PDA

View Full Version : [MU] Nhờ hướng dẫn sử dụng main khác cho server

hacobi1102
08-09-14, 10:28 AM
Chào ae,
Hiện tại mình đang xài offline bản muserver 11.70.24 của teemo share,
Mình gặp một vấn đề sau khi cài sv là chỉ vào được game với main sẵn có (nặng200kb), mình thử patch các main khác vào đều bị Không thể kết nối máy chủ.

Mò mãi ko ra, vì cái main săn có này lỗi vs thiếu nhiều quá nên muốn đổi :(

gauyeutho
08-09-14, 10:41 AM
Chào ae,
Hiện tại mình đang xài offline bản muserver 11.70.24 của teemo share,
Mình gặp một vấn đề sau khi cài sv là chỉ vào được game với main sẵn có (nặng200kb), mình thử patch các main khác vào đều bị Không thể kết nối máy chủ.

Mò mãi ko ra, vì cái main săn có này lỗi vs thiếu nhiều quá nên muốn đổi :(

của bạn đây này ^^ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhớ chỉnh ip + serial + ver cho trùng vs ở server là đc

lequangvu
08-09-14, 11:22 AM
main người ta share bị patch rồi, bạn thích thay đổi được thì tải patch wing8 của cdsp về mà edit

hacobi1102
08-09-14, 11:51 AM
của bạn đây này ^^ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhớ chỉnh ip + serial + ver cho trùng vs ở server là đc

main người ta share bị patch rồi, bạn thích thay đổi được thì tải patch wing8 của cdsp về mà edit

Mình đã patch bản này vào client hiện tại nhưng vào vẫn bị ngắt kết nối, sợ nó liên quan tới crystal firewall gì đó nhưng mà ko biết làm thế nào #-o
Vì thấy cái main nó có 200kb, lại có cái LOADER.dat 10,4Mb ; đã thử rất nhiều patch main thay thế nhưng ko đc :(

gauyeutho
08-09-14, 11:56 AM
Mình đã patch bản này vào client hiện tại nhưng vào vẫn bị ngắt kết nối, sợ nó liên quan tới crystal firewall gì đó nhưng mà ko biết làm thế nào #-o
Vì thấy cái main nó có 200kb, lại có cái LOADER.dat 10,4Mb ; đã thử rất nhiều patch main thay thế nhưng ko đc :(

Download Client của mu-hanoi.net rồi chép cái patch trên mình gửi lên đấy rồi sửa lại ip sr ver đi bạn. cố thủ với cái main patch mà bạn k thích làm gì

hacobi1102
08-09-14, 12:50 PM
Download Client của mu-hanoi.net rồi chép cái patch trên mình gửi lên đấy rồi sửa lại ip sr ver đi bạn. cố thủ với cái main patch mà bạn k thích làm gì
Ok bạn mình sẽ thử phát nữa xem sao, mình test mấy cái client đều bị ngắt mà 8-|

hackluv
08-09-14, 12:58 PM

what the patch -_-

=))

MOD sửa ngay lại nhé :v

pack ko fai patch :))

hacobi1102
08-09-14, 02:46 PM
what the patch -_-

=))

MOD sửa ngay lại nhé :v

pack ko fai patch :))
Em nhắn yahoo ko trả lời, em vác ổ sang cop source ;))