PDA

View Full Version : [MU] Cần Server Season 6.5 (gs.52) , Hỗ trợ Wing 4, Wing 2.5, Wing 5, Wing Season8,

trantrjnh
14-08-14, 08:04 PM
không biết xóa bài ở đâu nhỉ..?

lequangvu
14-08-14, 09:03 PM
Nhầm BOX rồi bạn ơi, MOD nào đi qua Move đi nhé

freepro921
14-08-14, 09:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tr0ngvang
15-08-14, 05:13 PM
MÌnh cần 1 Server file Season 6.5 (gs.52) , Hỗ trợ Wing 4, Wing 2.5, Wing 5, Wing Season8, New jewel, New item
để online server cần 2sup chủ yếu phục vụ bạn bè online .
vì chỗ mình gần như không chơi đc game VN lên định làm 1 cái server để anh em online với nhau cho đỡ buồn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thanks ae

Server .52 nào chả hỗ trợ wing 5 . chỉ không hỗ trợ jewel custom đập vào wing thôi . Client thì dùng của UGK là có . Còn SV Này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Cứ Cẩn Thận Bị Bug NV Nào Lỗi Chỉ Dùng Skill Đánh Quái Là Crash GS Luôn

nightssky
15-08-14, 05:17 PM
freepro nói đúng đó sv chỉ đc như vậy muốn tốt chỉ có mua sv từ CTPT ngon hơn là Tomatoes thôi b. Tiền nào của nấy mà

freepro921
15-08-14, 05:26 PM
freepro nói đúng đó sv chỉ đc như vậy muốn tốt chỉ có mua sv từ CTPT ngon hơn là Tomatoes thôi b. Tiền nào của nấy mà

111111111111111111111111

trantrjnh
16-08-14, 02:02 AM
Server .52 nào chả hỗ trợ wing 5 . chỉ không hỗ trợ jewel custom đập vào wing thôi . Client thì dùng của UGK là có . Còn SV Này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Cứ Cẩn Thận Bị Bug NV Nào Lỗi Chỉ Dùng Skill Đánh Quái Là Crash GS Luôn

vì thế mình mới nhờ xem ai có bản nào chạy đc ổn định 1 chút thì share cho minh :D
mình tesr mấy bản share bên 4r với CLB bản nào chũng tesr
nói chung cũng có it KN muốn kiếm bản ngon ngon để online cho anh em chơi cùng mà

--- Chế độ gộp bài viết ---

nhưng mà bên đấy là sv kinh doanh thì giá nó khác mà bạn . ..!
mình có kinh doanh đâu chỉ cần bản nào mà ae đã online rồi thấy ổn định là đc
chứ mấy bản share thì ai cũng biết là chỉ để off đc thôi phải không bạn

sjthoj123
16-08-14, 07:45 AM
mấy cái server share này chỉ để ngồi vọc thôi;) chứ muốn online thì cứ ctpt vs bác Tomatoes(cà chua:-|) mà dùng

freepro921
16-08-14, 07:46 AM
Topic Close !
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!