PDA

View Full Version : [TLBB] Xin server TLBB 2 không biết bác nào có không

Dark.Hades
31-08-14, 05:24 PM
Em muốn xin bác nào có server TLBB 2 thì cho e cái link e down về chơi off với, TLBB3 chuối quá
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dark.Hades
31-08-14, 06:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
TLBB 1 hoặc 2 đều đc. bác nào có full thì cho e với nhé :(

Sói Đẹp Trai
31-08-14, 06:08 PM
TLBB ver 0.26 thì còn đó bạn :| từ cái thời áo CB vẫn là model cũ ấy

Edward_Newgate
31-08-14, 06:12 PM
Mình còn giữ bộ máy ảo TLBB bản cũ (0.89 hay gì đó)
Nhưng ko có sv nào ngon để chèn vào, còn mỗi cái TNGH

manhha511
31-08-14, 06:48 PM
Đang dùng Sever của MaiAnhKhoa thấy khá ổn, không thì có sever tngh hoặc kiếm tiên đều tốt

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đây là link Sever + Client của zrockmanx + Sever MaiAnhKhoa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dark.Hades
31-08-14, 07:52 PM
Các bác cho em hỏi, bản <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> còn cài đc nữa không vậy??

Dark.Hades
31-08-14, 08:01 PM
Đang dùng Sever của MaiAnhKhoa thấy khá ổn, không thì có sever tngh hoặc kiếm tiên đều tốt

Đây là link Sever + Client của zrockmanx + Sever MaiAnhKhoa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác có demo của serrver này ko :D
Tải tất cả trong đó về rồi cài là đủ rồi hả bác :D

Bác share em với, cứ có sv để chơi là đc rùi, không cần ngon hay dở đâu bác :D

manhha511
31-08-14, 08:17 PM
Sever này em cũng mới cài 1 2 ngày thấy dùng khá ổn, bác chỉ cần download hết chỗ file kia với 1 só phần mềm nữa như Winscp và navicat là ok
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây là hướng dẫn để chạy game, còn muốn thay sever thì xem video hướng dẫn cài TLBB 3.0 của Sói có hướng dẫn(chú ý đoạn mật khẩu đăng nhập Winscp là 123456 và khi xóa sever cũ thì chỉ cần xóa folder tlbb và tlbb.tar.gz trong đấy thôi)

Sói Đẹp Trai
31-08-14, 09:27 PM
Server cũ chạy Billing Linux nên chú ý cài đủ thư viện (với XYUbuntu) hoặc xài nguyên em Red Hat là được. Chạy lệnh thì thêm cái lệnh này chạy đầu tiên
cd /home/tlbb/Server/Billing
./Billing
Tùy theo đường dẫn của file Billing mà gõ cái dòng cd /home/tlbb/Server/Billing cho đúng

Dark.Hades
31-08-14, 09:35 PM
Server cũ chạy Billing Linux nên chú ý cài đủ thư viện (với XYUbuntu) hoặc xài nguyên em Red Hat là được. Chạy lệnh thì thêm cái lệnh này chạy đầu tiên
cd /home/tlbb/Server/Billing
./Billing
Tùy theo đường dẫn của file Billing mà gõ cái dòng cd /home/tlbb/Server/Billing cho đúng

E chưa hiểu lắm về cài, cái redhat <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> kiếm đâu vậy bác #:-s

Sói Đẹp Trai
31-08-14, 09:40 PM
Hiện red hat thì hơi khó kiếm link sv zrockman cũ là redhat đó. Ngoài ra hình như không link nào còn sống. Còn sv ver cũ mà muốn config qua Billing Win vẫn được

Dark.Hades
31-08-14, 10:07 PM
Hiện red hat thì hơi khó kiếm link sv zrockman cũ là redhat đó. Ngoài ra hình như không link nào còn sống. Còn sv ver cũ mà muốn config qua Billing Win vẫn được

tks, nãy giờ tìm hiểu cài server nên e cũng hiểu chút ít nhưng Billing Win là gì vậy bác :D

Sói Đẹp Trai
31-08-14, 10:09 PM
Là cái xem ở Video ở bản 3.0 còn Billing là công cụ liên kết đến World và Login. Còn từ đó thì bạn tự hiểu được rồi đó

manhha511
31-08-14, 10:55 PM
E chưa hiểu lắm về cài, cái redhat <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> kiếm đâu vậy bác #:-s
Cái này bạn tải cái đống sever ở trên về, đó chính là cái red hat, trong đó có tích hợp sẵn 1 sever rồi chỉ cần mở bằng VMware thôi

Dark.Hades
31-08-14, 11:27 PM
bản tl2 này nếu muốn add thêm như ám khí, 1 số item như tl3 có đc kô hả các bác?

Sói Đẹp Trai
01-09-14, 05:01 AM
Nếu biết cách cấu hình lại sv. Còn quan trọng nhất là cái client nó hiển thị ra sao

Dark.Hades
02-09-14, 10:41 AM

bác cho e xin cái link down đc ko :D

TL2 hiếm quá, dịp nào ra nét đc thì up e xin nhé bác :D