PDA

View Full Version : [MU] cần người giúp đỡ về nwedmu

sjthoj123
19-08-14, 10:00 AM
có bác nào biết sửa dòng "Chức năng không được sử dụng do : IP Server chưa đăng ký License Web cho tính năng Pro" thành chữ khác ko em tìm mãi không thấy để sửa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

YouTobe
19-08-14, 10:30 AM
có bác nào biết sửa dòng "Chức năng không được sử dụng do : IP Server chưa đăng ký License Web cho tính năng Pro" thành chữ khác ko em tìm mãi không thấy để sửa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

để lại Yahoo mình gửi cho bản chạy luôn không cần License, không bị làm phiền bởi mấy thông báo kiểu đó nữa :P thật ra xài chức năng trả phí bạn code lại tý là được mà.

lequangvu
19-08-14, 10:30 AM
Nếu là hàng free thì không dùng được là đúng, bởi chức năng VIP cần lic nhé bạn, còn nếu web mua thì nên kêu người bán xử lý cho bạn

sjthoj123
19-08-14, 10:34 AM
Nếu là hàng free thì không dùng được là đúng, bởi chức năng VIP cần lic nhé bạn, còn nếu web mua thì nên kêu người bán xử lý cho bạn

ko phải ạ mình muốn đổi dòng đó thành dòng chữ khác ý bạn
vd: 'chức năng này đã bị GM khóa'

--- Chế độ gộp bài viết ---

để lại Yahoo mình gửi cho bản chạy luôn không cần License, không bị làm phiền bởi mấy thông báo kiểu đó nữa :P thật ra xài chức năng trả phí bạn code lại tý là được mà.

Oo_xekute_oO
thank bạn:bz:bz:bz:bz:bz

YouTobe
19-08-14, 10:35 AM
Ví dụ như reset VIP bạn mở 2 file reset bình thường và VIP lên xem code, sau đó xem qua cái file reset VIP của bản V4 được Admin Forum chia sẻ trên mạng ấy, thêm bớt 1 tý là được. Thậm chí bạn có thể copy 1 đoạn code reset VIP của v4 ném sang v5 vẫn chạy ầm ầm.
Đó là mình gà nhưng cứ làm như vậy cũng xài full chức năng NBB luôn. Còn các bạn Pro thì nhìn qua code là biết thêm bớt cái gì.

YouTobe
19-08-14, 10:43 AM

Oo_xekute_oO

Pm không thấy reply . .........................................

sjthoj123
19-08-14, 11:15 AM
Pm không thấy reply . .........................................

xin lỗi bạn hi
vừa rồi mạng chập chờn

lequangvu
20-08-14, 09:03 AM

Oo_xekute_oO

À bạn nói không rõ, vậy thì bạn phải tìm từng chức năng rồi các câu đấy tìm trong các chức năng đó ở server, trong function gì đấy nữa