PDA

View Full Version : [KT] Cần pro giúp chạy gs 3.0 của tuidangvui

linhmoi11
26-08-14, 11:43 AM
chạy các thứ khác thì ok nhưng chạy gs của 3.0 gốc ở đây share <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì vừa bật cái tắt liền còn của tuidangvui thì nó bị như vầy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
pro nào biết nói cho thằng em này với :(
tks nhiều

Sesshomaru
26-08-14, 04:54 PM
Mở lên mà tắt liền thường là do OutIp ko đúng.Kiểm tra lại xem.Nếu OutIp là 127.0.0.1 mà vẫn bị thì xem lại bước cài VS

linhmoi11
26-08-14, 05:24 PM
Mở lên mà tắt liền thường là do OutIp ko đúng.Kiểm tra lại xem.Nếu OutIp là 127.0.0.1 mà vẫn bị thì xem lại bước cài VS

đã cài thêm VS của bản 3.0 nhưng vẫn ko hết :((

mrkutepro
29-08-14, 11:32 PM
Bạn chú ý là gs tuidangvui nó có cái file cấu hình .ini nó kiểu cũ, chứ ko phải kiểu GS1servercfg.ini,GS2servercfg.ini... mà nó là gamesever.ini, xin lỗi nếu mình nói sai nhé, tại mình ko xem lại tên file ini cũ, lỗi của bạn chắc chỉ thế thôi

anhnhianh
30-08-14, 02:42 PM
Bạn chú ý là gs tuidangvui nó có cái file cấu hình .ini nó kiểu cũ, chứ ko phải kiểu GS1servercfg.ini,GS2servercfg.ini... mà nó là gamesever.ini, xin lỗi nếu mình nói sai nhé, tại mình ko xem lại tên file ini cũ, lỗi của bạn chắc chỉ thế thôi

tks a e đã làm đc rồi :D

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)