PDA

View Full Version : [TLBB] Hình dáng nhân vật khi cầm vũ khí!

makute7413
25-08-14, 05:28 PM
Mình đang dùng Server 3.5, khi đeo các trang bị Song Đoản thì tư thế của nhân vật giống y như khi cầm Liên Nỏ. Bây giờ mình muốn nhân vật cầm Song Đoản như bình thường thì làm sao ạ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

makute7413
25-08-14, 05:45 PM
Ảnh đây ạ

chicanem12q
26-08-14, 02:19 PM
3.5 à ??????????????????????????????????????????

skythienlong
26-08-14, 02:50 PM
hình như 3.5 có mỗi cái thần khí đó cầm như vậy....................

makute7413
26-08-14, 03:31 PM
hình như 3.5 có mỗi cái thần khí đó cầm như vậy....................

ban đầu mình cũng nghĩ vậy nhưng thật ra là toàn bộ Song Đoản

--- Chế độ gộp bài viết ---

3.5 à ??????????????????????????????????????????

đúng rồi bạn, thử update lên bản 1/5 vẫn thế

akiem9x
26-08-14, 03:37 PM
Mình đang dùng Server 3.5, khi đeo các trang bị Song Đoản thì tư thế của nhân vật giống y như khi cầm Liên Nỏ. Bây giờ mình muốn nhân vật cầm Song Đoản như bình thường thì làm sao ạ?

Ảnh ko xem được nhưng nghe có vẻ quen..
Do file Action trong thư mục Action của Config.axp ko rõ file nào vì quên, Fix là copy toàn bộ file .txt trong Config.axp ko bị lỗi đem qua là ok

makute7413
26-08-14, 03:41 PM
Ảnh ko xem được nhưng nghe có vẻ quen..
Do file Action trong thư mục Action của Config.axp ko rõ file nào vì quên, Fix là copy toàn bộ file .txt trong Config.axp ko bị lỗi đem qua là ok

akiem9x
26-08-14, 03:57 PM
Như đã hướng dẫn chỉ là Action của nhân vật trong file Config.axp thư mục Action\ copy hết đem qua client nào cũng được nếu ko lỗi hoặc client khác. File của fpt ko biết sao bạn cứ thử :D

Sói Đẹp Trai
26-08-14, 05:29 PM
Chính xác cái này là do charactionset còn trong dòng nào thì mình ko nhớ. Ngày trước sửa một lần rồi mà quên mất. Giờ nó ko bị nữa. Mình chuyển qua cái thương để cầm chéo ra nỏ rồi. Vì cái thương với cái búa chẳng khác nhaui mấy

makute7413
26-08-14, 06:04 PM
Chính xác cái này là do charactionset còn trong dòng nào thì mình ko nhớ. Ngày trước sửa một lần rồi mà quên mất. Giờ nó ko bị nữa. Mình chuyển qua cái thương để cầm chéo ra nỏ rồi. Vì cái thương với cái búa chẳng khác nhaui mấy

mình bỏ luôn item nỏ rồi :v