PDA

View Full Version : [MU] Xin Chỉ Giáo Về Cài Đặt Launcher

kidzata
08-09-14, 08:11 PM
Hiện tại em không biết làm thế nào cho launcher hoạt động và liên kết với diễn đàn để nó hiện ra những thông tin trên launcher , xin các ơn các anh

gauyeutho
08-09-14, 08:51 PM
Bạn lục lại các bài viết của cdsp kiểu gì chả có "D

baohungta
08-09-14, 09:13 PM
cái này khá phức tạp, kể cả offline hay online, ban kiếm video mà xem. hoặc nhờ người team. Còn hiện tin tức ở laucher mình chỉ biết mổi cách copy pate đường linh, ai có code tự đông gửi đường linh cho mình xin ké \:D/

freepro921
08-09-14, 09:20 PM
cái này khá phức tạp, kể cả offline hay online, ban kiếm video mà xem. hoặc nhờ người team. Còn hiện tin tức ở laucher mình chỉ biết mổi cách copy pate đường linh, ai có code tự đông gửi đường linh cho mình xin ké \:D/
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hiện tại em không biết làm thế nào cho launcher hoạt động và liên kết với diễn đàn để nó hiện ra những thông tin trên launcher , xin các ơn các anh

mở file message.wtf ở client ra sửa nhé :D
tools : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kidzata
09-09-14, 08:45 AM
em bị lỗi kết nối FTP , nhưng người ta bảo thay IP cho trùng vs IP mình , nhưng em không biết cái IP của launcher nó nằm đâu nữa .

baohungta
09-09-14, 08:58 AM
em bị lỗi kết nối FTP , nhưng người ta bảo thay IP cho trùng vs IP mình , nhưng em không biết cái IP của launcher nó nằm đâu nữa .
bạn làm off hay on. còn ip seach 44405 nhìn lên 1 chút.

[QUOTE=freepro921;864949]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[COLOR="Silver"]

cảm ơn mod, cái bên phải ok rồi, còn cái bên trái mod hướng dẩn sao cho nó bắt linh trên mod thống kê vủa vbb 4. với, khoản này mà ko có hướng dẩn củng pó tay mod ơi.

kidzata
09-09-14, 11:18 AM

[QUOTE=freepro921;864949]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[COLOR="Silver"]

cảm ơn mod, cái bên phải ok rồi, còn cái bên trái mod hướng dẩn sao cho nó bắt linh trên mod thống kê vủa vbb 4. với, khoản này mà ko có hướng dẩn củng pó tay mod ơi.

Hiện tại đang làm Off bạn à , nhưng tầm tháng nữa sẻ cho lên Online . mình cần phải sửa chỗ nào mong các bạn chỉ

YouTobe
09-09-14, 01:27 PM

Bắt link thì thay = link forum của cậu. thay ID box mà cậu muốn đưa thông tin ra. Ví dụ " Thông báo mới " là 2 thì thay = 2 vào nó sẽ hiển thị các bài viết của Mục Thông báo mới ra Launcher. Ngoài ra bạn phải cho phép diễn đàn trích xuất thông tin ra ngoài nữa. Chúc thành công.

baohungta
09-09-14, 07:42 PM
[QUOTE=baohungta;865067]bạn làm off hay on. còn ip seach 44405 nhìn lên 1 chút.

Hiện tại đang làm Off bạn à , nhưng tầm tháng nữa sẻ cho lên Online . mình cần phải sửa chỗ nào mong các bạn chỉ
làm online thì hơi bị chua chat b-(. còn hỏi về laucher trông mục hỏi đáp này củng đang có 1 ngươi hỏi, mình đang giúp nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kidzata
10-09-14, 04:24 PM
mình làm như trên nhưng sao vẫn không được nhỉ , không biết có cao thủ nào team giúp không

baohungta
10-09-14, 04:28 PM
mình làm như trên nhưng sao vẫn không được nhỉ , không biết có cao thủ nào team giúp không
pm inbox đi minh team cho. update qua FTP nha