PDA

View Full Version : [TLBB] Xin hướng dẫn cài server TLBB 2 trên máy ảo wmware ubuntu

Dark.Hades
09-09-14, 12:42 PM
Đc 1 bác cho full client + server tl2 mừng quá, cơ mà nó là ubuntu chứ ko fải red hat nên ko biết phải xem hướng dẫn cài thế nào:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bác chỉ giáo em xin vài bước cơ bản để cài đc ko (trước giờ biết đến linux là xài hosting thôi chứ chưa từng vọc đến cái linux mấy nên ko rành lắm)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

authienvu
09-09-14, 01:02 PM
Đc 1 bác cho full client + server tl2 mừng quá, cơ mà nó là ubuntu chứ ko fải red hat nên ko biết phải xem hướng dẫn cài thế nào:
Các bác chỉ giáo em xin vài bước cơ bản để cài đc ko (trước giờ biết đến linux là xài hosting thôi chứ chưa từng vọc đến cái linux mấy nên ko rành lắm)

Bạn vào
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> down cái .Billing Máy thật Và cái ubuntu server

Sau đó dùng winSCP copy 3 file :
LoginInfo.ini
ServerInfo.ini
ShareMemInfo.ini
đè vào server ThienHa nhớ copy dạng binary
khời đõng server và dùng billng win theo hướng dẫn bác tuan565 là chơi được
dùng billing window cho đơn giản

Dark.Hades
09-09-14, 01:22 PM
Bạn vào
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> down cái .Billing Máy thật Và cái ubuntu server

Sau đó dùng winSCP copy 3 file :
LoginInfo.ini
ServerInfo.ini
ShareMemInfo.ini
đè vào server ThienHa nhớ copy dạng binary
khời đõng server và dùng billng win theo hướng dẫn bác tuan565 là chơi được
dùng billing window cho đơn giản

cái ubuntu này cài hết oracle vs mysql rồi hả bác, chỉ paste server Thien Ha và dùng Client Thien Ha với chạy billing là chơi thôi hay fải cài tiếp :^o

makute7413
10-09-14, 02:03 PM
cái ubuntu này cài hết oracle vs mysql rồi hả bác, chỉ paste server Thien Ha và dùng Client Thien Ha với chạy billing là chơi thôi hay fải cài tiếp :^o

xài ubuntu và billing bên topic share server 3.0 sticky bên box release đó bạn, run như bình thường mà