PDA

View Full Version : [MU] Các bác ơi mình muốn chỉnh sự kiện Dungeon tranh hùng mà không biết chỉnh ở đâu

baohungta
06-09-14, 03:02 PM
Sự kiện này mình không biết chỉnh item rơi ở đâu, iteam quái + iteam Kundun , ai biết chỉnh dùm mình với nhé ;))

The Gamer
06-09-14, 03:04 PM
Bạn làm cái sự kiện dungeon tranh hùng là sự kiện gốc từ cái gì thì vào đó chỉnh

biết bạn làm tự sự kiện nào mà giúp

ko đưa file lên bố ai giúp

ikenylee
06-09-14, 03:09 PM
Bạn làm cái sự kiện dungeon tranh hùng là sự kiện gốc từ cái gì thì vào đó chỉnh

chửi 1 cách thái quá =)), người ta nói không biết chỉnh ở đâu rồi lại còn vào file gốc chỉnh :|

baohungta
06-09-14, 03:24 PM

mình đang config bản này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

The Gamer
06-09-14, 05:08 PM
mình đang config bản này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chưa xem sự kiện này nhưng đoán là boss attack

baohungta
06-09-14, 05:36 PM
chưa xem sự kiện này nhưng đoán là boss attack

không phải bos attack, vì mình cho boss attack rơi ngọc mà nó toan rơi item + 9 +11.

freepro921
06-09-14, 08:10 PM
không phải bos attack, vì mình cho boss attack rơi ngọc mà nó toan rơi item + 9 +11.

nó là event boss attack đấy bạn :D , event này dc mod ở Sub-1 , bạn đánh quái thường rơi item +9 +11 hay là Kundun

baohungta
06-09-14, 11:27 PM
nó là event boss attack đấy bạn :D , event này dc mod ở Sub-1 , bạn đánh quái thường rơi item +9 +11 hay là Kundun

quái thì rơi đồ + 9 + 11 , Kun dun rơi đồ thần. \m/