PDA

View Full Version : Share webgame Công Thành Xưng Đế (VH đủ dùng)

Trang : 1 2 3 [4]

nguyenvantam
30-12-14, 12:34 AM
Bác ơi em bị lỗi :Truyền thất bại" thì phải xử lý như thế nào hả bác???
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cuongpzo
30-12-14, 04:31 AM
Bác ơi em bị lỗi :Truyền thất bại" thì phải xử lý như thế nào hả bác???
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Chỉ đơn giản pác đã DEV quá lố cái Server. Mở xem 2 Port cần là 9001 với 9010 đã chạy chưa? Tiếp là Reset Server. Nếu rồi thì thử check vào Socket thử xem có vào Acc không, sau đó rồi tính tiếp. Tốt nhất là giải nén nếu cứ lỗi hoài như thế.

Mới lấy con server mới về, test thử có thêm khoảng 10 MAP và vài tính năng mới. Chơi tý là mỏi mắt rồi lại bỏ.

trandainghiahp
30-12-14, 10:08 AM
cuongpzo bạn có sever mới,bạn share cho mọi ng đi, mà việt hóa login đăng nhập game vào zh_CN ->xml ->module -> loginScene (việt hóa ở đây)

cuongpzo
30-12-14, 11:43 AM
cuongpzo bạn có sever mới,bạn share cho mọi ng đi, mà việt hóa login đăng nhập game vào zh_CN ->xml ->module -> loginScene (việt hóa ở đây)
Ủa Server mới này mình nghĩ các pác có rồi chứ nhỉ. Vậy để mình up lại giúp cho. Nghĩ các pác có rồi nên muốn xin VH.
version = '01.17.13.45.19_Ben';

tungbach1
30-12-14, 11:59 AM
Ủa Server mới này mình nghĩ các pác có rồi chứ nhỉ. Vậy để mình up lại giúp cho. Nhớ lấy hồi tháng 10 về, nhưng mà mới mở ra test nên mới biết. Nghĩ các pác có rồi nên muốn xin VH.

Bác cuongpzo ko tiếp tục tìm hiểu con ngọa long hả bác, thích mấy game chiến thuật mà cái công thành xưng đế này không khoái lắm :(.

P/s: Có ai biết sv tướng thần private nào ko, hoặc tên trung quốc của nó or offline thì càng tốt :D

tqhung1979
30-12-14, 12:57 PM
Ủa Server mới này mình nghĩ các pác có rồi chứ nhỉ. Vậy để mình up lại giúp cho. Nghĩ các pác có rồi nên muốn xin VH.

Bạn share link cho anh em down về chơi với, thank :)

trandainghiahp
30-12-14, 12:58 PM
Trước kia, mình cũng có tải về bản 900M và bản thêm 7map mới nhưng lỡ tay xóa đi.Bây giờ tải lại ,link die rùi
Hóng bạn up lại link.Thank bạn trước.

nguyenvantam
31-12-14, 12:36 PM
Chỉ đơn giản pác đã DEV quá lố cái Server. Mở xem 2 Port cần là 9001 với 9010 đã chạy chưa? Tiếp là Reset Server. Nếu rồi thì thử check vào Socket thử xem có vào Acc không, sau đó rồi tính tiếp. Tốt nhất là giải nén nếu cứ lỗi hoài như thế.

Mới lấy con server mới về, test thử có thêm khoảng 10 MAP và vài tính năng mới. Chơi tý là mỏi mắt rồi lại bỏ.

Tình hình là máy e không kiểm tra được 2 cái port như bác đã chỉ (đăng nhập vô cái router được nhưng click vô cái vitual server là nó load mãi không xong).Mình cũng đã xóa rồi giải nén ra lại mà vẫn bị lỗi này.Bác có cách nào khác không????

WAMVN
31-12-14, 10:51 PM
Bác nào cho hỏi file VH nằm cụ thể ở folder nào vậy? Lâu quá vào lại quên rồi ~:>

lovetoi93
01-01-15, 01:19 AM
Anh ơi sao link download die hết anh có thể fix dùm đc hok[-O<

viethuong9087
01-01-15, 09:58 AM
Anh ơi sao link download die hết anh có thể fix dùm đc hok[-O<

links đây nè bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trandainghiahp
01-01-15, 10:58 AM
links đây nè bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thank , Viethuong9087
Ae ơi, bác viethuong share lai ban 900m rùi đây nè

banhcuonvn
02-01-15, 08:47 AM

bác ơi link VH #1 die rồi cho em xin lại đc ko

kidkool2811
03-01-15, 04:25 PM
Ai không fix được lỗi đồ trắng thì dùng bản này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đồ vàng,đồ đỏ,đồ tím thoải mái sài. :D
web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chuyển đổi qua nhanh trận đánh và xem trận đánh ngay trong game:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass: viethuong9087
giải nén vào nơi cài game bật game lên và sài thôi. Rất đơn giản

:Laluot_176::Laluot_176::Laluot_176: mình không sửa được lỗi đồ trắng, giúp mình với

thjentu1102
04-01-15, 05:05 PM
Mình dùng bản việt hóa cũng lỗi đồ trắng không có đồ màu khác.
Bản 900mb thì ok nhưng ko có việt hóa.
Vậy giờ làm thế nào đây
Bác nào chỉ giáo với

BeeZone
04-01-15, 10:56 PM
Mình dùng bản việt hóa cũng lỗi đồ trắng không có đồ màu khác.
Bản 900mb thì ok nhưng ko có việt hóa.
Vậy giờ làm thế nào đây
Bác nào chỉ giáo với

copy sdata.zip bản việt hóa sang bản china ko lỗi đồ (lưu ý là game này có sẵn jdk java nên máy tính buộc ko cần cài jdk java ổ C:\)

cuongpzo
05-01-15, 02:08 PM
Trước kia, mình cũng có tải về bản 900M và bản thêm 7map mới nhưng lỡ tay xóa đi.Bây giờ tải lại ,link die rùi
Hóng bạn up lại link.Thank bạn trước.

Vậy hả mình tưởng đâu trên 10 MAP chi đấy cơ chứ. Hô hô mình nói quá lời thành lố rồi ah. :D

Trước chơi thì quậy tanh bành con này rồi, tạo event, gifcode,... nhưng chơi hoài cũng không có tính khiêu chiến gì trong game này nên bỏ. Chuyển qua mấy tuần nay cứ rãnh là vào xem lại con Ngọa Long, nhưng tiếc con này vẫn bị ủ đông nên chả có tý tiến triển nào cả. Tức và ức chế.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái link này up đi up lại cũng vậy ah. Khi kéo bên tàu về, nhớ là up lên Google để đó rùi, tìm hoài cũng có mấy cái chả biết cái nào.

ZhouJieLun
06-01-15, 12:02 AM
Ai còn cái bản việt hóa của game này ko cho mình xin, bản việt hóa viethuong đưa link dead rầu8-x

WAMVN
06-01-15, 12:05 AM
Vậy hả mình tưởng đâu trên 10 MAP chi đấy cơ chứ. Hô hô mình nói quá lời thành lố rồi ah. :D

Trước chơi thì quậy tanh bành con này rồi, tạo event, gifcode,... nhưng chơi hoài cũng không có tính khiêu chiến gì trong game này nên bỏ. Chuyển qua mấy tuần nay cứ rãnh là vào xem lại con Ngọa Long, nhưng tiếc con này vẫn bị ủ đông nên chả có tý tiến triển nào cả. Tức và ức chế.
Cái link này up đi up lại cũng vậy ah. Khi kéo bên tàu về, nhớ là up lên Google để đó rùi, tìm hoài cũng có mấy cái chả biết cái nào.

Tạo event với gift code làm sao vậy chỉ với :-B
Bản 8 tướng này có ai chơi chưa??
À mà hình như bản nào cũng bị lỗi event tế rượu :(

trandainghiahp
06-01-15, 08:26 AM

Hi,,thank bạn.Mình đã test,hình như giống bản mình đang dùng đánh đến phó bản Tư mã Ý là hết,không phải bản thêm 7map mới.
Bản mình đang dùng mình cũng nghịch tạo 1 số thứ như thêm index đăng nhập game giống bản 900M ,update hình ảnh binh khí mới,hiện bảng thông tin chi tiết của Bảo Thạch khi khảm nạm vào binh khí và thông tin bảng lv của thuật sĩ công phường khi chưa mở hết lv và 1 số thứ khác nữa hii,.Mà mình cũng thấy các bạn đang dốc sức cho server Ngọa Long và mình có để ý là chưa thấy bạn nào chạy được sever này thì phải, các bạn cố gắng lên để có nhiều game mới cho ae thưởng thức.

trandainghiahp
06-01-15, 08:41 AM
Uh,đúng như vậy bạn ah.Bản nào cũng lỗi Kết Giao Danh Sĩ.Trước mình cũng chơi qua bản này rùi ,bực mình là mảnh ghép bộ đồ huyền thoại mới nó hiện hết lên ,mua về chẳng biết là lv bao nhiêu mới ghép được ,không như các bản khác là nó hiện lên lv bằng với lv tướng chính là mua được về tẩy luyện đồ là ok ngay.Bản này event chỉ có như vậy thôi.

trandainghiahp
06-01-15, 08:47 AM
Ai còn cái bản việt hóa của game này ko cho mình xin, bản việt hóa viethuong đưa link dead rầu8-x
ai chưa có bản việt hóa sang trang web "dulieutinhoc" down bản của bác vietthuong về do bạn Ken share, rùi các bạn tự lắp ráp

ZhouJieLun
06-01-15, 07:39 PM
ai chưa có bản việt hóa sang trang web "dulieutinhoc" down bản của bác vietthuong về do bạn Ken share, rùi các bạn tự lắp ráp

Bên đấy cũng khác gì đâu thím :v
Ai có phần việt hóa rời ko cho mình xin lại nhé>:)

thjentu1102
07-01-15, 12:43 AM
copy sdata.zip bản việt hóa sang bản china ko lỗi đồ (lưu ý là game này có sẵn jdk java nên máy tính buộc ko cần cài jdk java ổ C:\)
E coppy rồi nhưng nó hiển thị chỉ đc khoảng mấy chỗ có tiếng việt thôi. Làm thế nào để hoàn chỉnh như bản vh 600mb kia bác
Cụ thể hơn chút đi bác

trandainghiahp
07-01-15, 08:36 AM
E coppy rồi nhưng nó hiển thị chỉ đc khoảng mấy chỗ có tiếng việt thôi. Làm thế nào để hoàn chỉnh như bản vh 600mb kia bác
Cụ thể hơn chút đi bác
Bạn không đọc hướng dẫn ah,sau khi coppy file việt hóa vào cẩn thận nhất là reset lại server ( tắt server đi rùi bật lại) và xóa hết ghi nhớ lược sử trình duyệt web mà bạn sử dụng để vào game

thjentu1102
07-01-15, 07:25 PM
Bạn không đọc hướng dẫn ah,sau khi coppy file việt hóa vào cẩn thận nhất là reset lại server ( tắt server đi rùi bật lại) và xóa hết ghi nhớ lược sử trình duyệt web mà bạn sử dụng để vào game
Ah hóa ra là vậy. thank bác.
Đọc gần hết các # của top rồi có thấy ai nói đến vấn đề xóa cache trình duyệt đâu

banhcuonvn
07-01-15, 07:40 PM

cho mình xin cái link đi bạn bản này giống với bản chơi bên sv tàu ghiền quá :D

tqhung1979
07-01-15, 09:20 PM

Link online việt hóa nè : tamquoconline.tk

WAMVN
07-01-15, 09:51 PM

tamquoconline bản mới hơn, chả biết nó kiếm đâu ra ~:>

loxeno1
12-01-15, 12:07 AM
file text VH <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass : 1zr9
Link die r, ai up hộ mình với !!

vim239
16-01-15, 05:32 PM
Có ai biết điểm chiến đấu liên server nằm ở đâu trong sql không, mình đến nhiệm vụ cần dùng điểm để xây lao phòng mà không biết làm sao để có.

Double.T
16-01-15, 07:07 PM
Có ai biết điểm chiến đấu liên server nằm ở đâu trong sql không, mình đến nhiệm vụ cần dùng điểm để xây lao phòng mà không biết làm sao để có.

Add trong navicat được mà,tìm đọc các page trong topic này là có hướng dẫn.

quocan991
21-01-15, 01:17 AM
tướng thủ thành nó lv 90 thì phải làm sao đây....

trandainghiahp
21-01-15, 11:28 AM
tướng thủ thành nó lv 90 thì phải làm sao đây....
Chưa ai chỉnh sửa lại được Quân thủ thành bạn ah,nếu bạn sợ Quân thủ thành mạnh thì dùng Note++ mở glcd_xs_stada.xml,tìm dòng Armies tìm tên Ngô ,Ngụy ,Thục quốc thủ vệ thì chỉnh sửa lại ATT cho nó tấn công yếu đi 1 chút là ok,nhớ giải nén lại,reset lại sever và xóa cache.

trandainghiahp
26-01-15, 08:24 AM
Thông báo : bạn nào dùng bản 5 tướng lúc làm NVQG 10h , 15h ,20h công thủ thành trì mà nó không thông báo"Công thủ thành trì" ở bảng nhiệm vụ,bật bảng nhiệm vụ lên trống trơn có ghi "Chưa Ban Bố nhiệm vụ" mà chưa fix được lỗi này mình sẽ chỉ cách fix lỗi này để hiện khớp với lúc làm NVQG để mình biết là chiếm thành hay là thủ thành ở đâu.( nói chung là nó sẽ hiện lên trên bảng NV như bên SOMO).

phongprohg
28-01-15, 09:27 AM
Thông báo : bạn nào dùng bản 5 tướng lúc làm NVQG 10h , 15h ,20h công thủ thành trì mà nó không thông báo"Công thủ thành trì" ở bảng nhiệm vụ,bật bảng nhiệm vụ lên trống trơn có ghi "Chưa Ban Bố nhiệm vụ" mà chưa fix được lỗi này mình sẽ chỉ cách fix lỗi này để hiện khớp với lúc làm NVQG để mình biết là chiếm thành hay là thủ thành ở đâu.( nói chung là nó sẽ hiện lên trên bảng NV như bên SOMO).

game này còn sài đc ko bạn, tui cài rồi mf toàn báo lỗi

trandainghiahp
29-01-15, 10:40 AM
game này còn sài đc ko bạn, tui cài rồi mf toàn báo lỗi
Mình không hiểu bạn cài bị lỗi gì, cài rất đơn giản mà.Bạn down bản này về cài có lỗi gì mình sẽ giúp.
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Mở Application lên khung 1 là vào web ,khung 2 là chạy server ,khung 3 là tắt server , khi chạy sever bao giờ bạn nhìn thấy có chữ ....java: 1110 là lúc này mới vào được web )
Mạng nhà mình hơi cùi bắp nên muốn up cho bạn bản mình đang dùng lại hơi lâu , bản mình đang dùng việt hóa đến 99% rùi ,mình đã sửa lại mọi thứ giống hệt bên SOMO ( vì trước đây mình cũng đã ròng rã chinh chiến 6 tháng bên SOMO tốn đạn quá đành bỏ ) bản của mình là phải cày lv thật sự chứ ko lên lv nhanh đâu, mà mình có ghép thêm bộ LINH QUY vào để cho MÃ SIÊU ,THÁI SỬ TỪ và QUAN VŨ sử dụng ,bộ này công thủ toàn diện hay hơn bộ Bạch Hổ ,Khu Hổ

vipprolc
29-01-15, 11:26 AM
Mình không hiểu bạn cài bị lỗi gì, cài rất đơn giản mà.Bạn down bản này về cài có lỗi gì mình sẽ giúp.
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Mở Application lên khung 1 là vào web ,khung 2 là chạy server ,khung 3 là tắt server , khi chạy sever bao giờ bạn nhìn thấy có chữ ....java: 1110 là lúc này mới vào được web )
Mạng nhà mình hơi cùi bắp nên muốn up cho bạn bản mình đang dùng lại hơi lâu , bản mình đang dùng việt hóa đến 99% rùi ,mình đã sửa lại mọi thứ giống hệt bên SOMO ( vì trước đây mình cũng đã ròng rã chinh chiến 6 tháng bên SOMO tốn đạn quá đành bỏ ) bản của mình là phải cày lv thật sự chứ ko lên lv nhanh đâu, mà mình có ghép thêm bộ LINH QUY vào để cho MÃ SIÊU ,THÁI SỬ TỪ và QUAN VŨ sử dụng ,bộ này công thủ toàn diện hay hơn bộ Bạch Hổ ,Khu Hổ

MS TST QV mặc linh quy thì chỉ có đi farm chả có vị gì. Bộ linh quy hợp nhất với TMY và CT thôi mặc cho mấy con kia thọt lòi.

Nói chung bạch hổ khu hổ là đồ PK mỗi bộ đều có mục đích sử dụng của nó cả chả có bộ nào hay hơn bộ nào cả.

trandainghiahp
29-01-15, 11:53 AM
MS TST QV mặc linh quy thì chỉ có đi farm chả có vị gì. Bộ linh quy hợp nhất với TMY và CT thôi mặc cho mấy con kia thọt lòi.

Nói chung bạch hổ khu hổ là đồ PK mỗi bộ đều có mục đích sử dụng của nó cả chả có bộ nào hay hơn bộ nào cả.
Đúng vậy bạn ah,Bạch Hổ và Khu Hổ chỉ để chiếm thành lúc làm nvQG hay là thi đấu liên server ,nếu biết cách sử dụng 2 bộ này thì sẽ rất hay nhưng ngược lại là con dao 2 lưỡi, còn bản này chơi ofline thì bộ Chu Tước , Bạch Hổ , Khu Hổ có cũng bị thừa.Mà bạn lại thích Chu Thái mặc Linh Quy, bên S21 trước mình chơi Chu Thái mọi người luôn để mặc bộ Chân Bá Hạ.

phongprohg
29-01-15, 01:31 PM

Thanks ban nhé. Mình cài mãi ko đc thèm chơi quá rồi. có gì chỉ mình với nha

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn rảnh thì cho mình xin bản bạn đang xài nhé. thank bạn nhiều nhiều

trandainghiahp
29-01-15, 01:37 PM

ok,bạn down về đi có gì mình sẽ giúp

trandainghiahp
29-01-15, 01:45 PM

ok, tối về mình up cho và sẽ chỉ cho bạn cách mua bộ Linh quy ở cửa hàng điểm, lv76 nhìn thấy đc và lv78 mới mua được sau khi đánh bại Mã Đằng chiêu mộ Mã Siêu.Bản của mình đã chỉnh sửa lại lục chiến của toàn bộ quân lính trên bản đồ thế giới để bộ đồ huyền thoại phát huy được hết tác dụng và quân lính xuất hiện nhiều hơn và chiếm thành rất trâu.

chau1983
31-01-15, 08:43 PM
bạn chỉ mình file sửa quay thưởng vàng hằng ngày với file thưởng điểm tròn với
thanks bạn nhiều

tqhung1979
02-02-15, 07:41 PM
Còn bạn nào chơi game này không nhỉ, có pro nào biết add thêm event vô mysql để bật trong navicat chỉ mình với. Thấy trong file Activity có mấy cái event mới như quay bảo thạch, quay thiết, tầm bảo giống bên somo mà ko biết add vào navicat như thế nào, trong navicat mặc định nó có mấy cái event cũ àh.

aivanlove10
04-02-15, 12:25 PM
Có ai chỉ e với sao e chạy server rùi tới màn hình đăng nhập đăng ký xong bấm nó cứ bạo mạng bận vui lòng thử lại sau miết ah

quangloc
08-02-15, 12:11 AM
Có ai chỉ e với sao e chạy server rùi tới màn hình đăng nhập đăng ký xong bấm nó cứ bạo mạng bận vui lòng thử lại sau miết ah

Chạy lạ vài lần đi bạn. Không thì xóa JAVA bạn nhé

aivanlove10
08-02-15, 10:42 PM
Chạy lạ vài lần đi bạn. Không thì xóa JAVA bạn nhé

E có cái java gì đâu a ui.... mà nó vẫn cứ thế ah

mailovetm
16-02-15, 02:17 PM
bạn cho mình xin lại cái link việt hóa nhé

dralink
16-02-15, 09:49 PM
Các bác cho hỏi chút là giờ muốn việt hóa những dòng thông báo kênh thế giới, thư, hay thông báo đỏ như hình dưới thì làm như thế nào vậy?

_khunglongcon_
16-02-15, 10:34 PM
Ko hiểu sao máy mình chạy dc tất cả các webgame trên clb nhưng mỗi game này là không chạy dc. Chạy sv 1 hồi tới chỗ
[Reign]2015-02-16 22:31:58 tcp port 9010 success>
[Reign]2015-02-16 22:31:58
http port 9001 success>
Thì nó xổ thêm 1 tràng connection fail gì đấy. Vào game đăng ký thì toàn bị "Mạng bận hãy thử lại sau!". Ai có cao kiến gì ko giúp mình với nào 8-}

giaytranggame4
27-02-15, 06:17 PM
Không phải mình lười không đọc #1 hay các trang khác, mình đọc rồi nhưng càng đọc càng rối.
Các bạn chỉ giúp mình cần download những link nào để có thể chơi Game, thêm cái nào vào để sửa lỗi hay ...
Mình cần bản Việt hóa, tiếng Trung có thì phụ thôi vì mặc dù có hiểu đôi chút nhưng xem tiếng nước ngoài thì đúng là mù.
Cảm ơn.

Mình có đọc một hướng dẫn như sau:

Q Quốc gia nhớ ko nhầm như hình có 3 mốc . 10h, 15h và 20h , mỗi lần 1h 30 phút tùy Q
Trong khi đang chạy server bạn chỉnh time ví dụ 10h sáng bắt đầu có Q Quốc gia bạn chỉnh lên 10h , Làm xong nhiệm vụ bạn chỉnh lên 11h 30 để hoàn thành Q Quốc gia và nhận thưởng.
Xong đâu đó các bạn chỉnh lên 15h tức 3h PM , sẽ có Q Quốc gia khác cho các bạn làm. cứ thế các bạn cứ lặp đi lặp lại để nâng quốc gia lên LV 5. Xong ngày này bạn điều chỉnh qua ngày khác để tiếp tục làm.

Reset Công Huân Bảng
Các bạn chỉnh time về 11h 10 hay 20 phút gì đó, nó sẽ tự reset công huân ngày, bạn làm cách này để kiếm exp hay mộ binh hoặc tướng quân lệnh...... dành cho tự cày.
Đại loại là hướng dẫn chỉnh thời gian sever để có thể làm nhiệm vụ quốc gia và nhận công huân hàng ngày liên tục bằng cách chỉnh cho ngày trong navicat tăng lên.
Mình có làm theo hướng dẫn nhưng không làm cách nào cho thời gian tăng lên được, cứ chỉnh nó lại quay về thời gian hiện tại.
Kể cả việc tắt sever đi, xóa cache, ... hay gì đó nhưng cũng chẳng liên quan đến tình trạng thay đổi.
Vậy mình muốn hỏi đã có ai làm chưa, nếu làm được xin chỉ giúp cách.
Vấn đề reset bảng Công huân mình đã tìm thấy hướng dẫn ở #1 là vào navicat >>> gcld >>> player_feat_rank rồi giảm công huân xuống là lại ăn bình thường.
Vấn đề nhiệm vụ quốc gia rất mong được hướng dẫn.

Khi nào upload được bạn gửi cho mình xin link với.
Cảm ơn.

Mình còn thắc mắc nữa: Trước chơi online được đến level 95, download 1 bản offline thì max 100 level.
Nghe bảo có phần Tế bảo thạch ở level cao hơn 100, điều đó có đúng không?
Nếu không có thì các bạn chỉ giúp chỗ nào để chỉnh cho số Bảo thạch nhặt được nhiều hơn chứ ngồi nhặt vài viên Bảo thạch mà chóng mặt.

acmathu13
28-02-15, 11:22 PM
cho noob hỏi câu.
khi load game lúc nó chay đến cái màn hình Dos màu xanh 1 tí rồi tự thoát cái dos đó luôn là bị lỗi gì vậy các bác

giaytranggame4
02-03-15, 10:46 AM
cho noob hỏi câu.
khi load game lúc nó chay đến cái màn hình Dos màu xanh 1 tí rồi tự thoát cái dos đó luôn là bị lỗi gì vậy các bác

Bạn mở cái 1 trước sau đó mới mở cái 2.
Đợi khoảng 2 3 phút cho cái thứ 2 nó chạy chán chê thì cậu mở File Text ở dưới cùng của đống tải về ấy có 1 link.
Cậu copy link như miêu tả cho vào Trình duyệt Web.
Trong trang Web ta có:
Điền tên nick, mật khẩu rồi chọn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bấm vào cái bên trái để Đăng kí, nó sẽ hiện ngay 1 cái Bảng đại loại hiểu là Thành công.
Bấm tiếp vào cái bên phải để vào Game.
Lưu ý nếu bấm không được và nó báo là ... 3 chữ quên rồi thì đợi chút cho cái bôi đen phía trên kia nó chạy đã.

lokamber
02-03-15, 12:27 PM
Nói cho tôi biết làm thế nào để làm cho một màn hình đầy đủ hoặc căng nó:-<

acmathu13
02-03-15, 02:27 PM
Bạn mở cái 1 trước sau đó mới mở cái 2.
Đợi khoảng 2 3 phút cho cái thứ 2 nó chạy chán chê thì cậu mở File Text ở dưới cùng của đống tải về ấy có 1 link.
Cậu copy link như miêu tả cho vào Trình duyệt Web.
Trong trang Web ta có:
Điền tên nick, mật khẩu rồi chọn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bấm vào cái bên trái để Đăng kí, nó sẽ hiện ngay 1 cái Bảng đại loại hiểu là Thành công.
Bấm tiếp vào cái bên phải để vào Game.
Lưu ý nếu bấm không được và nó báo là ... 3 chữ quên rồi thì đợi chút cho cái bôi đen phía trên kia nó chạy đã.

cảm ơn hướng dẫn của bạn.
Mình chạy cái [1] nó chạy tới hình dưới đc 5s thì tự thoát hết luôn.
chay <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không lên gì cả.
bạn nào kinh nghiệm chỉ giúp lỗi này với. thanks

giaytranggame4
02-03-15, 07:10 PM
Nói cho tôi biết làm thế nào để làm cho một màn hình đầy đủ hoặc căng nó:-<

Mình không hiểu câu hỏi của bạn.

cảm ơn hướng dẫn của bạn.
Mình chạy cái [1] nó chạy tới hình dưới đc 5s thì tự thoát hết luôn.
chay <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không lên gì cả.
bạn nào kinh nghiệm chỉ giúp lỗi này với. thanks

1.start web ... mà.
Khi mình bật cái 1 này thì nó hiện ra 2 cái khung chạy xong tự biến mất 1 cái, còn lại 1 cái.
Khoảng 10s sau khi bật thì mình bật cái thứ 2.
Bạn có thể hẹn mình 1 khoảng thời gian hợp lí 2 ta giao lưu qua TeamViewer cho tiện nếu bạn vẫn không thành công.

Bổ sung thêm là ở đây mình download theo cái này, những cái khác mình không thử lên không biết.
Đoạn:

Link1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
fix lỗi đồn điền tg : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> paste vào D:\GCLDServer\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
paste file này vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây nhé D:\GCLDServer\server\gcld\apps

lokamber
03-03-15, 02:03 AM
Sự và có một trang web trong trận đấu.Nếu ở đó có người làm ơn để cho)

lokamber
03-03-15, 03:35 PM
Nói cho tôi biết cách ra trò chơi? hay là cửa sổ duy nhất ở đây không?

giaytranggame4
03-03-15, 03:46 PM
Nói cho tôi biết cách ra trò chơi? hay là cửa sổ duy nhất ở đây không?

Dự đoán bạn là người nước ngoài.

Download:

Link1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
fix lỗi đồn điền tg : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> paste vào D:\GCLDServer\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
paste file này vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây nhé D:\GCLDServer\server\gcld\apps

Do you know how to use TeamViewer?
Yes => ID + Pass

lokamber
03-03-15, 04:13 PM
Dự đoán bạn là người nước ngoài.

Download:

Do you know how to use TeamViewer?
Yes => ID + Pass

I just need to know how to stretch the game on the whole browser.

giaytranggame4
03-03-15, 07:14 PM
I just need to know how to stretch the game on the whole browser.

If what you say as the picture, I can not help.
Sorry, I do not know English.
I used Google translate.

Mình có thắc mắc là nhóm Văn thân đội điều chỉnh theo Quốc gia không được.
Cụ thể là lúc đầu mình tăng máu của viễn chinh Ngụy + Ngô, Thục để yên. => ổn
Tiếp đến mình tìm ra Văn thân đội có 3 hàng liền nhau, mình dự đoán đó là của cả 3 nước, mỗi nước 1 dòng vì trong đó chỉ mỗi chỗ ấy ghi.
Mình chỉnh dòng theo thứ tự Ngụy + Ngô thôi mà Thục nó cũng thay đổi mặc dù mình giữ nguyên.
Vậy mong các bạn chỉ giúp bằng hình ảnh cách chỉnh đúng Văn thân đội, Thủ thành của các nước.

acmathu13
04-03-15, 01:05 PM
@giaytranggame4
bác rảnh khi nào Team Wiewer giúp mình với bác onl khi nào add nick GG arena mình hoặc FB giúp nhé
ID mình sài chung là : BK.mystory

cho hỏi thêm câu win 7 64bit chạy có bị lỗi gì không bạn

giaytranggame4
04-03-15, 06:29 PM
@giaytranggame4
bác rảnh khi nào Team Wiewer giúp mình với bác onl khi nào add nick GG arena mình hoặc FB giúp nhé
ID mình sài chung là : BK.mystory

cho hỏi thêm câu win 7 64bit chạy có bị lỗi gì không bạn

Mình đang dùng Win 7 64 bit Premiun bình thường.
Mình không tìm nổi trên Facebook.
Bạn tìm giúp theo link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khi Add nhớ ghi rõ li do nhé.

Các bạn hướng dẫn giúp cách lấy Tài khoản hay bảo lưu tài khoản để Add vào phiên bản mới cho đỡ phải cày lại. Cảm ơn.
Bạn nào có Tài khoản bên Ngụy hoặc Ngô thì cho mình xin luôn, mình chơi bên Thục mà đánh với Cấm vệ quân mãi cũng thiếu lực.

acmathu13
04-03-15, 10:14 PM
Mình đang dùng Win 7 64 bit Premiun bình thường.
Mình không tìm nổi trên Facebook.
Bạn tìm giúp theo link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khi Add nhớ ghi rõ li do nhé.

Các bạn hướng dẫn giúp cách lấy Tài khoản hay bảo lưu tài khoản để Add vào phiên bản mới cho đỡ phải cày lại. Cảm ơn.
Bạn nào có Tài khoản bên Ngụy hoặc Ngô thì cho mình xin luôn, mình chơi bên Thục mà đánh với Cấm vệ quân mãi cũng thiếu lực.

FB bạn mình không liên lạc , kết bạn được
fb mình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn add vào giúp mình với. thanks

lokamber
05-03-15, 04:46 PM
Xin lỗi vì xấu dịch( làm thế nào để chơi cho cả duyệt toàn màn hình.

sevenjunior9x
05-03-15, 07:21 PM
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)
zoom out the screen.

banhcuonvn
07-03-15, 10:15 PM

cant do that dude this game is not support that

dralink
09-03-15, 01:42 PM
Các Pro ơi giúp tui mấy cái này với :Laluot_122::Laluot_122:

1. Sao tui không chuyển được sang " Di Lăng Chi Chiến "

2. Muốn việt hóa mấy dòng ở đây thì phải làm thế nào?

giaytranggame4
09-03-15, 03:01 PM
Các Pro ơi giúp tui mấy cái này với :Laluot_122::Laluot_122:

1. Sao tui không chuyển được sang " Di Lăng Chi Chiến "

Bạn đang dùng bản max 100 level lên không có Di Lăng và cũng không thể tăng level thêm.
Bản của viethuong... max 200 level tuy nhiên cũng chỉ có thể đánh đến Phó bản Ngũ Trượng Nguyên 129 level là hết.
Tiếc 1 điều là không được nhìn thấy Triệu Vân, rất mong đợi các bạn sưu tầm được bản cao hơn.
Không rõ tại sao nhưng đang ngon lành thì không thể vào được Nick nữa, mình bị dính 1 lần rồi lên rút kinh nghiệm backup dữ liệu.
Lần này đang đánh cũng lại bị tiếp, công huân trắng tháy nghi nghi liền vào lại và tạch.

giaytranggame4
14-03-15, 10:13 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!gc5kHCCC!OBPDMqMnnckJOFOWpkgWsKXO7UY91_jq2duWOUa LbI8
201 Lữ Bố, 202 Trương Phi, 203 Quan Vũ, 204 Triệu Vân... có trong danh sách

mở gcld_xs_sdata.xml nằm trong sdata.zip bằng notepad++ ra mà tùy chỉnh tướng hay vũ khí ....

<row><field name="broad_cast">0</field><field name="tactic_id">802</field><field name="strength">83</field><field name="name">Triệu Vân </field><field name="sp_i">Vị tướng bất khả chiến bại thời Tam Quốc Triệu Tử Long</field><field name="type">2</field><field name="pic">zhaoyun</field><field name="leader">90</field><field name="stratagem_id">0</field><field name="intro"></field><field name="troop">20</field><field name="up_exp_s">33</field><field name="politics">0</field><field name="up_exp_e">1</field><field name="quality">6</field><field name="id">204</field><field name="sp"></field><field name="intel">0</field></row>
chổ màu đỏ là chỉnh Skill tướng ở trên của Triệu Vân mình chỉnh 802 là Bối Thủy Phấn Chiến
màu xanh dương là chống đỡ
màu xanh lục là công kích
Chịu khó nghiên cứu thêm
Mình dùng mạng viettel cáp quang nên thấy nhanh nên up link nay lun anh em thông cảm hen

Mình có tìm được cái này ở dòng 5... trong file nhưng mình không hiểu là làm cách nào để Add tướng vào nick.
Theo mình nhìn thì đây là thông số Tướng, tuy nhiên trong bản Công thành xưng đế mình download từ viethuong thì max Phó bản là 129 level, chỉ có Tư Mã Ý là hết rồi không có Triệu Vân.

banhcuonvn
14-03-15, 07:47 PM
Mình có tìm được cái này ở dòng 5... trong file nhưng mình không hiểu là làm cách nào để Add tướng vào nick.
Theo mình nhìn thì đây là thông số Tướng, tuy nhiên trong bản Công thành xưng đế mình download từ viethuong thì max Phó bản là 129 level, chỉ có Tư Mã Ý là hết rồi không có Triệu Vân.

bạn vào navitcat tìm player military tìm ID nhân vật rồi ngó sang ID tướng thay nó = ID Quan vũ TP gì đó là xong

giaytranggame4
15-03-15, 06:03 PM
bạn vào navitcat tìm player military tìm ID nhân vật rồi ngó sang ID tướng thay nó = ID Quan vũ TP gì đó là xong

Cảm ơn bạn, mình tìm ra vụ Tướng rồi.
Bạn hoặc các bạn khác biết cách chỉnh số lượng Bảo thạch thì hướng dẫn cho mình với.
Trong Navicat weapon gì đó thì chỉ có thông số Bảo thạch đang sử dụng, nếu thay đổi nó thì nó lại bay về như cũ nói chung là không thay được.
Tế bảo thạch thì 30 phút được khoảng 3 40k Bảo thạch level 1, nói chung là cắm chuột Auto rất lâu.
Vậy mình muốn được hướng dẫn chỉnh số lượng Bảo thạch level 1 kia.

binomcq
18-03-15, 12:06 PM
tamquoconline bản mới hơn, chả biết nó kiếm đâu ra ~:>
mình tải bản của bạn nè về việt hóa sài thử, mình đã việt hóa hết các file gần như 70%, có 8 tướng và có vẻ thêm mấy map mới đến Thục Hán, hơn hẳn lv 129, nhưng có vài chỗ chưa việt hóa mà mình chẳng biết chỗ nào để việt hóa, mọi người chỉ mình vs, mình việt hóa xong share ra cho mọi người dùng chung
tiện thể bác nào biết cách mở mấy file Flash .SWF của game này thì share mình lun, mò mọi tools mà trả mở dc lên hình, buồn toàn phải copy từ bên bản việt hóa bác viethuong share ra mà chẳng biết đồng bộ sv ko
đây là ảnh chưa việt hóa cái nói chuyên vs NPC
chỉ tên file mình sửa lun nhé, nhớ có tools nào mở dc share mình luôn
mình đang sài bản nè thiệt ko troll ae, có ảnh để làm chứng, đừng nói lời lẽ khó coi nha!!!

binomcq
18-03-15, 12:36 PM
upppppppppppppp
vs cả file file việt hóa đoạn này nữa, ae nào biết share nhanh để mình làm cho nó 99,99% nhé :D

binomcq
18-03-15, 01:51 PM

binomcq
19-03-15, 07:04 PM
sau 3 ngày tìm tòi việt hóa đống file cái bản có thêm map mới vs 8 tướng, cuối cùng mình cũng xong và up lên mediafire cho ae tải về dùng thử, có gì cho xin ít thanks nhé :D

Link fix module binh lính ra trận:

AE tải về rồi giải nén copy folder đó vào đường dẫn
D:\MRGJZServer\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

binomcq
19-03-15, 07:43 PM
sr ae nhé, mình up vội quá ko kịp test sâu, đang lỗi 1 chỗ là module file Tavern, bởi vì mình copy từ bản của viethuong qua lên chỉ có 5 tướng, bản nè có 8 tướng ko đồng bộ, bác nào dùng Flash chỉnh sửa dc chỉnh lun nhé, mình cũng đang cố chỉnh sr ae vì sự bất tiện này

Alcabringer
20-03-15, 04:25 PM
Cho mình hỏi có cách nào tăng số lượng Binh Lực lên không vậy ? Hoặc chỉnh chỉ số trang bị cũng được nữa, mấy bạn giúp mình với :)

binomcq
20-03-15, 04:49 PM
ae ai dùng bản vietthuong vào đường dẫn nè
D:\GCLDServer\GCLDServer\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> module
rồi copy file Tavern.swf qua bản của mình share nhé =)), mình copy của bọn somo lên mới bị lỗi, vu oan nhầm cho bác viethuong
sr nhé =)), ae copy vào chiến thoải mái

Alcabringer
21-03-15, 09:12 AM
^
Mình copy bỏ vào xong thì vào game nó hiện 8 slot tướng, nhưng khi vào mục Võ Tướng thì nó chả hiện gì hết, thế làm sao để chiêu mộ thêm 3 thằng đây =]]

binomcq
21-03-15, 10:59 AM
^
Mình copy bỏ vào xong thì vào game nó hiện 8 slot tướng, nhưng khi vào mục Võ Tướng thì nó chả hiện gì hết, thế làm sao để chiêu mộ thêm 3 thằng đây =]]

hình như Tavern bản của viethuong vẫn bị lỗi, bản nè mới bản viethuong cũ
mình up file khác lên cho bạn rồi nè

Alcabringer
21-03-15, 04:07 PM
^
Mà mình chơi bản của viethuong, giờ cái kho của mình nó bị lỗi rồi chả thấy đồ đâu hết, mở rộng kho thì được...

advd42
21-03-15, 05:38 PM
^
Mà mình chơi bản của viethuong, giờ cái kho của mình nó bị lỗi rồi chả thấy đồ đâu hết, mở rộng kho thì được...

Đã Test và có Virus thật đề nghị AE nên cẩn thận con này khá là nguy hiểm nhé!

binomcq
21-03-15, 06:49 PM
^

chờ mình nhé, mình tìm đã, cả chiều nay đi chơi vs tụi bạn có dùng máy đâu :D, để mình so sánh giữa module bọn somo vs bên bản này coi đã fix luôn

huuloi
22-03-15, 05:17 AM
Việt Hóa cái này làm sao mọi người ơi

Bạn mở cái file đó lên rồi VH thôi HTML mà

longca248
02-05-15, 03:29 PM
sao bam khoi dong báo error zay <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Trangjuma
02-05-15, 07:34 PM
Ai giúp với mình chạy star sever 1 hoi là tự tắt là sao mọi người xin giúp đỡ

huynokia
05-05-15, 10:14 PM
Thông báo tình trạng link down game này:

+ link GCLDSever: có 2 link còn sống (1 link mega 625MB, 1 link 430MB) --> LINK nào là LINK chuẩn ợ.
+ tất cả các link support chơi game nuột hơn thì die hết.

Chủ thớt hoặc ae kéo lại link được không.. plz!!!!!!!!!!!

Thank for all

longca248
12-05-15, 04:16 PM
giúp mới mở event nó bị thế này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sandae1
03-06-15, 12:06 AM
Ban oi lam on
Minh dang choi xungde rat ngon nhu co loi ko bit chinh ra sao
Minh ra map TGioi bon npk toan cap 90 fam ko noi mac du chinh cap max , choi vay minh
Thay rat mau chan
Thu 2 la bon npc tui no ko chui fam ( quan , vinh chinh or cam ve )
Thu 3 minh rat muon chinh event ( tay luyen , nap tien va cac thu khac) nhu minh lai ko chinh

Sandae1
03-06-15, 10:35 AM
chào các bạn
mình có chơi game nay rất hay như mình ko bít cách chỉnh
1 quân cấm vệ vĩnh chinh ỏ cấm vệ bọn nó ko chụi fam thành ỏ làm NV
2 mình chơi ra map thế giới vào thành fam thì bọn npc toàn cấp 90 mặc đồ thanh long , mình ko tài nào đánh nổi ., mình thì chơi từ đầu có chỉnh như lv hay tướng qì hết chỉnh vậy mất hay
3 mình muốn chỉnh ra event các sự kiện trong game như [ tầy luyện v v v ]
mình mong các bạn chỉnh cho mình nha mình sẽ cám ơn các bạn rất nhùi

phongma68
15-06-15, 09:36 PM
các bạn chỉ cách thêm event vớic cả thêm tướng mới với!! cảm ơn mọi người trước nhé!!!

giaytranggame4
17-06-15, 02:34 PM
chào các bạn
mình có chơi game nay rất hay như mình ko bít cách chỉnh
1 quân cấm vệ vĩnh chinh ỏ cấm vệ bọn nó ko chụi fam thành ỏ làm NV
2 mình chơi ra map thế giới vào thành fam thì bọn npc toàn cấp 90 mặc đồ thanh long , mình ko tài nào đánh nổi ., mình thì chơi từ đầu có chỉnh như lv hay tướng qì hết chỉnh vậy mất hay
3 mình muốn chỉnh ra event các sự kiện trong game như [ tầy luyện v v v ]
mình mong các bạn chỉnh cho mình nha mình sẽ cám ơn các bạn rất nhùi

Event thì mình chịu, còn vụ quân viễn chinh và quân thủ thành thì liên hệ mình, Yahoo: trantrunghieu_latoi
Không phải mình không nói ra mà nói lằng nhằng nên bạn liên hệ mình giúp qua TeamViewer.

tungit
19-06-15, 04:55 PM
các bạn chỉ cách thêm event vớic cả thêm tướng mới với!! cảm ơn mọi người trước nhé!!!

Thêm event thì dùng navicat, tìm cơ sở dữ liệu GCLD , bảng activity sửa trong đó nhé, ngày tháng start và end hợp lý là dc. tướng thêm mới thì mình chưâưr, còn sửa tướng thì bài của thớt ở trang 1 có đó. đọc dễ hiểu lắm.

phongma68
19-06-15, 11:00 PM
Thêm event thì dùng navicat, tìm cơ sở dữ liệu GCLD , bảng activity sửa trong đó nhé, ngày tháng start và end hợp lý là dc. tướng thêm mới thì mình chưâưr, còn sửa tướng thì bài của thớt ở trang 1 có đó. đọc dễ hiểu lắm.

thế còn muốn úp bản mình đang dùng lên thì làm thế nào vậy bạn?[-O<

luongproah
21-06-15, 12:58 AM
link 900mb die oy bác ơi! bác xem hộ e vs!
bản 400mb sao m k có huyết tích tử! m đánh đủ bộ 5 huyết tích tử mà nó vẫn mờ k nâng cấp được.
trong thế giới k có chế độ tử chiến vs tử thủ! phải làm sao đây m.n!giúp m vs!
bản 600mb m k vào dk là sao! màn hình k vào dk đăng nhập vs đăng ký thôi! D:\Untitled

superman309
22-06-15, 08:50 PM
Sao mình down về file 460MB về không tìm thấy file nào để chạy sever ảo hết ? chạy file .bat thì nó tự tắt, có ai hướng dẫn giúp làm thế nào ko ạ ? ^:)^

binomcq
12-07-15, 05:59 AM
mọi người cho mình hỏi cái địa chỉ port
của game này nó dẫn đến folder hay file jar nào trong sv vậy, ai biết mong chỉ giáo giùm

lyhram
28-07-15, 01:42 PM
Bác viethuong9087 cho em hỏi là : Bác so sánh mấy bản đấy với nhau có tìm ra cách add thêm tướng không ạ. Em dùng Navicat add thêm tướng. Nhưng chỉ có tướng thực lúc đánh nhau. Còn trên màn hình hay trong mục tướng cũng không thể hiện được.Bác nghiên cứu giứp em được k ạ

lee7luv
07-08-15, 09:56 PM

pykhum
19-08-15, 11:03 PM
ai có thể hướng dẫn mình đưa sv lên thành online k ạ,
xin cảm ơn!

assmin
10-10-15, 06:57 PM
có server private nào đc mở chưa vậy:D

haodajk
21-10-15, 07:59 PM
sao mình cài xong vào web lúc dăng ký thì nó báo lỗi truyền that bại ai giúp với

haodajk
22-10-15, 09:29 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppp

bigbang07
26-10-15, 07:29 PM
Ai hướng dẫn dùm mình vụ set vip với . Làm hoài k đc :((

langtuvn
06-11-15, 09:45 AM
có ai kéo hộ cái link về được hơm. link die rùi híc

cuongpzo
06-11-15, 02:52 PM
có ai kéo hộ cái link về được hơm. link die rùi híc
pm qua di động ta cho mượn DriverGoogle để kéo về. Đừng nghịch là đc.

langtuvn
07-11-15, 07:55 AM
pm qua di động ta cho mượn DriverGoogle để kéo về. Đừng nghịch là đc.

tks cưng đã kéo về rồi :3 30char

langtuvn
07-11-15, 08:24 AM
D:\GCLDServer\server\apps\server.properties

P/s: nếu cho chiến nhanh thì không thể chọn kiểu công kích được nên toàn thua =)) Thủ hộ khắc đột kích => tấn công => thủ hộ

sao mình k tắt cái đánh nhanh được nhỉ :(................

cuongpzo
09-11-15, 10:33 PM
sao mình k tắt cái đánh nhanh được nhỉ :(................
pác lấy link source đâu vậy, nếu của mình thì hình như mình đã dev toàn bộ hết rồi mà, có bug hay lỗi gì đâu, đem online vô tư, trước mình làm cùng thèn em, sau thì nó nhập học THPT xa nhà nên ko có tgian để làm thêm?event nữa nên bỏ luôn lên google đó. Pác nào lấy về chơi đi, đừng thương mại chi mất công ồn ào sau này nữa.
Nói sơ trong server đó, Event hoạt động đầy đủ như bản online gốc ở VN tại thời điểm bấy giờ thôi, ngoài ra thêm trên 9 10 event vui nhộn mà ko kém độ khó khi chơi cùng 'đồng bọn' sẽ đêm đến thú vị lắm; càng nhiều friend trong Guid thì event sẽ tự mở thêm các lựa chọn cho tướng như đấu với Thần tiên hay yêu thú(theo cốt tiên hiệp) hay giải cứu Các mỹ nhân Tam Quốc...
Bọn mình khóa và mã hóa hết các code trong files xml, swf, hkd và vài file cấu hình, chỉ là vì dó thuộc phạm trù quyền sở hữu trí tuệ mà. :v Thông cảm, thông cảm.
Àh, các chỉ số item, tướng, hoạt động đều cân đối, ko có thay đổi hầu như giống bản gốc online nên việc cày cuốc là phải có, cách lấy item phụ trợ(trong nhiều events hoặc Card :v) thì lại dễ nhưng xác suất chế SET Item thì rất khó cực, cũng ko nhất thiết có Money thật là đc VIP và chiến đấu nổi với các 'Thần Linh' trong Event mình tạo ra (người cày vài tháng chắc gì hơn kẻ hên mới cày 6 7 ngày). Tóm lại là "đáng đồng tiền bát gạo" của 1 tháng lên ý tưởng và code.

Chơi trò chơi để lấy link download nhé, rất khó chứ ko thuộc dạng dễ như mấy lần trc đâu nhé. IQ 195 trở lên hãy chia sẽ cho các bạn khác nhé. !!!
1. Link nằm trong cái rương, cái rương nằm ở ông trùm Tìm Kiếm. Thực ra nếu đọc từ đầu đến cuối là biết đc rồi. :v
2. Cái nắp thùng bằng Email từng sharex ở trc(1 cái cho ko rồi nhé).
3. Chìa khóa là thèn sát thủ nhiều vợ nhất trong Ngân Thuần Ngận Ái Muội.
4. Có 2 cái thì sẽ có tài khoản. Việc sau cùng kó nhất là lấy đúng link mà mình giấu ẩn trong nhiều link source giả... Bật mí 2.1Gb máy ảo Linux, 503Mb bản Windows.

------- -------
Nếu muốn decrypt source thì liên hệ mình, cho mình 1 tháng 3G của Mobi là đc, rồi lấy source share hay Dev đi đâu tùy. :v :v :v :v

1 vạn Character vì nhiều lời. Ngủ thôi.
Không Cần Thank Khi Chưa Có Link :)

yeuemyeu89
17-11-15, 10:22 AM
Cho mình hỏi là làm thế nào để chỉnh nhiệm vụ quốc gia 2h 1 lần vậy. Thanks

giavu11
11-12-15, 09:01 PM
Các a cho em hỏi. máy tính của em không có ổ D thì em giải nén vào ổ khác được không ạ...Cái máy em cái win 8 nó cho ổ D thành ổ đọc đĩa huhuuh

utkha
12-12-15, 08:31 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> c8c675f682d8863ff9d8ba28871&oe=566D7A60

utkha
16-12-15, 10:04 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4845b5ed87b11693a3c613b53dd&oe=5672EDB1
lỗi gì đây sao đăng ký res acc nó cứ báo truyền thất bại là sao đây ai fix oviws

trunggl81
17-12-15, 04:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4845b5ed87b11693a3c613b53dd&oe=5672EDB1
lỗi gì đây sao đăng ký res acc nó cứ báo truyền thất bại là sao đây ai fix oviws
chưa chạy xong server, máy mình nó load tầm 3p

hasuxi
30-12-15, 01:56 AM
Ai còn link chuẩn cho em xin cái link với. Link ở #1 Die hết rồi, link baidu chậm quá :(. Cho xin link google drive:-*

hauhehe
10-02-16, 06:44 PM
Ai co ban nao dang choi VH hoan chinh 8 tuong nua ko, share voi. Tks nhieu :)

hauhehe
14-02-16, 05:41 PM
99%
Share em voi, tks :)
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

kendys3
19-05-16, 08:50 PM
mấy bạn cho mình hỏi vào game sao toàn Mạng bận ko vậy??? mình chạy sv đợi 10p xong mới vào cho chắc mà vào toàn mạng bận ko à

luckystar9707
16-06-16, 08:52 PM
Ai cho mình xin link với, mình dow paidu không được

luv4crazy
17-06-16, 07:38 PM
Ai cho mình xin link với, mình dow paidu không được

File cài đặt chơi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link tải xưng đế : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass giải nén :privatevietvl
Cái này file 3GB
Link gốc

kik4567
17-06-16, 08:41 PM
File cài đặt chơi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link tải xưng đế : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass giải nén :privatevietvl
Cái này file 3GB
Link gốc

Bản này cũ lắm rồi, từ năm 2014 lận (ko có thức tỉnh, con đường tơ lụa,...). Mà 3GB cũng là file rác nhiều chứ thực chất server chưa tới 1GB. Ít ra thì bản mới h cũng phải tương đương như somo ấy chơi mới vui :)

duongcskk
18-06-16, 07:42 PM
Bản này cũ lắm rồi, từ năm 2014 lận (ko có thức tỉnh, con đường tơ lụa,...). Mà 3GB cũng là file rác nhiều chứ thực chất server chưa tới 1GB. Ít ra thì bản mới h cũng phải tương đương như somo ấy chơi mới vui :)

bác có bản mới ko cho xin tải về chơi với

kik4567
18-06-16, 09:01 PM
bác có bản mới ko cho xin tải về chơi với
Bản mới thì có nhưng mà rất tiếc là ko share! Nếu muốn share thì đã share lâu rồi! Vì cái gì mà share ra thì nhiều thằng lấy về mở on tùm lum nó loạn hết. Trừ khi là china share trước còn ko thì thôi!

duongcskk
19-06-16, 11:22 AM
Bản mới thì có nhưng mà rất tiếc là ko share! Nếu muốn share thì đã share lâu rồi! Vì cái gì mà share ra thì nhiều thằng lấy về mở on tùm lum nó loạn hết. Trừ khi là china share trước còn ko thì thôi!
hay bạn có bản mới nhất của bài này ko link bị die mất rồi

kik4567
19-06-16, 03:38 PM
hay bạn có bản mới nhất của bài này ko link bị die mất rồi
bản mới nhất của bài này?! Ý bạn là bản 8 tướng ấy hả?

duongcskk
19-06-16, 06:46 PM
bản mới nhất của bài này?! Ý bạn là bản 8 tướng ấy hả?

bản đó hay mới hơn 1 tý cũng dc hì

kik4567
19-06-16, 07:26 PM
bản đó hay mới hơn 1 tý cũng dc hì

Vậy để mai rãnh up cho bản 8 tướng, vẫn là bản cũ thôi chỉ có điều được mod lại và thêm mới vài map. Vẫn không có thức tỉnh và giao diện, quân lính mới như Somo. Nói chung chơi off thì tốt chán!
Đây là link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duongcskk
20-06-16, 09:32 PM
Vậy để mai rãnh up cho bản 8 tướng, vẫn là bản cũ thôi chỉ có điều được mod lại và thêm mới vài map. Vẫn không có thức tỉnh và giao diện, quân lính mới như Somo. Nói chung chơi off thì tốt chán!
Đây là link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cảm ơn nhiều =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

à cho hỏi bản này có bị lỗi gì ko vậy bạn

kik4567
20-06-16, 10:17 PM
cảm ơn nhiều =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

à cho hỏi bản này có bị lỗi gì ko vậy bạn

Lỗi thì game nào cũng có hết, chỉ khác là ít hay nhiều, và mới hay cũ mà thôi! Tóm lại là chơi ngon hơn bản cũ!

duongcskk
22-06-16, 07:21 PM
Lỗi thì game nào cũng có hết, chỉ khác là ít hay nhiều, và mới hay cũ mà thôi! Tóm lại là chơi ngon hơn bản cũ!

chạy sv thế nào vậy nhĩ hì!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kik4567
23-06-16, 02:47 PM
chạy sv thế nào vậy nhĩ hì!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thôi tải về xem cái video này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chịu khó xem hết, nếu ko biết chạy nữa thì thua luôn!

duongcskk
24-06-16, 12:58 PM

Thôi tải về xem cái video này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chịu khó xem hết, nếu ko biết chạy nữa thì thua luôn!

hì bác có tý vh nào ko vậy cho xin 1 it với

kik4567
24-06-16, 10:01 PM
hì bác có tý vh nào ko vậy cho xin 1 it với
Mình không phát triển bản này nên không có việt hóa.

duongcskk
03-07-16, 12:53 PM
Mình không phát triển bản này nên không có việt hóa.

à cho hỏi lấy mấy file vh kia bỏ vô co dc ko nhĩ

depomguss
28-07-16, 05:08 PM
reupload

Chỉ dành cho những người cần,không dành cho những người comment linh tinh!
Link bản mới 900M : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass: n5hh
pass giải nén: 123456

sevenjunior9x
28-07-16, 05:54 PM
à cho hỏi lấy mấy file vh kia bỏ vô co dc ko nhĩ

link full việt hoá: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kik4567
03-08-16, 09:03 AM
Đã VH xong bản giao điện mới :)

vipprolc
03-08-16, 09:54 AM

Cao nhân nào đây chức năng hoạt động hết chứ bạn hay vẫn chỉ là Fake phó bản tài nguyên có đánh được không. Cho tui test với. Share đi bạn nghiền cái game này lắm một thời cày cuốc nạp thẻ mà giờ công việc bận quá không theo được nữa nhưng vẫn nghiền muốn tìm lại cảm giác. Bạn có lòng share inbox đi bạn.

kik4567
03-08-16, 11:47 AM
Cao nhân nào đây chức năng hoạt động hết chứ bạn hay vẫn chỉ là Fake phó bản tài nguyên có đánh được không. Cho tui test với. Share đi bạn nghiền cái game này lắm một thời cày cuốc nạp thẻ mà giờ công việc bận quá không theo được nữa nhưng vẫn nghiền muốn tìm lại cảm giác. Bạn có lòng share inbox đi bạn.

Phó bản bình thường, hoạt động ok cả, đây là mình chụp ảnh bản của mình test chứ ko phải lấy của người khác.

depomguss
03-08-16, 12:07 PM

upload? 30char........................

vipprolc
03-08-16, 01:01 PM
Phó bản bình thường, hoạt động ok cả, đây là mình chụp ảnh bản của mình test chứ ko phải lấy của người khác.

Share mình test với bạn ơi không public thì inbox mình cũng được mình test off với nghiền lắm bữa trước cũng có RIP của Somo về mà nó chỉ được giao diện mới thôi thiếu chức năng nhiều lắm phó bản tài nguyên không đánh được nên không mộ được mã siêu với trương phi mò hoài không ra. Inbox mình với bạn mình không cho ai đâu nếu bạn k đồng ý. Hoặc không bạn share mình Server nền cũng được mình tự Rip của Somo cũng được.

kik4567
03-08-16, 01:37 PM
Share mình test với bạn ơi không public thì inbox mình cũng được mình test off với nghiền lắm bữa trước cũng có RIP của Somo về mà nó chỉ được giao diện mới thôi thiếu chức năng nhiều lắm phó bản tài nguyên không đánh được nên không mộ được mã siêu với trương phi mò hoài không ra. Inbox mình với bạn mình không cho ai đâu nếu bạn k đồng ý. Hoặc không bạn share mình Server nền cũng được mình tự Rip của Somo cũng được.

Phó bản tài nguyên đánh bình thường, không bị lỗi gì cả ngoài một cái hoạt động duy nhất thôi còn lại mọi chức năng vẫn hoạt động tốt. Còn giao diện thử lấy bản cũ rồi rip của somo xong bỏ vào coi chạy đc ko kìa? Ver khác nhau rip xong phải tự việt hóa bằng tay nhiều chứ chả dùng hết đc, với lại đây là mình từ việt hóa tay hết, ko lấy file rip bỏ vào. Và hơn nữa là cái server mới quan trọng chứ cái file res thì làm gì, ít ra bạn cũng phải có cái file sdata của nó chứ mấy cái res bỏ vào mà muốn có chức năng của nó thì sao được?!
VỚi lại giao diện này là nó tự có sẳn khi mình việt hóa server chứ ko phải lấy bản cũ thay giao điện mới vào. Hoạt động thì nó mở đến hơn 20 hoạt động vì test hết rồi chỉ có duy nhất 1 hoạt động bị lỗi ko dùng đc mà thôi còn lại là bình thường hết cả!

vipprolc
03-08-16, 01:57 PM
Phó bản tài nguyên đánh bình thường, không bị lỗi gì cả ngoài một cái hoạt động duy nhất thôi còn lại mọi chức năng vẫn hoạt động tốt. Còn giao diện thử lấy bản cũ rồi rip của somo xong bỏ vào coi chạy đc ko kìa? Ver khác nhau rip xong phải tự việt hóa bằng tay nhiều chứ chả dùng hết đc, với lại đây là mình từ việt hóa tay hết, ko lấy file rip bỏ vào. Và hơn nữa là cái server mới quan trọng chứ cái file res thì làm gì, ít ra bạn cũng phải có cái file sdata của nó chứ mấy cái res bỏ vào mà muốn có chức năng của nó thì sao được?!
VỚi lại giao diện này là nó tự có sẳn khi mình việt hóa server chứ ko phải lấy bản cũ thay giao điện mới vào. Hoạt động thì nó mở đến hơn 20 hoạt động vì test hết rồi chỉ có duy nhất 1 hoạt động bị lỗi ko dùng đc mà thôi còn lại là bình thường hết cả!

Thì đó vần đề là không có server nền mà bạn. Bạn Share đi mình hứa không public ra ngoài đâu. Thôi lót dép ngồi hóng bạn vậy chứ Server cũ có VH thì cũng vậy thôi à chức năng thiếu tè le.

tungdark
26-11-16, 02:13 AM
bạn nào còn sv việt hóa tốt tốt ít lỗi cho tôi xin đc ko. down về chơi offline thôi ko biết share jj cả. đc thì cảm ơn rất nhiều.

Akatsuki1412
13-12-16, 07:54 PM
anh em có link fshare hay google drive share mình với :D

notron99
23-10-17, 10:59 PM
Từ ngày việt thương sinhnet share bản đầu tiên, rồi anh em cặm cụi hì hục sửa từng ly từng tý, việt hóa từng chút từ bản đầu, đến bản phụ có 1 tướng, đến bản 8 tướng rồi nhiều tướng fake china, nhiều bản chơi chả có lỗi nào.
2014 đến nay 2017 3 năm giờ vô chả tiến triển gì down lại 1 bản chơi lỗi tè le, bản mới map mới tiếng trung giờ cũng khóa link. các thành viên tâm huyết rời rời bỏ bỏ. cứ thế này 4r đến tàn thôi.
P/s ngay cả cái bản cùi đắc kỷ 1.3 xưa ếch thèm chơi vì việt hóa lỗi. nó còn mang đi online. Nể thật

Tuan565
24-10-17, 12:30 AM
Từ ngày việt thương sinhnet share bản đầu tiên, rồi anh em cặm cụi hì hục sửa từng ly từng tý, việt hóa từng chút từ bản đầu, đến bản phụ có 1 tướng, đến bản 8 tướng rồi nhiều tướng fake china, nhiều bản chơi chả có lỗi nào.
2014 đến nay 2017 3 năm giờ vô chả tiến triển gì down lại 1 bản chơi lỗi tè le, bản mới map mới tiếng trung giờ cũng khóa link. các thành viên tâm huyết rời rời bỏ bỏ. cứ thế này 4r đến tàn thôi.
P/s ngay cả cái bản cùi đắc kỷ 1.3 xưa ếch thèm chơi vì việt hóa lỗi. nó còn mang đi online. Nể thật

^^ . Thật sự thì chỉ loanh quanh chỉnh sửa add tướng ko gọi là dev được . Gọi là chỉnh sửa vặt thì tốt hơn
Đến cái login thẳng vào game ko qua flash mà ko ai chịu nghiên cứu . Cứ loanh quanh mấy cái cũ thì rồi cũng chán . Ko đào sâu vào thì chẳng thể phát triển dc con game

minhnghia0507
24-10-17, 10:26 PM
Bác nào còn giữ game này bản nào chơi off ổn ổn không cho mình xin tải về chơi với, k cần mới đâu, cũ cũ xíu cũng đc =D>

cuongpzo
25-10-17, 08:20 PM
Chả biết xài thế nào chứ bản này từ hồi nào rồi, cũng share cho ai thích chơi thì chơi....

Còn lại ai tự làm thì làm, mình chả quan tâm.

Bonusssssss cho cái Bá Đồ gì đây nè...

Chả cần like gì đâu...

minhnghia0507
25-10-17, 08:39 PM
Chả biết xài thế nào chứ bản này từ hồi nào rồi, cũng share cho ai thích chơi thì chơi....

Còn lại ai tự làm thì làm, mình chả quan tâm.

Bonusssssss cho cái Bá Đồ gì đây nè...

Chả cần like gì đâu...

Tải cả 3 cái về rồi copy ntn vậy bạn.
SR vì mình lâu quá k vào nên k biết làm ntn tiếp hết :D

notron99
16-11-17, 03:19 PM
Tải cả 3 cái về rồi copy ntn vậy bạn.
SR vì mình lâu quá k vào nên k biết làm ntn tiếp hết :D

Nếu chưa chơi game này bao giờ bạn xem lại các trang từ 1 đến 30 chủ đề này ấy, mấy cái mà bạn sinhnet, httrung, vietthuong share ấy, phiên bản sever từ 3.2 trở xuống
. Việt hóa ngon chạy chuẩn.
Nếu có thắc mắc bạn xem lại các trang từ 1 đến 50

notron99
10-12-17, 02:55 PM
Sau một hồi lượn bên china thấy tụi nó đang nửa bán nửa share cái Xưng đế bản từ 8.0 trở lên. Tui không biết tiếng trung nên đang chờ accoun 4r đủ điểm kéo thử xem sao, kéo được share luôn cho anh em chơi:

Hiện đang giữ bản 2015 ưu điểm là:
- Giao diện mới
- Map mở thêm , tướng unlock thêm Diaochan - Điêu Thuyền, Tôn Quyền và khoảng chục tướng khác. unlock mấy quân như ca kỹ, xe pháo tùm lum......
- Bảo thạch giũa lên level 70 , Kỹ năng up level 10.
- Up thêm mấy bộ Chân. Trong server properties. bak max level 200.
- 30 event hoạt động bình thường,

Lỗi còn nhiều : lỗi phó bản tài nguyên không đánh được, bọn china nó sửa tè le, như sửa lực đánh các loại quân từ thủ thành viễn chinh đến phó bản,
Hai lỗi cố hữu từ các bản sau bản của Mod Việt Thương và sinhnet như lỗi tẩy luyện, lỗi quân thủ thành 90 trong khi viễn chinh 45.
Một vài lỗi khác fix mỏi tay.

Ai còn đam mê thì pm tui tui share, tui cũng đã fix, việt hóa được 1 mớ, ai muốn chơi bản mới link này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Tui không có Pr hộ nó nha, chơi cái server này được 2 ngày thấy bọn nó quản lý kiểu trẻ con chán quá out

Thanks for reading!

notron99
11-12-17, 01:54 PM

link bản 2015, gốc tụi nó share chưa chỉnh gì, tui mới fix thay có tý nhảy lên gần 1 gb-khiếp

tungdark
06-02-18, 10:56 PM

link bản 2015, gốc tụi nó share chưa chỉnh gì, tui mới fix thay có tý nhảy lên gần 1 gb-khiếp
cho tôi xin bản bạn fix đc ko cảm ơn nhiều.:D:D:D:D:D:D

chenwenjing
08-02-18, 10:25 PM
Bác nào pro chỉ giáo em vụ này với. E vô server mà đăng nhập hoài không được.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Links game : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

notron99
21-02-18, 12:40 PM
cho tôi xin bản bạn fix đc ko cảm ơn nhiều.:D:D:D:D:D:D

Hiện tui chơi chán rồi, không biết có còn giữ không nữa để lục lại coi

onggyandlove
21-02-18, 01:49 PM
Hiện tui chơi chán rồi, không biết có còn giữ không nữa để lục lại coi
cho em xin link fb trao đổi xếu dc hk ạ

notron99
22-02-18, 10:24 PM
cho em xin link fb trao đổi xếu dc hk ạ

Thực sự là chơi game này chỉ mê thôi chứ giờ lớn tuổi rồi cày bật mặt tối ngày ko hết nên mấy tháng nay làm trận đế chế rồi thôi chứ ko phải tui giữ hàng làm gì.
Còn về mấy bản xưa giữ thì là lấy từ bên đây :

rồi mấy 4r bên đó nữa nó share mà ko nhớ

Bên 523 thì bạn 588 đưa link cho tui tải về từ panbaidu, có share ở dưới một bản thì phải. Lưu ý là mấy web này nó có hạng rank xu như mấy 4r bên mình vậy, nếu ko muốn cày rank thì quất cái thẻ của tụi nó cho nhanh với chịu khó seaching cái này là ra " 攻城掠地" vì nó share nhiều lắm rồi.

Mấy bản này có lỗi mò 1 tý là ra mà

evilbaby1
22-11-19, 09:21 AM
Thực sự là chơi game này chỉ mê thôi chứ giờ lớn tuổi rồi cày bật mặt tối ngày ko hết nên mấy tháng nay làm trận đế chế rồi thôi chứ ko phải tui giữ hàng làm gì.
Còn về mấy bản xưa giữ thì là lấy từ bên đây :

rồi mấy 4r bên đó nữa nó share mà ko nhớ

Bên 523 thì bạn 588 đưa link cho tui tải về từ panbaidu, có share ở dưới một bản thì phải. Lưu ý là mấy web này nó có hạng rank xu như mấy 4r bên mình vậy, nếu ko muốn cày rank thì quất cái thẻ của tụi nó cho nhanh với chịu khó seaching cái này là ra " 攻城掠地" vì nó share nhiều lắm rồi.

Mấy bản này có lỗi mò 1 tý là ra mà

bản này đưa lên online để bạn bè chơi chung đc ko bác? hướng dẫn e với :(

evilbaby1
23-11-19, 04:24 PM
Có bác nào chạy mà bị như hình hướng dẫn e fix với ạ

notron99
28-11-19, 11:44 PM
Có bác nào chạy mà bị như hình hướng dẫn e fix với ạ

dấu chấm than chỗ đường dẫn 127.0.1 bác evil, bật flash lên
Bác nên xài bản bọn em share, mới hơn

chenwenjing
21-06-20, 06:36 PM
Bác nào còn links tải share m với. mấy links gg bị die hết rồi

notron99
20-02-21, 11:17 PM
Game đóng r vẫn chưa lộ souce nhỉ, chán như con gián.
đi săn bên mấy 4r china vẫn tìm chưa ra, còn ai đam mê con này ko nhỉ

chenwenjing
17-04-21, 08:11 PM
Game đóng r vẫn chưa lộ souce nhỉ, chán như con gián.
đi săn bên mấy 4r china vẫn tìm chưa ra, còn ai đam mê con này ko nhỉ

bác có bản nào share em chơi với buồn quá

teiwaz22
01-07-21, 11:15 PM
bác có bản nào share em chơi với buồn quá

Vẫn ghiền à b :D :D :D :D :D :D

chenwenjing
04-07-21, 08:20 PM
Vẫn ghiền à b :D :D :D :D :D :D

rảnh kiếm mấy bản off chơi à bro

conbuom
29-08-21, 10:02 PM
Bác nào còn file fix đồn điền không cho mình xin với / link trên mình không có tài khoản baidu nên không tải được.