PDA

View Full Version : [KT] Hỏi về Navicat và jxccount

visaothe123
28-08-14, 05:26 AM
Tình hình là làm cách nào để xóa hết Tài Khoản + Nhân Vật trong jxccount, em xóa hết rồi nhưng lập tài khoãn cũ thì vào game vẫn còn lưu nhân vật như ban đầu, vậy làm cách nào để xóa luôn Nhân vật trong game khi tao lại TK củ không, nhờ các pro hướng dẫn giúp,e làm đi làm lại nhưng vẫn k xóa đc NV trong game.. em tks trước các pro ạh.

amocthong1
28-08-14, 08:38 AM
em cũng chung câu hỏi với bạn này :(

Anh2SiTinh
28-08-14, 09:02 AM
xóa đó thì làm sao mà mất được :))

xóa ở goddess đó .................................................; ;)

tieutu9x
28-08-14, 09:19 AM
bạn xóa những file khi chạy server nó tạo ra ở trong navicat chứ ở trong jxccount sao hết đc

na.ilusm89
28-08-14, 09:51 AM
Xóa data nhân vật thì ở

global_logserver
gamecenter
goddes
startlog
wsjx_gamecenter

đã mở online rồi cái tối thiểu nhất như này còn không biết thì đến chịu các thím ko hiểu tại sao =))

anhnhianh
28-08-14, 10:52 AM
Tình hình là làm cách nào để xóa hết Tài Khoản + Nhân Vật trong jxccount, em xóa hết rồi nhưng lập tài khoãn cũ thì vào game vẫn còn lưu nhân vật như ban đầu, vậy làm cách nào để xóa luôn Nhân vật trong game khi tao lại TK củ không, nhờ các pro hướng dẫn giúp,e làm đi làm lại nhưng vẫn k xóa đc NV trong game.. em tks trước các pro ạh.

jxaccount chỉ chứa id + pass nhân vật để check pas vào game thôi chứ thông tin nhân vật đâu nằm ở đó =))

visaothe123
28-08-14, 02:53 PM
hix em xoa như mấy anh nói, h k biet trong Thư mục player.lua k biết có liên quan gì tới data jxccount k???... ma hiện h cái hàm me.NewWorld(1,598,135); hom quá thì vẫng đẵng nhập nó tự load về mạp Vân Trung Trấn,
giờ em xoa trong jxccount
global_logserver
gamecenter
goddes
startlog
wsjx_gamecenter
và chay lại gs thì k còn load đc như code dưới, mới hôm qua vẫn load bt mà.

function Player:_OnLogin(bExchangeServerComing)
local szLoginIp = me.GetPlayerIpAddress() or "???";
if (bExchangeServerComing ~= 1) then
local szLogMsg = string.format("Đăng nhập ip: %s, người chơi đăng nhập", szLoginIp);

local nAddExp, nAddExp1, nAddExp2 = Player.tbOffline:GetAddExp(me);
if (nAddExp > 0) then
local szMsg = string.format("Nhận kinh nghiệm ủy thác rời mạng lần trước %d", nAddExp);
szLogMsg = szLogMsg .. ", " .. szMsg;
me.NewWorld(1,598,135);
end
me.PlayerLog(Log.emKPLAYERLOG_TYPE_LOGIN, szLogMsg);

me.CheckXuanJingTimeOut(7);
me.CallClientScript({"Bank:LoginMsg"});

self:LoginIpHandle(me.dwIp);

id gióng như hôm qua mà h thì k tự load về mạp Vân Trung Trấn đc nữa, ai biết bị gì k??? giúp em với

OsinLove
28-08-14, 03:10 PM
hix em xoa như mấy anh nói, h k biet trong Thư mục player.lua k biết có liên quan gì tới data jxccount k???... ma hiện h cái hàm me.NewWorld(1,598,135); hom quá thì vẫng đẵng nhập nó tự load về mạp Vân Trung Trấn,
giờ em xoa trong jxccount
global_logserver
gamecenter
goddes
startlog
wsjx_gamecenter
và chay lại gs thì k còn load đc như code dưới, mới hôm qua vẫn load bt mà.

function Player:_OnLogin(bExchangeServerComing)
local szLoginIp = me.GetPlayerIpAddress() or "???";
if (bExchangeServerComing ~= 1) then
local szLogMsg = string.format("Đăng nhập ip: %s, người chơi đăng nhập", szLoginIp);

local nAddExp, nAddExp1, nAddExp2 = Player.tbOffline:GetAddExp(me);
if (nAddExp > 0) then
local szMsg = string.format("Nhận kinh nghiệm ủy thác rời mạng lần trước %d", nAddExp);
szLogMsg = szLogMsg .. ", " .. szMsg;
me.NewWorld(1,598,135);
end
me.PlayerLog(Log.emKPLAYERLOG_TYPE_LOGIN, szLogMsg);

me.CheckXuanJingTimeOut(7);
me.CallClientScript({"Bank:LoginMsg"});

self:LoginIpHandle(me.dwIp);

id gióng như hôm qua mà h thì k tự load về mạp Vân Trung Trấn đc nữa, ai biết bị gì k??? giúp em với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình sẽ fix cho bạn wa teamviewer miễn phí nhé

chaulenba
06-09-14, 07:18 PM
Xóa data nhân vật thì ở

đã mở online rồi cái tối thiểu nhất như này còn không biết thì đến chịu các thím ko hiểu tại sao =))

On hay off có nhiều mục đích khác nhau. Không phải online là hút hít. Sao bác này cứ nặng vấn đề không nhỉ? Mà hầu như bác cứ tự xưng mình là thánh thì phải? 30 cục gạch để xây ....

na.ilusm89
06-09-14, 08:23 PM
On hay off có nhiều mục đích khác nhau. Không phải online là hút hít. Sao bác này cứ nặng vấn đề không nhỉ? Mà hầu như bác cứ tự xưng mình là thánh thì phải? 30 cục gạch để xây ....

Xem lại nội quy Box Đi Thánh ... Ko Phải Em Nói mà box ko Support Onl ... em ko giám xưng là thánh mà thánh là Ai ta ... Thím thích war hả =)) ... Gây sự đây mà ... Xem lại cách cư xử và ăn nói đi nha

chaulenba
06-09-14, 08:28 PM
Xem lại nội quy Box Đi Thánh ... Ko Phải Em Nói mà box ko Support Onl ... em ko giám xưng là thánh mà thánh là Ai ta ... Thím thích war hả =)) ... Gây sự đây mà ... Xem lại cách cư xử và ăn nói đi nha

Có gì phải và không phải? Nói thế nào phải và không phải? Phải là như thế nào? Mà không phải là như thế nào? Mà như thế nào mới là Tốt? Mà tốt phải nói như thế nào?