PDA

View Full Version : [MU] Không ép được dòng tím cho Items custome

lequangvu
14-08-14, 11:18 AM
Chào các bạn!

Lâu nay mình test toàn hàng item bt nguyên bản, giờ thử thêm items custome vào server và client rồi và cho thêm vào cả itemsaddoption cả server và client rồi mà vẫn không được, bạn nào từng làm thì có thể cho mình cái HD chi tiết được không, cảm ơn!

ikenylee
14-08-14, 11:29 AM
Chào các bạn!

Lâu nay mình test toàn hàng item bt nguyên bản, giờ thử thêm items custome vào server và client rồi và cho thêm vào cả itemsaddoption cả server và client rồi mà vẫn không được, bạn nào từng làm thì có thể cho mình cái HD chi tiết được không, cảm ơn!

dòng tím là socket, bạn dùng scf thì chỉ cần thêm id + index item vào là được, còn itemsetopition là dành cho đồ thần rồi
file chứa item socket: SCFData\Items\SCF_SocketItems.txt

vietanhlsl
14-08-14, 11:46 AM
dòng tím là socket, bạn dùng scf thì chỉ cần thêm id + index item vào là được, còn itemsetopition là dành cho đồ thần rồi
file chứa item socket: SCFData\Items\SCF_SocketItems.txt
Theo mình có lẽ dòng tím là dòng gia cường item 380 :D

không biết bạn edit lại itemaddoption rồi thì còn vướng ở bước nào.
không nhét được vào chao machine => mix.bmd

lequangvu
14-08-14, 02:19 PM
Theo mình có lẽ dòng tím là dòng gia cường item 380 :D

không biết bạn edit lại itemaddoption rồi thì còn vướng ở bước nào.
không nhét được vào chao machine => mix.bmd

Đúng theo bạn này nói là dòng gia cường items, chứ socket thì mình nói luôn là socket rồi, vậy thì liên quan đến file mix.bmd à, thank bạn vậy bạn có file nào hỗ trợ share giúp mình dc không?, thank

tr0ngvang
14-08-14, 05:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Jackieldm
15-08-14, 01:04 AM
Đúng theo bạn này nói là dòng gia cường items, chứ socket thì mình nói luôn là socket rồi, vậy thì liên quan đến file mix.bmd à, thank bạn vậy bạn có file nào hỗ trợ share giúp mình dc không?, thank

Bạn cần thì PM mình nha, mình đang có

lequangvu
15-08-14, 08:40 AM
Bạn cần thì PM mình nha, mình đang có

Xin lỗi mình chẳng thấy cái yahoo của bạn là gì để liên lạc, và bạn có thể uplink inbox cho mình được không, thank!

freepro921
15-08-14, 08:41 AM
Xin lỗi mình chẳng thấy cái yahoo của bạn là gì để liên lạc, và bạn có thể uplink inbox cho mình được không, thank!

cái định mệnh , pm yahoo ta đi , ta chỉ cho mà fix :-b

tr0ngvang
15-08-14, 05:09 PM
Mở File ItemAddOpt Trong Sever Theo 2 Folder
D:\MuServer\MuServer\Data\lang\kor
D:\MuServer\MuServer\Data\Misc
Add Những Đồ Cần Ép Dòng Tím Vào Đó
Client Thì Data/Local/ItemAddOpt.bmd cũng add vào đó .
Vậy Là Đc