PDA

View Full Version : [TLBB] Các file cần mở rộng khung

trungduy1134
04-08-14, 03:59 PM
Mình muốn hỏi tổng hợp các file cần mở rộng khung, kiểu như khung autosearch cho to ra 1 xíu. khung shop ở các npc, khung quest npc. Mình k nhớ hết các cái, bạn nào có thì cho mình xin với nhé. thanks

vocweb
04-08-14, 06:10 PM
cái này thì rất nhiều, phải sửa trong Interface/xxx/*.XML
Cần cái nào thì sửa cái đó.

Ghi chú: cẩn thận củi lửa, sửa nhầm là mệt người

trungduy1134
04-08-14, 07:18 PM
cái này thì rất nhiều, phải sửa trong Interface/xxx/*.XML
Cần cái nào thì sửa cái đó.

Ghi chú: cẩn thận củi lửa, sửa nhầm là mệt người

trả lời sai chủ đề, mình hỏi cần chỉnh những file nào ai biết thì giúp mình, còn chỉnh ở file xml thì biết lâu rồi. cảm ơn

Sói Đẹp Trai
04-08-14, 07:53 PM
trả lời sai chủ đề, mình hỏi cần chỉnh những file nào ai biết thì giúp mình, còn chỉnh ở file xml thì biết lâu rồi. cảm ơnTrong interface có một folder tên AutoSearch đấy bạn vào đó thử xem. Chật quá thì copy của FPT qua cũng ok

trungduy1134
04-08-14, 11:00 PM
Trong interface có một folder tên AutoSearch đấy bạn vào đó thử xem. Chật quá thì copy của FPT qua cũng ok

Thôi, cái autosearch mình đề cập luôn trên đầu r, bạn lại chỉ lại cho mình thì = nhau à. có mỗi câu hỏi vậy mà tl toàn cái đã nêu rồi

Sói Đẹp Trai
04-08-14, 11:02 PM
Thôi, cái autosearch mình đề cập luôn trên đầu r, bạn lại chỉ lại cho mình thì = nhau à. có mỗi câu hỏi vậy mà tl toàn cái đã nêu rồiBạn cứ kiểu nói như vậy không ai muốn giúp cũng đúng. Mình thấy vocweb nói cũng đúng đó. Câu hỏi của bạn nó cứ chung chung thì bạn ấy trả lời chung chung là đúng rồi.

vocweb
06-08-14, 07:45 AM
Bạn cứ kiểu nói như vậy không ai muốn giúp cũng đúng. Mình thấy vocweb nói cũng đúng đó. Câu hỏi của bạn nó cứ chung chung thì bạn ấy trả lời chung chung là đúng rồi.

Kiểu này là do lười thôi, bắt người khác liệt kê hết ra cho mình xài đây mà :)