PDA

View Full Version : [MU] Đ/C Thuê VPS nước ngoài

LạiVănSâm
31-07-14, 02:05 AM
Bác nào biết ai REG hay cho thuê VPS nước ngoài giá rẻ k. mình thuê để đặt client download cho rẻ

cuocdoisp
31-07-14, 11:47 AM
thêu cái bên sgnet hoặc cuocsongmoi để đặt clien là chuẩn nhất .đừng thuê nước ngoài tốc độ chậm lắm mà giá ko rẻ hơn đâu

Domino9990
31-07-14, 11:55 AM
thêu cái bên sgnet hoặc cuocsongmoi để đặt clien là chuẩn nhất .đừng thuê nước ngoài tốc độ chậm lắm mà giá ko rẻ hơn đâu

thuê để đặt client tốn băng thông nhiều, họ có cho hả anh cuocdoisp

cuocdoisp
31-07-14, 11:59 AM
sgnet thì a ko rõ , bên kia thì ko giới hạn. Em đặt thoải mái luôn . Mỗi cái là do VPS cấu hình thấp lên khi nhiều người tải game quá nó sẽ bị lagg VPS -> tốc độ chậm . Nếu làm mu thì không lên để link này ở đầu mà lên để link mediafire hoặc google, sau đó mới để link này . Member ai nó kêu chậm thì cứ bảo nó tải link này là oke

freepro921
31-07-14, 12:00 PM
sgnet thì a ko rõ , bên kia thì ko giới hạn. Em đặt thoải mái luôn . Mỗi cái là do VPS cấu hình thấp lên khi nhiều người tải game quá nó sẽ bị lagg VPS -> tốc độ chậm . Nếu làm mu thì không lên để link này ở đầu mà lên để link mediafire hoặc google, sau đó mới để link này . Member ai nó kêu chậm thì cứ bảo nó tải link này là oke

sgnet cũng ghi ko giới hạn nè a :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mà chả biết có thật hay ko /:)

Domino9990
31-07-14, 12:08 PM
sgnet cũng ghi ko giới hạn nè a :))
mà chả biết có thật hay ko /:)

có rất nhìu chỗ ghi ko giới hạng, mà quan trọng họ ko cho đặt client ấy chứ :D.....

hoalong1120
31-07-14, 01:11 PM
Tưởng bác tiến ra nước ngoài mở game pri chứ :D