PDA

View Full Version : [TLBB] Phái Mộ Dung và Mộ Dung Sơn Trang

makute7413
02-09-14, 09:17 AM
Mình dùng server 3.5 và muốn thêm phái Mộ Dung thay cho Đường Môn, ai cho mình cái hướng dẫn hay định hướng thực hiện cũng được.
Về map Mộ Dung Sơn Trang thì mình đã active nhưng khi vào map thì không có nhà cửa? Đây là lỗi gì ạ, và fix như thế nào?

Sói Đẹp Trai
02-09-14, 11:05 AM
Mình dùng server 3.5 và muốn thêm phái Mộ Dung thay cho Đường Môn, ai cho mình cái hướng dẫn hay định hướng thực hiện cũng được.
Về map Mộ Dung Sơn Trang thì mình đã active nhưng khi vào map thì không có nhà cửa? Đây là lỗi gì ạ, và fix như thế nào?Không có nhà cửa là do khai báo hoặc thiếu file scene. Chi tiết tham khảo Client 3.0 để fix. Còn thay MD bằng ĐM hay gì gì đó thì xem 3 file XinFa, SkillData, SkillTemplate là ôke

makute7413
02-09-14, 12:17 PM
Không có nhà cửa là do khai báo hoặc thiếu file scene. Chi tiết tham khảo Client 3.0 để fix. Còn thay MD bằng ĐM hay gì gì đó thì xem 3 file XinFa, SkillData, SkillTemplate là ôke

thank bác nhé, mà file standarkimpact việt hoá nằm ở đâu vậy? Trong server và client 3.5 bác share thì mình tìm được 3 file standarkimpact. Ở server 2 file và client 1 file ở config.axp nhưng đều là tiếng Trung cả.