PDA

View Full Version : [MU] xin full shop openbeta và alphatest ss3.1 (2.5) 1.00.18

kenthd
27-08-14, 12:30 PM
như tiêu đề bác nào có lòng hảo tâm còn giữ hoặc đang có full shop openbeta và alphatest cho bản 3.1 thì share cho em với....

gauyeutho
27-08-14, 12:40 PM
như tiêu đề bác nào có lòng hảo tâm còn giữ hoặc đang có full shop openbeta và alphatest cho bản 3.1 thì share cho em với....

Bạn gì cho mình hỏi bạn 1 số câu :
1. Lý do bạn đến với MU có fai là đam mê hay sở thích ???
2. Mục đích bạn tìm đến với MU ???
3. Nếu câu 1 bạn vì sở thích hay đam mê thì việc tự làm 1 cái gì đó từ dgian tới khó hơn 1 chút theo ý mình có thích hơn là " xin - xỏ " k???

Của bạn đây. Tự làm tuy mất chút time và công 1 chút nhưng ... khá là thú vị.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

The Gamer
27-08-14, 01:29 PM
Làm mu trước hết cái đơn giản là shop và đọc item trong file bạn nên hiểu đi

Ko lúc game thủ mất đồ hay bug thì bạn ngồi mà khóc nhé

eddy
27-08-14, 01:38 PM
:)) Không biết từ bao giờ mà có thêm các Season : 2.5 , 6.9 ...vv :))

Faker
27-08-14, 01:46 PM
:)) Không biết từ bao giờ mà có thêm các Season : 2.5 , 6.9 ...vv :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sjthoj123
27-08-14, 01:55 PM
đây gọi là lười và ko động não
cái add item và add monster là dễ nhất ( theo mình:)) )

kenthd
27-08-14, 02:48 PM
Bạn gì cho mình hỏi bạn 1 số câu :
1. Lý do bạn đến với MU có fai là đam mê hay sở thích ???
2. Mục đích bạn tìm đến với MU ???
3. Nếu câu 1 bạn vì sở thích hay đam mê thì việc tự làm 1 cái gì đó từ dgian tới khó hơn 1 chút theo ý mình có thích hơn là " xin - xỏ " k???

Của bạn đây. Tự làm tuy mất chút time và công 1 chút nhưng ... khá là thú vị.

cái này tui cũng có.... và thật sự thì cũng biết add tay..... nhưng k biết những shop nào bán đồ nào và bán những gì cho chuẩn ấy :D như mấy bác kia nói thì add mấy cái item vào shop và quái + NPC vào monstersetbase đúng là dễ.... nhưng k chỉ là add không mà còn chọn lọc sao cho phù hợp :D cám ơn bác đã quan tâm... em rất biết ơn

--- Chế độ gộp bài viết ---

3.5 là bản IA của anh hrain phải k nhỉ :3

gauyeutho
27-08-14, 02:52 PM
cái này tui cũng có.... và thật sự thì cũng biết add tay..... nhưng k biết những shop nào bán đồ nào và bán những gì cho chuẩn ấy :D như mấy bác kia nói thì add mấy cái item vào shop và quái + NPC vào monstersetbase đúng là dễ.... nhưng k chỉ là add không mà còn chọn lọc sao cho phù hợp :D cám ơn bác đã quan tâm... em rất biết ơn

Theo bạn thế nào là chuẩn nhỉ??? Mỗi ng có 1 định lượng chuẩn riêng vậy chuẩn của bạn là gì??? và lấy cái nào làm tiêu chuẩn??? Thay vì đợi thì bắt tay vào làm đi bạn ạ

kenthd
27-08-14, 03:08 PM
Theo bạn thế nào là chuẩn nhỉ??? Mỗi ng có 1 định lượng chuẩn riêng vậy chuẩn của bạn là gì??? và lấy cái nào làm tiêu chuẩn??? Thay vì đợi thì bắt tay vào làm đi bạn ạ
cám ơn lời khuyên của bác.... tự giác vậy :)