cũng đã thử zip rar Kuaizip nhưng vẫn ko ra cái pass này.... :D

----Update
Ôi Mẹ ơi, xài cái Explorer của Windows 8 có sẵn nó lại xài đc pass dưới... pà nó... dân CN mà gà quá.... Haizzz
Đã giải nén đc thì cứ Nén lại theo cái ZIP cho nó lành.. pà nó làm mất 5 phút của mình ~:>

tình yêu thử cài font china cute chưa :D

try again : GPHÓÎÏ·ÕßÖ®¼Òaayx.netΪÃÎÏë¶øÅ� �Á¦Éú´æ¸ÐлÔÞÖúÕß°ïÖúÂÛ̳

cuongpzo
27-09-14, 10:43 PM
tình yêu thử cài font china cute chưa :D

try again : GPHÓÎÏ·ÕßÖ®¼Òaayx.netΪÃÎÏë¶øÅ� �Á¦Éú´æ¸ÐлÔÞÖúÕß°ïÖúÂÛ̳

Ờ mà RAM 4Gb - 2.1Ghz chơi đc ko nhỉ ??? Không chắc làm cái lên 8Gb quá.

Tuan565
27-09-14, 10:48 PM

Chơi được nhưng cứ lên 8GB đi..........................

MrFamous
27-09-14, 10:50 PM

K cần đầu tư đến mức vậy đâu :|

cuongpzo
27-09-14, 11:00 PM
Chơi được nhưng cứ lên 8GB đi..........................

Cũng chuẩn bị money để lên RAM lâu lắm rồi, giờ mới đủ.. Nhưng mà file source của Game này ko tính phần thừa thải mà chỉ tính phần Sever (GPHweb, server) có phải là 480Mb ko vậy pác Tuấn. chứ thấy 3D mà hơi ít hơn game thường thì cũng ngờ ngờ....

Chạy xong phần ESSamp OK rồi, đến khi chạy cái file thứ 2 thì nó lại bị lỗi.... cứ như trên (press any...) hoài vậy sao mà connect đc vào game nhỉ. Các phần Config trong Server mình đã check cả rồi, có thấy cái gì cần sửa đâu, mà sao cứ đứng ngay phần chạy GHP vậy nhỉ...

Tuan565
27-09-14, 11:14 PM
Cũng chuẩn bị money để lên RAM lâu lắm rồi, giờ mới đủ.. Nhưng mà file source của Game này ko tính phần thừa thải mà chỉ tính phần Sever (GPHweb, server) có phải là 480Mb ko vậy pác Tuấn. chứ thấy 3D mà hơi ít hơn game thường thì cũng ngờ ngờ....

Chạy xong phần ESSamp OK rồi, đến khi chạy cái file thứ 2 thì nó lại bị lỗi.... cứ như trên (press any...) hoài vậy sao mà connect đc vào game nhỉ. Các phần Config trong Server mình đã check cả rồi, có thấy cái gì cần sửa đâu, mà sao cứ đứng ngay phần chạy GHP vậy nhỉ...

Xóa mấy cái linh tinh đi nén lại là 380MB..............................

cuongpzo
27-09-14, 11:24 PM
Pác cứ nói cách cài sao đi, chứ chả hiểu cài thiếu bước nào, làm mệt quá... có 3 cái chạy thôi chứ mấy, sao mà nó lại ko chạy đc đây.(:|(:|(:|

htrung02
29-09-14, 10:59 PM
Pác cứ nói cách cài sao đi, chứ chả hiểu cài thiếu bước nào, làm mệt quá... có 3 cái chạy thôi chứ mấy, sao mà nó lại ko chạy đc đây.(:|(:|(:|

Cài làm gì, bản này bị lỗi, chơi xong out ra vô lại bị lỗi luôn ko chơi được bạn nhé. Bác Tuấn fix được hết lỗi bản này em bái bác làm Sư Phụ

trtiendat
29-12-14, 03:10 PM
:( thấy game hăm hở down về cái xong vào chơi ngon lành làm xong nv tân thủ out ra để vào navicat add vàng add xong vào game vàng thì có mà nhà cửa các thứ mất sạch :(( ko hiểu bị gì luôn bác nào chỉ với

nghichtu91
29-12-14, 04:46 PM
mấy game này chán lắm :v ..............................

trtiendat
29-12-14, 04:53 PM
ngày trước chơi của soha hay mà bác nghichtu :D

nghichtu91
29-12-14, 04:56 PM
ngày trước chơi của soha hay mà bác nghichtu :D

ta chưa chơi cái game này hihi :v thấy web nào cũng na ná giống nhau :3 ko có khải tiến hihi

trtiendat
29-12-14, 07:34 PM
hehe cái game này nhiều trò lắm hồi đó chơi cũng vui mà giờ sập rồi thì phải :v giờ chỉ thèm phong thần off mà NPH nó giữ nguồn ghê quá bao năm rồi mà không có sv lậu

advd42
29-12-14, 09:55 PM
:( thấy game hăm hở down về cái xong vào chơi ngon lành làm xong nv tân thủ out ra để vào navicat add vàng add xong vào game vàng thì có mà nhà cửa các thứ mất sạch :(( ko hiểu bị gì luôn bác nào chỉ với

Do bác ko đọc kỹ các CM trước đó mà. Chả ai fix đc đâu b-(

trtiendat
30-12-14, 09:14 AM
chấc tại mấy chú khựa cho chơi demo :v nên nó lược bỏ nhiều thứ >"<

banhcuonvn
30-12-14, 05:00 PM
cho hỏi add gold ở đâu vậy mấy bác tìm trong navitcat ko thấy đâu cả