PDA

View Full Version : [MU] xin local vh không dấu ss3.1

kenthd
17-08-14, 10:05 AM
hiện em đang nghịch bản 1.00.18 offline ở nhà mà có cái client toàn tiếng anh.... bác nào có cái local việt có hoặc k dấu nào xin để lại cho e vs.... nguyên client đc thì càng tốt ạ. ^^! ( nếu có dấu thì cho e xin cả patch)
e k có thời gian việt hóa nó mà hàng free cũng k nên tốn công việt hóa làm gì uổng lắm ạ :D

hackluv
17-08-14, 10:52 AM
load việt hóa của 1.02c về mà patch vào

kenthd
17-08-14, 12:02 PM
load việt hóa của 1.02c về mà patch vào

em đã thử nhưng bị lỗi... k hiện chữ gì luôn!

hackluv
17-08-14, 12:25 PM
main gì ?

cho phiên bản nào ?

cho thông tin xem

kenthd
17-08-14, 01:07 PM
main gì ?

cho phiên bản nào ?

cho thông tin xem

client: Euphoria MU Season 3 Episode 1 (Lite)

cái bản mà đeo pet k move map đc ý ạ...

nó kén file text.BMD quá ạ e đã patch nhiều bản vào có bản tiếng việt k dấu thì ok nhưng lại k move đc đi đâu cả

hiện e đang dùng main 1.02k fix bug agi của anh Bờm đã patch đc việt hóa k dấu nhưng k move đc máp nào hết

yoken9x
17-08-14, 02:34 PM
Move không được thì xem movereq với gate

hackluv
17-08-14, 03:27 PM

nó kén file text.BMD quá ạ e đã patch nhiều bản vào có bản tiếng việt k dấu thì ok nhưng lại k move đc đi đâu cả

hiện e đang dùng main 1.02k fix bug agi của anh Bờm đã patch đc việt hóa k dấu nhưng k move đc máp nào hết

ah load vh bên topic của 3ep1 bên kia đi =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Move không được thì xem movereq với gate
nói linh tinh =))

deo pet ko move đc =))

yoken9x
17-08-14, 04:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nói linh tinh =))

deo pet ko move đc =))
Lâu không đụng vô mu nên cũng k rõ, nhưng move không được thì liên quan tới movereq và gate còn gì (:|

hackluv
17-08-14, 04:53 PM
Lâu không đụng vô mu nên cũng k rõ, nhưng move không được thì liên quan tới movereq và gate còn gì (:|

cái này ở GS mà trời =)))

lquan gì đến client =))

kenthd
17-08-14, 07:57 PM

đã patch..... có tv k dấu.... và ấn m lên chịu cứng...thấy map nhưng ấn xong vẫn đứng yên k thông báo gì :(

hackluv
17-08-14, 09:21 PM
ai bảo patch hết -_-

bó tay

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

kenthd
17-08-14, 10:24 PM
ai bảo patch hết -_-

bó tay

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr
em chỉ patch mỗi File text.BMD thôi mà :( khéo chỉ có nước tự VH thôi mà k biết bản đó có ổn định k nữa....

lequangvu
18-08-14, 09:50 AM
Tốt nhất dùng bản magichand cũ có phần việt hóa tự động làm là ok đấy, hoặc dùng tool ex nó ra file text xong im nó vào

ikenylee
18-08-14, 10:14 AM
dùng tools này mà việt hóa không dấu, copy paste có sẵn từ ss2 qua không đến 3 phút là xong

kenthd
18-08-14, 04:28 PM
TKS các bác e đang việt hóa tay.... 1 đêm gần đc nửa cái text.bmd rùi.....hục quá mà!!!