PDA

View Full Version : [MU] Mọi Người cho em hỏi cái này là lỗi gì và giải quyết nó thế nào ah??

petercoi1989
31-08-14, 10:54 AM
em chạy fileJoinsever thì nó báo cái lỗi này mọi người giúp em sửa chút

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

hackluv
31-08-14, 10:58 AM
^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^: )^^:)^^:)^^:)^^:)^

xin thánh nhận của mình vài lậy

petercoi1989
31-08-14, 11:01 AM

xin thánh nhận của mình vài lậy

newbie thông cảm có gì chỉ giáo hộ khách sao quỳ lạy gì

hackluv
31-08-14, 11:03 AM
zô box guild - kho lưu trữ đọc đi -_-
đừng có lấy mác newbie mà =))

up toàn cái hài hước như này =))

tinkerbell
31-08-14, 11:09 AM
zô box guild - kho lưu trữ đọc đi -_-
đừng có lấy mác newbie mà =))

up toàn cái hài hước như này =))

Cái chữ kí của a ít nổi qá ta. =))

The Gamer
31-08-14, 11:23 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu nhớ ko lầm thời đầu làm mu offline hay online đã nói rất rõ phải tạo shorcut rồi mới chạy dc

vãi l các bạn trẻ lười nhác éo chịu tìm hiểu

Search từ khóa hướng dẫn đưa mu lên online chắc có vụ này

petercoi1989
31-08-14, 11:41 AM
Nếu nhớ ko lầm thời đầu làm mu offline hay online đã nói rất rõ phải tạo shorcut rồi mới chạy dc

vãi l các bạn trẻ lười nhác éo chịu tìm hiểu

Search từ khóa hướng dẫn đưa mu lên online chắc có vụ này

Mình tưởng bạn pro chứ bạn còn trẻ trâu hơn mình? 10 cái shortcut nó nằm sau cái foder đó U?

hãy nhìn cho kỹ rồi phán nhé thánh? đừng có trẻ trâu ở đây nhé!!!![..][..][..]

hackluv
31-08-14, 11:45 AM
Mình tưởng bạn pro chứ bạn còn trẻ trâu hơn mình? 10 cái shortcut nó nằm sau cái foder đó U?

hãy nhìn cho kỹ rồi phán nhé thánh? đừng có trẻ trâu ở đây nhé!!!![..][..][..]

bạn mới là trẻ trâu người ta chỉ đúng rùi còn chửi -_-

freepro921
31-08-14, 11:47 AM

petercoi1989
31-08-14, 11:48 AM
bạn mới là trẻ trâu người ta chỉ đúng rùi còn chửi -_-

Mình không chửi? vì sự thật khi chạy mustarup bị lỗi mình đã tạo shortcut các file để chạy mới báo lỗi này? nếu không tạo chạy bị lỗi này mình cũng chả lên đây phiền các bạn?

cảm thấy giúp đc thì giúp ở đây cần 1 chút lịch sự

hackluv
31-08-14, 11:50 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vl quả win tiếng việt =)))

bó tay . com =))

con win :v

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình không chửi? vì sự thật khi chạy mustarup bị lỗi mình đã tạo shortcut các file để chạy mới báo lỗi này? nếu không tạo chạy bị lỗi này mình cũng chả lên đây phiền các bạn?

cảm thấy giúp đc thì giúp ở đây cần 1 chút lịch sự

ko chịu tìm hiểu - hoc chịu đọc hướng dẫn ngay trên notice kia

đúng là chán chẳng hiểu nghĩ gì =)))

petercoi1989
31-08-14, 11:58 AM
vl quả win tiếng việt =)))

bó tay . com =))

con win :v

--- Chế độ gộp bài viết ---

ko chịu tìm hiểu - hoc chịu đọc hướng dẫn ngay trên notice kia

đúng là chán chẳng hiểu nghĩ gì =)))

The Gamer
31-08-14, 12:01 PM

đã ko biết gì chỉ thì im đi... lại còn trẻ trâu với trả già

cứ tỏ vẻ nhìn 2 cái ảnh thấy nó khác nhau ở điểm gì của shorcut ko

petercoi1989
31-08-14, 12:03 PM
đéo biết gì chỉ thì im đi... lại còn trẻ trâu với trả già

cứ tỏ vẻ nhìn 2 cái ảnh thấy nó khác nhau ở điểm gì của shorcut ko

biết là khác nhưng chạy vẫn bị như vậy?????

The Gamer
31-08-14, 12:05 PM
biết là khác nhưng chạy vẫn bị như vậy?????

freepro đã chỉ rất rõ ở ảnh

thôi bạn đừng mở mu online

sập mu mang tiếng admin

chào tạm biệt và ko hẹn gặp lại

chỉ đến tận mồm rồi mà còn ko ăn thì lão hackluv đâu vào đút vào mồm cho bạn ấy

hoaitam1990
31-08-14, 12:23 PM

Cái Shortcut thiều đường dẫn đến port và IP kìa bạn.

lequangvu
31-08-14, 01:54 PM
Ôi mai chúa, freepro đã hướng dẫn thế rồi mà còn không làm được thì potay, chắc do cái hình nền nó chặn rồi không cho chạy :)):

P/s: nói đúng ra thì khi bạn chạy nó hiện thông báo bảo bạn phải làm theo hướng dẫn của cái thông báo hiện lên còn gì

@freepro anh lậy chú dùng win tiếng việt sợ luôn, nhìn hoa cả mắt