PDA

View Full Version : [MU] Em muốn làm một mu hiếm zen thì phải config những gì xin ý kiến các bác?

bkromeo
05-08-14, 05:19 PM
Em đã fix rớt zen ok rồi nhưng mà còn nhiều thứ khác ví dụ bán các item đc rất nhiều zen các bác cho em hỏi phải fix giá bán vào shop của các món đó ở đâu vậy?

Thanks các bác trước :D

LHB_LOVE
05-08-14, 06:46 PM
Em đã fix rớt zen ok rồi nhưng mà còn nhiều thứ khác ví dụ bán các item đc rất nhiều zen các bác cho em hỏi phải fix giá bán vào shop của các món đó ở đâu vậy?

Thanks các bác trước :D

cái này thì chắc ko đc rồi ngoại trừ nếu server có chức năng đó :) mà theo LHB thấy thì cái zteam ss6 thì có cái định giá này :)
các sv thông thường chỉ định giá 1 số ít như ngọc thôi.

bkromeo
05-08-14, 08:51 PM
cái này thì chắc ko đc rồi ngoại trừ nếu server có chức năng đó :) mà theo LHB thấy thì cái zteam ss6 thì có cái định giá này :)
các sv thông thường chỉ định giá 1 số ít như ngọc thôi.

Em xài gs 11.70.52 của anh Tomatoes. Không biết còn cách nào giảm thiểu phát sinh zen không nhỉ?

ikenylee
05-08-14, 09:12 PM
giá jewel thì trước giờ chả thấy mu nào thay đổi cả. muốn cho hiếm thì tùy vào các lệnh trong game và chức năng ở web mà bạn đặt ra thôi, chứ mấy cái MU đồ full hoặc đồ hoàn hảo trong webshop thì khó mà hiếm được.

bkromeo
05-08-14, 09:42 PM
giá jewel thì trước giờ chả thấy mu nào thay đổi cả. muốn cho hiếm thì tùy vào các lệnh trong game và chức năng ở web mà bạn đặt ra thôi, chứ mấy cái MU đồ full hoặc đồ hoàn hảo trong webshop thì khó mà hiếm được.

Mu em đồ hiếm mà e chỉ e ngại mấy cái item tụi nó train quái nhặt đc như là linh hồn quạ tinh, linh hồn chiến mã, rồi huy hiệu hoàng tộc...... nó nhặt đc nó phi shop.......

ikenylee
05-08-14, 10:06 PM
Mu em đồ hiếm mà e chỉ e ngại mấy cái item tụi nó train quái nhặt đc như là linh hồn quạ tinh, linh hồn chiến mã, rồi huy hiệu hoàng tộc...... nó nhặt đc nó phi shop.......

không có bãi quái thì sợ gì, mu nào mà chả rớt HHHT + LHTN, trước chơi mu của gamethuvn đi bc lần nào cũng được 70m -> mà vấn thiếu zen value ra đó :|

fantasi2760
05-08-14, 10:09 PM
theo e bác nên tăng giá zen rs lên và zen cộng điểm trên web và config drop zen ít lại 1 tí thế là zen của mu bác sẽ rất có giá trị đó :)

waoboy8k
06-08-14, 11:12 AM
mún zen hiếm thì có gì khó . Cho rớt zen hiếm vào . Rs mất zen , mở event hút zen . ví dụ event huy chương . hoặc event tự chế ... nhiều cách . Mu mình mem mua zen trên webshop ầm ầm mà vẫn thiếu :D

bkromeo
07-08-14, 12:19 AM
mún zen hiếm thì có gì khó . Cho rớt zen hiếm vào . Rs mất zen , mở event hút zen . ví dụ event huy chương . hoặc event tự chế ... nhiều cách . Mu mình mem mua zen trên webshop ầm ầm mà vẫn thiếu :D

Tụi nó toàn reset vip thôi bác ko chịu rs free đâu bác thế mới đau :(. Muốn làm cái mu hiếm zen tý mà khó thật

gauyeutho
07-08-14, 08:59 AM
Tụi nó toàn reset vip thôi bác ko chịu rs free đâu bác thế mới đau :(. Muốn làm cái mu hiếm zen tý mà khó thật

pm tôi chỉ cho :D yahoo chắc biết rồi :D