PDA

View Full Version : [KT] kiếm thế Linux Việt Hóa

MarVeLous92
10-09-14, 07:58 PM
tình hình là mình đang cần bản Kiếm thế 13 phái việt hóa ai có cho mình xin với nhé Full sever......

__Jie__
10-09-14, 08:34 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Full Việt Hóa

satthupro95
10-09-14, 08:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Full Việt Hóa

đấy là bản 14 phái rồi =)) ..........................

anhnhianh
10-09-14, 08:59 PM
Full Việt Hóa

source này coi bộ cực ngon đấy =))

MarVeLous92
11-09-14, 11:46 AM
Full Việt Hóa

mình cần cả sever, source, pacth, client để làm kiếm thế private

Anh2SiTinh
11-09-14, 11:49 AM
mình cần cả sever, source, pacth, client để làm kiếm thế private

bạn có thể tự làm .......
hoặc có thể mua :)) nhìn chữ ký của je đó :)>-:)>-:)>-

satthupro95
11-09-14, 11:53 AM

MarVeLous92
11-09-14, 11:58 AM

nếu mình có tiền để mua thì mình đâu cần phải lên đây nhờ các bạn giúp đỡ nữa.

satthupro95
11-09-14, 12:17 PM
nếu mình có tiền để mua thì mình đâu cần phải lên đây nhờ các bạn giúp đỡ nữa.

Bạn cũng nên hiểu cái giá trị của phiên bản bạn đang cần :D

minhchau0309
11-09-14, 12:33 PM
:)) :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) bạn ơi khyên bạn 1 câu 1 là dùng bản củ 2 là nghỉ chứ k có free đâu , toàn cao thủ bán k hà

linhhonbs
11-09-14, 12:53 PM
Những gì bạn đòi hỏi là quá cao :))
Mà cũng chả ai muốn share cái hoàn chỉnh bạn đang cần để bạn mở sv mà làm tiền..
Khuyên bạn >> Tìm 1 số sv đã share ở đây ( bản linux 1358 ) Mà k0 có source đâu nhé :)) có source thì chắc kiếm thế nó biến chất lâu rồi.
Rồi tự mà chỉnh sửa hay tìm 1 số script mà add vào :))
.................................................. .....................................
CÁI GÌ CŨNG CÓ GIÁ TRỊ CỦA NÓ...

mr.error
11-09-14, 05:22 PM
Chả hiểu nghĩ gì lập cái topic như vậy? k Có tiền thì tự ngồi mà tìm hiểu rồi tự làm đi còn gì nữa?.
K có tiền là đi xin à? ăn sẵn nằm ngửa giống con gái vậy?

anhnhianh
11-09-14, 06:47 PM
Chả hiểu nghĩ gì lập cái topic như vậy? k Có tiền thì tự ngồi mà tìm hiểu rồi tự làm đi còn gì nữa?.
K có tiền là đi xin à? ăn sẵn nằm ngửa giống con gái vậy?

mấy bác nói dữ quá chủ thớt không dám cmt nữa rồi =)))

MarVeLous92
11-09-14, 06:58 PM
Bạn cũng nên hiểu cái giá trị của phiên bản bạn đang cần :D

mình có bản linux full source nhưng nó là bản china nên mình chưa tìm được cách việt hóa thôi. chứ mình không giống bạn hk biết giúp đỡ bạn bè đồng nghiệp

--- Chế độ gộp bài viết ---

mình không có tiền nhưng mình hơn 1 số người có sever sài dài dài chạy website free, còn 1 số người có source mà giữ khư khư, cầm đó mà ăn đi nhá bạn mình tìm dc cách VH bản của mình, mình Share cho mấy bạn biết tay hehe. thích dev thì dev mất gì đâu

Kyo Công Tử
11-09-14, 07:08 PM
Full source dùng để việt hóa?.

vd_tt
11-09-14, 07:09 PM
mình có bản linux full source nhưng nó là bản china nên mình chưa tìm được cách việt hóa thôi. chứ mình không giống bạn hk biết giúp đỡ bạn bè đồng nghiệp

mình không có tiền nhưng mình hơn 1 số người có sever sài dài dài chạy website free, còn 1 số người có source mà giữ khư khư, cầm đó mà ăn đi nhá bạn mình tìm dc cách VH bản của mình, mình Share cho mấy bạn biết tay hehe. thích dev thì dev mất gì đâu

full source à =P~ =P~

đang thắc mắc source mà bạn nói nặng bao nhiêu gb ;;) ;;)

tin này là hot nhất năm đấy . Full Source ;;) ;;)

anhnhianh
11-09-14, 07:11 PM

mạnh miệng phết nhỉ =))

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

Anh2SiTinh
11-09-14, 07:50 PM
Full source luôn hả :))

có thật vậy không

MarVeLous92
11-09-14, 08:41 PM
mạnh miệng phết nhỉ =))

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

sau này rồi biết.................................

Anh2SiTinh
11-09-14, 08:48 PM
sau này rồi biết.................................

bạn có phân biệt thế nào là source
và thế nào là 1 server để buill rồi không ^:)^^:)^^:)^

linhhonbs
12-09-14, 02:22 PM
Wow tin hot và cũng là tin dữ khi VNG vừa update bản 14p ...
Full source vậy mấy cái file server linux nó viết = code gì zz :3 java hả ?
Mà full source chắc có source của paysys linux nhỉ :===0000000

advd42
12-09-14, 02:37 PM
tình hình là mình đang cần bản Kiếm thế 13 phái việt hóa ai có cho mình xin với nhé Full sever......

Mình bán bộ này bạn có nhã hứng mua ko? kiemthe.zing.vn Nếu có nhã hứng alo cho mình theo số: 1900561558 nhé (*)

Anh2SiTinh
12-09-14, 02:52 PM
Wow tin hot và cũng là tin dữ khi VNG vừa update bản 14p ...
Full source vậy mấy cái file server linux nó viết = code gì zz :3 java hả ?
Mà full source chắc có source của paysys linux nhỉ :===0000000

tất cả viết bằng c++ =D>=D> :-h
>:)>:)

linhhonbs
12-09-14, 04:30 PM
tất cả viết bằng c++ =D>=D> :-h
>:)>:)

:))) Chắc hỏi xin thớt mới được :))) .. full source thì kt chắc loạn :v

MarVeLous92
13-09-14, 06:52 PM
bạn có phân biệt thế nào là source
và thế nào là 1 server để buill rồi không ^:)^^:)^^:)^

bạn nên hiểu thế nào là sever . sever là những cái gì chạy được cái gì và cài đặt được cái gì.
source là cái gì, nó có chức năng gì và có thể làm gì khi nào hiêu được thì hãy nói chuyện nhé.

Anh2SiTinh
13-09-14, 06:58 PM
bạn nên hiểu thế nào là sever . sever là những cái gì chạy được cái gì và cài đặt được cái gì.
source là cái gì, nó có chức năng gì và có thể làm gì khi nào hiêu được thì hãy nói chuyện nhé.

e cũng bó tay thật :))

Tuan565
13-09-14, 07:14 PM
ngôn ngữ cao siêu quá ........................

linhhonbs
13-09-14, 07:19 PM

Thế cho mình hỏi 1 câu: source server ( not sever ) của bạn ( cái kiếm thế bạn nói) có chức năng gì?
Và cho mình hỏi sever là cái gì thế? và "sever là những cái gì chạy được cái gì và cài đặt cái gì." là cái gì?
.................................................. ...........
Hỏi 1 câu bạn biết cái engine mà kingsoft làm jx1, jx2, kiếm thế tên là gì k0?
.................................................. ...........
Và compiler mà bạn cùng để compile source đấy là cái gì??

linhhonbs
13-09-14, 07:26 PM
Bạn show 1 vài file .cpp + .h của source bạn nói đi :)))))))))))))))))))
Cho cái hình cho mọi người chiêm ngưỡng.

hoangcungclub
13-09-14, 07:36 PM

đã ngu còn tỏa ra nguy hiểm, trẻ trâu lập topic xong lại bật chế độ PK về nhà học hỏi thêm đi rùi lên đây mà phát với biểu, dù người ta có nhưng người ta nhìn thằng lập topic thế nào người ta mới share, còn cái loại nầy là thể loại trẻ trâu muốn hơn thua, thế té cmm đi, tính tao xưa giờ không thích nói móc hay nói xéo ai cả, thích nói ngay và thẳng.

na.ilusm89
13-09-14, 08:07 PM
Chủ đề hot .. Thánh nào mới tu ở Đâu về đây ... Cho Xin ít ảnh demo để em chiêm ngưỡng học hỏi nào ... KO thích ngồi đó nói mồm chém gió Bật chế độ F9 làm gì =))