PDA

View Full Version : [TLBB] xin web Reg cho sever TLBB 3.50

deepi
10-08-14, 05:54 PM
ai có web nào ổn định + đang ký đc + nạp thẻ + đăng nhập ... không lỗi thì cho em xin

hoặc là giống web này cũng đc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

versmore
10-08-14, 09:49 PM
1tr9 nhé bạn k ai share free đâu :)

vd_tt
10-08-14, 09:56 PM
1tr9 nhé bạn k ai share free đâu :)

1tr9 cơ á [-O<

qua đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giá 500 vnđ ngồi nét nhé

versmore
10-08-14, 10:11 PM
Chúc bạn tích hợp web thành công :))

quyentran
10-08-14, 10:30 PM
ai có web nào ổn định + đang ký đc + nạp thẻ + đăng nhập ... không lỗi thì cho em xin

hoặc là giống web này cũng đc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Down cái TelePort Pro về....Rip cả web về luôn thoải mái nghiên cứu.....=P~=P~=P~=P~

huuduyen_05
11-08-14, 09:30 AM
Các trường hợp sử dụng để đưa lên online thì khuyên các bạn nên trang bị kiến thức cơ bản để tự chỉnh sửa và tích hợp.
Phần nạp thẻ thì rất nhiều dịch vụ hỗ trợ tích hợp rồi.
Phần đăng kí thì hệ thống nào cũng tương tự nhau.

chicanem12q
11-08-14, 09:32 AM
Các trường hợp sử dụng để đưa lên online thì khuyên các bạn nên trang bị kiến thức cơ bản để tự chỉnh sửa và tích hợp.
Phần nạp thẻ thì rất nhiều dịch vụ hỗ trợ tích hợp rồi.
Phần đăng kí thì hệ thống nào cũng tương tự nhau.

bạn gửi mình `1 code web đăng ký được không
mình chỉ cần đăng ký thôi không cần chức năng gì khác ???

anhvan1102
11-08-14, 01:36 PM
như này code (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) là được đúng không :D:D:D:D:D:D