PDA

View Full Version : [MU] cần người hướng dẫn config các tỉ lệ trong game

sebeo
12-09-14, 09:36 PM
mình sắp mở một mu online free tầm 90% để lấy kinh nghiệm mà mình ko biết ko biết config tỉ lệ rơi đồ.đập đồ bla bla.....trong game ở các file nào nên các bác có thể chỉ cho e chỉnh ở các file nào ạ
em cảm ơn trước

The Gamer
12-09-14, 10:07 PM
củ rưỡi

bạn nhé

ở đời làm gì có thằng ngu nào đi lấy kn truyền hết cho người khác

Dragon7x
12-09-14, 10:15 PM
dạo này đọc newbie mở mu xong rồi lúc nào cũng free 90%, 100%, mở cho xóm chơi :-S
ko biết config gì hết thì làm admin nào sao đc, tốt nhất vọc lấy kinh nghiệm trước đi, tự config theo ý

kenthd
12-09-14, 10:17 PM
mình sắp mở một mu online free tầm 90% để lấy kinh nghiệm mà mình ko biết ko biết config tỉ lệ rơi đồ.đập đồ bla bla.....trong game ở các file nào nên các bác có thể chỉ cho e chỉnh ở các file nào ạ
em cảm ơn trước
giới thiệu qua sv đang sử dụng + để lại yh mình sẽ giúp đỡ cho bạn 1 chút trong khả năng của mình ( vẫn là gà nên cũng chỉ là đi kiếm thêm kinh nghiệm thôi : )

Dragon7x
12-09-14, 10:17 PM
củ rưỡi

bạn nhé

ở đời làm gì có thằng ngu nào đi lấy kn truyền hết cho người khác

củ tư thôi, tớ bán mà :)

YouTobe
12-09-14, 10:27 PM
Cũng vì các Admin kinh nghiệm không có,kiếm đại 1 cái server rồi đem online,vài bữa là sập dẫn đến game thủ mất hết niềm tin và hệ quả là kéo Làng game Mu ngày một tuột dốc không phanh . >:P

Giờ có mở server ra cũng chỉ có lèo tèo vài mạng. memb thì pm hỏi suốt có lâu dài không anh :D

Cứ đọc pic làm online free, cho tụi cùng xóm,cho tụi cùng lớp,cho tụi cùng quán nét chơi là ngán qua cổ luôn . :-| Các đồng chí có tâm huyết với Mu, mà giúp các thành phần không biết gì mà học đòi online kinh doanh thế này thì chính là góp phần đào sâu nấm mồ chôn vùi Mu :-|

kenhoang
12-09-14, 10:27 PM
Tớ củ 3 thôi :v ở đời làm gì có free phải ko :)) , mà nghĩ thật ngày hàng trăm mu open test làm member nãn nhảy hết mu này test sang mu khác test chán lại qua mu khác test làm ăn gì nữa

freepro921
12-09-14, 10:44 PM
các bác cứ chém thớt hoài :( , em chỉ lấy 1 củ thôi nè thớt :))

kenthd
12-09-14, 10:49 PM
Cũng vì các Admin kinh nghiệm không có,kiếm đại 1 cái server rồi đem online,vài bữa là sập dẫn đến game thủ mất hết niềm tin và hệ quả là kéo Làng game Mu ngày một tuột dốc không phanh . >:P

Giờ có mở server ra cũng chỉ có lèo tèo vài mạng. memb thì pm hỏi suốt có lâu dài không anh :D

Cứ đọc pic làm online free, cho tụi cùng xóm,cho tụi cùng lớp,cho tụi cùng quán nét chơi là ngán qua cổ luôn . :-| Các đồng chí có tâm huyết với Mu, mà giúp các thành phần không biết gì mà học đòi online kinh doanh thế này thì chính là góp phần đào sâu nấm mồ chôn vùi Mu :-|
quá hay.... tiếc là nút thank chỉ bấm đc 1 lần :)

xProAx
13-09-14, 12:01 AM

Like cậu cái , cách đây 3 năm :)) mỡ mu chỉ cần spam forum tầm 100 cái thôi k cần nhiều có tâm 120 meber rồi,:)) năm 2012 spam tâm 5 trăm forum thi dc tâm 300 menber gì đó . năm 2014 giờ MU trang ngập khắp nới :)) chi tiền q.c tùm lum dc có vài thằng le te, chắc dẹp MU đi kiếm 1 con đường mới quá , nói thật MU bây giờ khó kiếm ăn quá, vì MU NÁT RỒI

kenhoang
13-09-14, 12:07 AM
Like cậu cái , cách đây 3 năm :)) mỡ mu chỉ cần spam forum tầm 100 cái thôi k cần nhiều có tâm 120 meber rồi,:)) năm 2012 spam tâm 5 trăm forum thi dc tâm 300 menber gì đó . năm 2014 giờ MU trang ngập khắp nới :)) chi tiền q.c tùm lum dc có vài thằng le te, chắc dẹp MU đi kiếm 1 con đường mới quá , nói thật MU bây giờ khó kiếm ăn quá, vì MU NÁT RỒI

Treo top google luôn lèo teo vài chục tới trăm mạng là cùng

BladeKnight109
13-09-14, 12:11 AM
em cảm ơn trước

tỉ lệ của nó thường là rand()%10000 < tỉ lệ rớt đồ.

The Gamer
13-09-14, 12:16 AM

Tớ xl cậu đéo bao h có free luôn

Free rồi lúc hỏi nó nó câm như hến

đã từng dính chưởng và rút kn

Cứ 1 lỗi fix 100 cành

Config theo yêu cầu 1000 cành trọn đời

Tha mang tiếng ham tiền còn hơn ăn tức vào người

Định mệnh lúc giúp thì đéo sao, lúc cần đéo bao h có nó luôn dù lúc nào nó cũng online và lý do lý chấu vkl :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Box mu này muốn tồn tại lâu thì để mấy ông new bie tự tìm hiểu

quanh đi quẩn lại toàn mấy cái topic y hệt nhau từ a-z

xl các bố trẻ nhé. có mở mu cũng ko tồn tại được đâu

đừng nghĩ mật ngon mà húp

Online xong thì lo chống đốt, local, shell , rồi trình quản lý nhé

ở đây nhiều admin làm mu kinh nghiệm 3-4 năm còn chưa biết dc 1/10 mu là gì

xProAx
13-09-14, 12:39 AM
Nói chung anh em ở đây làm lâu năm ai củng hiểu mà, phần ai người đó sống, những cái cơ bản nếu thật sự theo nghê tiềm hiểu sẽ ra thôi mà, cái thời chúng ta thì sao củng tự thân vận động chứ có ai bầy đâu, Những cái gì gọi là khó thì đưa tại CLB để bàn, tốt nhất là hỏi thi 100 cành là hợp lý bầy rồi tự mình diết mình chứ k ai diết mình cả

coldsun198
13-09-14, 02:09 AM
- Chơi Game là để len Level !
- Làm Game là để lên Kinh Nghiệm
- Luyện tập là có thành quả,.... hết........!

hackluv
13-09-14, 05:09 AM
999k :D

rẻ hơn MOD free 1k =))

thớt quan tâm pm chuyển tiền rùi làm việc

Hào Hoa Công Tử
13-09-14, 07:24 AM
999k :D

rẻ hơn MOD free 1k =))

thớt quan tâm pm chuyển tiền rùi làm việc

998k...........................

eddy
13-09-14, 08:09 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hackluv
13-09-14, 08:23 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mumoi.vn của cuocdoisp thì fai :))

phốt thế kia ai dám đến :">

mà 802 hình như của zteam :|

BladeKnight109
13-09-14, 08:31 AM
haha. ex802 của zTeam thì nói mẹ đi, bày đặt của FPT. cuocdoisp quá nổi tiếng mà :)). y chang như phusang :)). Từ lâu ta đã biết. Anh dũng bị hắn ta chơi mấy vố quá đau =))

hackluv
13-09-14, 08:34 AM
haha. ex802 của zTeam thì nói mẹ đi, bày đặt của FPT. cuocdoisp quá nổi tiếng mà :)). y chang như phusang :)). Từ lâu ta đã biết. Anh dũng bị hắn ta chơi mấy vố quá đau =))

chuẩn rùi anh dũng cũng mới kể hôm cuocdoisp ăn phốt :">

eddy
13-09-14, 09:34 AM
chuẩn rùi anh dũng cũng mới kể hôm cuocdoisp ăn phốt :">

Ha ha ha ha ha ha ha................................

heroviet2301
13-09-14, 01:26 PM
Kinh nghiệm config Mu thì có thể học đựoc, nhưng còn kinh nghiệm bảo mật server, kinh nghiệm sử dụng hosting, kinh nghiệm biết qua website, bạn học hết đống này thì phải 2 năm nhé :))
nếu biết qua loa thì mở Mu cùi dưới 50 người còn được, xác định để kinh doanh mạnh hơn thì ko qua được mặt các cao thủ hiện nay đâu, mà giờ mem chơi Mu nó cũng yêu quái rồi, Mu cùi và tên miền xấu ko chơi đâu, nên từ bỏ Mu online đi trước khi bạn bị tốn nhiều thời gian vào nó.

hackluv
13-09-14, 02:32 PM
Ha ha ha ha ha ha ha................................

xui dại ng ta ko ah =))

ông ác dữ =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 7f39b8a432eec9aa2ee2082&oe=549102F6