PDA

View Full Version : [TLBB] Cần người hướng dẫn tạo Code Webs Quản lý TLBB Full chức năng nhá

anhhoa199a
08-08-14, 07:07 PM
Cũng như tiêu đề trên . mình sắp tới sẽ ra mắt 1 con sever TLBB Chuyển sinh
cho a e cùng chiến .
Nhưng về mặt code webs mình k học và k an tâm khi giao cho người khác làm vì nó là bảo mật chủ lực để kinh doanh
nên mình mong anh em nào hảo tâm xin hướng dẫn mình làm . sẽ có hậu tạ = tiền mặt cho anh em uống cf hoặc điện thoại nt cho người yêu ^^!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

votam2x
08-08-14, 07:28 PM
Cũng như tiêu đề trên . mình sắp tới sẽ ra mắt 1 con sever TLBB Chuyển sinh
cho a e cùng chiến .
Nhưng về mặt code webs mình k học và k an tâm khi giao cho người khác làm vì nó là bảo mật chủ lực để kinh doanh
nên mình mong anh em nào hảo tâm xin hướng dẫn mình làm . sẽ có hậu tạ = tiền mặt cho anh em uống cf hoặc điện thoại nt cho người yêu ^^!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

website nhé :>
.............................................

anhhoa199a
08-08-14, 07:41 PM
website nhé :>
.............................................
~~! thì tớ đang cần làm Sever Website cho game tlbb dùng để quản lý tài khoản ấy

anhvan1102
09-08-14, 09:40 AM
Ý bác ấy là trang web quản lý kiếu như <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ý mà

hoalong1120
09-08-14, 09:44 AM

versmore
09-08-14, 01:00 PM
Full source web theo yêu cầu là 3tr nhé bạn ơi :D

anhvan1102
10-08-14, 09:06 AM
theo tớ thấy đủ chức năng như <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là ngon phết đấy :ar!=D>=D>