PDA

View Full Version : Chuẩn Bị share Game Mới

duongvandai
28-08-14, 02:42 AM
Game này đã mở online rồi nhưng đã buộc bị đóng cổng nạp thẻ.
Đợi nốt 4 file nữa sẽ share:
Link (Xin Vui Lòng Đợi Có Thêm 3 file server và 1 file client)
Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhân Tiện Tuyển Luôn Dev .Swf phiên dịch tiếng trung IMG Vì Không Rip Được File.
Yahoo: tranquan2010
QQ : 1274994503

vudung
28-08-14, 03:02 AM
game này bên tàu share tên gì nhỉ? Official site ở vn là j. Bạn chó tí info đê :-?

satthupro95
28-08-14, 03:16 AM

Tidadinh
28-08-14, 03:31 AM
Nhìn y chang cái game thằng bạn chơi mà không nhớ site Việt là gì, nếu đúng thì hình như game này còn có song tu hay gì đó mà nam nữ dắt nhau ra tắm nắng thì phải _ _!
Ép đồ lên + 6 hay 7 gì đó thì item có vòng xoay màu tím hay hồng gì đó xong quanh đúng không nhỉ?

hit-and-run
28-08-14, 03:57 AM
lót gạch hóng pro share. nhìn đẹp quá. lại có đồ chơi mang đi cho chơi free rồi =))

duongvandai
28-08-14, 04:03 AM
Con Này Là Mộng Viễn Phi Tiên .
Site VN là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Đã đóng

--- Chế độ gộp bài viết ---

game này bên tàu share tên gì nhỉ? Official site ở vn là j. Bạn chó tí info đê :-?

Bạn (chó ) tí info đê ----------Đọc Nản.

vjetpjn
28-08-14, 08:57 AM
lạ mắt vãi :U:U hóng pro share

kenpro7777
28-08-14, 09:12 AM
Bị gì mà đóng thế chủ thớt

Vĩ tủ lạnh nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

gacon91hp
28-08-14, 10:41 AM
Game này trước việt nam mở nhưng vì máy chủ đặt bên nước ngoài Game cũng ko có giấy phép phát hành tại việt nam nên bị c50 bắt đóng cửa từ lâu rồi

The Gamer
28-08-14, 10:54 AM
Game thì có gì đâu mua lại bên china tầm 100 củ xong về mất 1-2 tháng việt hóa rồi đưa online

Lãi tầm 200-300 củ rồi khi khó nhằn là off

điều quan trọng là xin giấy phép mới khó

chứ ở china game nó ra ầm ầm

hiện nay ở vn rất nhiều công ty ma đang pt theo hình thức này

Phitien này cũng là 1 trong các công ty đó

Tuan565
28-08-14, 11:07 AM
Mình sẽ theo dõi topic này xem bạn có share không
nick duongvandai nổi tiếng đợt trước với các topic quăng bom và share hàng linh tinh và sau khi bị lật thì đã off 1 thời gian .
Nếu đúng là hàng độc như bạn nói thì topic sẽ được stick
P/s :

1 topic của nick này cho các bạn rõ

kuldo
28-08-14, 11:51 AM

assmin
28-08-14, 12:48 PM
nick duongvandai nổi tiếng đợt trước với các topic quăng bom và share hàng linh tinh và sau khi bị lật thì đã off 1 thời gian .
P/s :

thảo nào thấy quen quen , vậy mod còn chờ gì nữa loại này chém , cho 4rum đỡ rác

kuldo
28-08-14, 01:12 PM
Từ từ nào, nhỡ share thật mà bị del topic sớm thì tiếc lắm, đang kết game này ~~ Ko share thì lúc nào chả sẵn 1 vé, lo gì ;))

dvbetrayal
28-08-14, 01:28 PM
duongvandai = dương quăng đại. nick này thì quen quá rồi toàn chém gió cấp 8 :))
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

kuldo
28-08-14, 01:30 PM
Game này tên Tàu (chữ Tàu) là gì nhỉ?

vudung
28-08-14, 01:37 PM
Ai Hốt con này đi cũng hot nè =))
《六界传说》角色+场景+原画全套资源 【24.1G】

chủ top cho xin tên tàu dizz Viết tiếng việt ai biết mà search LOL

kuldo
28-08-14, 01:40 PM
Ý tưởng lớn gặp nhau rồi bác vudng =))

yoobian
28-08-14, 01:45 PM
up cái gì mà sau 12h mà chưa thấy link down :)

BeeZone
28-08-14, 01:50 PM
Ai Hốt con này đi cũng hot nè =))
《六界传说》角色+场景+原画全套资源 【24.1G】

chủ top cho xin tên tàu dizz Viết tiếng việt ai biết mà search LOL

Ý tưởng lớn gặp nhau rồi bác vudng =))

Private VN này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MrFamous
28-08-14, 02:02 PM
AE đừng hy vọng nhiều
ko khéo thất vọng càng nhiều bấy nhiêu =))

kuldo
28-08-14, 02:06 PM
Có lẽ nào =))) Thất cmn vọng :((

congtuan123
28-08-14, 02:30 PM
Lót gạch ngồi hóng thớt share ;;)

MrFamous
28-08-14, 02:38 PM
Lót gạch ngồi hóng thớt share ;;)

Ngồi đau hết đít hàng chưa thấy về :))

kuldo
28-08-14, 02:46 PM
Pri game này của VN: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MrFamous
28-08-14, 02:51 PM
Pri game này của VN: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đăng ký ko đc :-/.......................

kuldo
28-08-14, 02:53 PM
Onl đt tìm thấy thôi chưa test, sv này hình như sập rồi =)) Thử cái này xem: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (của thớt - duongvandai mở)

MrFamous
28-08-14, 03:01 PM
Onl đt tìm thấy thôi chưa test, sv này hình như sập rồi =)) Thử cái này xem: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (của thớt - duongvandai mở)

Mất nóc luôn :)) .....................

kuldo
28-08-14, 03:09 PM
Có pri chắc là có nguồn share thôi, khổ mỗi chả biết tên gốc tiếng Tàu của game mà search =))

BeeZone
28-08-14, 03:15 PM

.................................................. .............

kuldo
28-08-14, 03:20 PM

MrFamous
28-08-14, 03:40 PM
Sập rồi hay sao ý chứ :-/......

kuldo
28-08-14, 04:30 PM
Báo trước các bạn là game turn based, người chơi chủ động điều khiển tấn công, phòng ngự, bỏ chạy, dùng vật phẩm,... Dạng như Cổ Long nhé :) (thớt mãi ko onl, chờ mãi =(( )

MrFamous
28-08-14, 04:49 PM
Kể từ ngày ấy đôi ta chẳng thấy nhau x_x

advd42
28-08-14, 05:46 PM
Dạo này toàn bị quăng bom nhỉ chỗ thì đưa lên kiếm ít thank rồi này nọ ko share nữa chỗ thì chém gió thành thần ôi nhân cách con người VIệt b-(

kuldo
28-08-14, 06:04 PM
Tất cả con người Việt đều thế à mà bạn nói "nhân cách con người Việt" ?

Hearts
28-08-14, 06:50 PM
Thần giới ? nhìn giống giống nhưng khác khác ...chơi lâu quá rồi nên h không rõ phải không nữa

duongtuan
29-08-14, 12:06 AM
Bác duongvandai share đi cho anh em chơi ké nhé, đợi game này lâu lắm rồi.:D:D:D

vudung
29-08-14, 12:33 AM
Mình sẽ close topic này . 12h trưa ngày mai không có phản hồi gì từ thớt thì topic sẽ bị close

M.R.X
29-08-14, 04:02 AM
Where can I download the files from this game?

kuldo
29-08-14, 06:01 AM
Thớt chơi hơi bị hay đấy ^:)^

duongvandai
29-08-14, 08:13 AM
P/s :

Chẳng qua DNTC các bồ ko biết tận dụng thôi chứ dùng cái BSF của bon US xong cho cái mình đã share xong gộp file index trên baidu của Stringer (thường thường người ta chia sẻ trên pan.baidu.com có mục chia sẻ vào đó tìm sẽ thấy index nó đổi tên thư mục dẫn đến game thế là xong VH thôi.
Mấy hôm nay chuẩn bị cho đám cưới nên ko online được Game Mộng Viễn Phi Tiên Mình Nói Là Sẽ Share toàn Bộ Là sẽ Share

nhtlquan
29-08-14, 10:05 AM
Chẳng qua DNTC các bồ ko biết tận dụng thôi chứ dùng cái BSF của bon US xong cho cái mình đã share xong gộp file index trên baidu của Stringer (thường thường người ta chia sẻ trên pan.baidu.com có mục chia sẻ vào đó tìm sẽ thấy index nó đổi tên thư mục dẫn đến game thế là xong VH thôi.
Mấy hôm nay chuẩn bị cho đám cưới nên ko online được Game Mộng Viễn Phi Tiên Mình Nói Là Sẽ Share toàn Bộ Là sẽ Share

Khi nào có link vậy bác.:)

30 charrrrrrrrrrrr

MrFamous
29-08-14, 10:15 AM
Nếu topic này bị đóng mình cũng ko bất ngờ lắm :))

kakaknight12
29-08-14, 10:21 AM
có cần phải làm cái 2pic khi chưa có game để share ko chủ thớt........................

lorent
29-08-14, 10:24 AM
kiếm thanks để được ra đảo đây mà =]]]!các thím cứ thank nhiệt tình vào =]]]

Tuan565
29-08-14, 10:27 AM

Pass : Bạn anh lorent =)))
........................

duongvandai
29-08-14, 10:35 AM

Xin Lỗi Em Chả Cần Thank.Thank để làm gì nhỉ ? có ăn được không? chả ai để ý đến cái thank làm gì cả.Chẳng qua chưa đủ file chờ thánh Stringer share nốt.T cũng chỉ bị động chứ ko chủ động được.
Tuấn Close dùm.Banner luôn acc này cái.

Tuan565
29-08-14, 10:49 AM
Xin Lỗi Em Chả Cần Thank.Thank để làm gì nhỉ ? có ăn được không? chả ai để ý đến cái thank làm gì cả.Chẳng qua chưa đủ file chờ thánh Stringer share nốt.T cũng chỉ bị động chứ ko chủ động được.

Stringer là ai ????????
Nếu chưa có đủ thì ko nên lập topic hoặc ít nhất cũng cũng cấp bằng chứng rõ ràng để người khác tin
Không phải bức xúc khi người khác không tin bạn vì thực ra bạn cũng chưa làm gì cho người khác tin được :D
Đợi vudung vào close theo yêu cầu . Khi nào có nhã hứng share thì pm mình sẽ mở lại :)

lorent
29-08-14, 11:00 AM
mai mình share hẳn server CF + Ải Mỹ Nhân cơ,hiện mình + Tuấn đang upload heheheheehhe

kenpro7777
29-08-14, 11:13 AM
Thế là như thế nào mấy bạn , mình vẫn hi vọng có hàng để test ^_^X_X

kuldo
29-08-14, 11:15 AM
mai mình share hẳn server CF + Ải Mỹ Nhân cơ,hiện mình + Tuấn đang upload heheheheehhe
Rồi lại CF pri ầm ầm =))

duongvandai
29-08-14, 11:17 AM
Stringer là ai ????????
Nếu chưa có đủ thì ko nên lập topic hoặc ít nhất cũng cũng cấp bằng chứng rõ ràng để người khác tin
Không phải bức xúc khi người khác không tin bạn vì thực ra bạn cũng chưa làm gì cho người khác tin được :D
Đợi vudung vào close theo yêu cầu . Khi nào có nhã hứng share thì pm mình sẽ mở lại :)
Thank nhé dự làm quà cưới .Đang bận chuẩn bị có pm send qq ông post lên dùm chứ D Đ lại giống gamezone ngày xưa rồi.Share rồi online private riêng bản này share sẽ remote Sql sever_connect ko bao giờ mở đc online.=))=))

advd42
29-08-14, 12:17 PM
Thank nhé dự làm quà cưới .Đang bận chuẩn bị có pm send qq ông post lên dùm chứ D Đ lại giống gamezone ngày xưa rồi.Share rồi online private riêng bản này share sẽ remote Sql sever_connect ko bao giờ mở đc online.=))=))

Chỉ thấy bạn nói chứ chưa thấy bạn hành động :-ss

vudung
29-08-14, 01:09 PM
close topic tránh spam! nếu chủ topic share thì lập bài lại với TÊN tiếng việt + Tiếng trung nhe1