PDA

View Full Version : [TLBB] ai có XUbuntu cài sẵn mà chưa có server ở trong không

royalsp
01-08-14, 07:58 AM
ai có XUbuntu cài sẵn mà chưa có server ở trong không như tiêu đề cần tìm 1 bản XUbuntu chưa có server bên trong
tại em tìm các bản XUbuntu ở diễn đàn đa số có server ở bên trong lên tải khá nặng Mb
ai có share em nha

Oack123
25-08-14, 08:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn chọn bản phù hợp mà dùng nhé.

makute7413
10-09-14, 02:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thử bản này xem

hahaihailc
11-09-14, 08:56 AM
thử bản này xem

Bản này của SoiKoll nhưng không có pass download nản mỗi vấn đề này ":)
Mình đang cần bản này bạn nào có trong máy xin vui lòng up lên Zing.me đc không vì trang kia có pass nên bó tay :(

Dark.Hades
11-09-14, 12:19 PM
Bản này của SoiKoll nhưng không có pass download nản mỗi vấn đề này ":)
Mình đang cần bản này bạn nào có trong máy xin vui lòng up lên Zing.me đc không vì trang kia có pass nên bó tay :(

passs:

SoiKool

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

Sói Đẹp Trai
11-09-14, 07:39 PM
Bản 3.0 link MF (chính chủ) không hề có pass. Đã test rồi, Còn link 4s hay fs không phải của mình nên không quản lý đc cái đó