PDA

View Full Version : Xin Hướng Dẫn Việt Hóa DNTC (Bản Tuan565)

kentak
30-07-14, 03:47 PM
Mình tải bản D4 của Tuan565 và 3 file Việt hóa của duongvandai (tw, viet và viet_branchs). Mình thấy D:\TonNgoKhong\server\ESSamp\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có thư mục tw nhưng không có viet_branchs (bản D5 lại có) Với lại trong topic bạn duongvandai lại thấy bảo đổi tên gì nữa, rồi có bạn lại nói tw việt hóa phải chép vào zhcn, loạn hết cả lên. Mình thử chép vài cách rồi nhưng khi chạy server không chạy (ko chép việt hóa thì vẫn run bình thường). Bạn nào có thể giúp mình với, toàn tiếng Trung chẳng hiểu gì cả

Tuan565
30-07-14, 04:22 PM
Mình tải bản D4 của Tuan565 và 3 file Việt hóa của duongvandai (tw, viet và viet_branchs). Mình thấy D:\TonNgoKhong\server\ESSamp\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có thư mục tw nhưng không có viet_branchs (bản D5 lại có) Với lại trong topic bạn duongvandai lại thấy bảo đổi tên gì nữa, rồi có bạn lại nói tw việt hóa phải chép vào zhcn, loạn hết cả lên. Mình thử chép vài cách rồi nhưng khi chạy server không chạy (ko chép việt hóa thì vẫn run bình thường). Bạn nào có thể giúp mình với, toàn tiếng Trung chẳng hiểu gì cả

RIP của bọn này cho nhanh

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KeenEnd
30-07-14, 04:53 PM
a Tuấn ơi cho e hỏi cái web mà lấy soure games TQ ở web nào vậy a

Tuan565
30-07-14, 05:00 PM
iopq.com , aayx.net , bej9.com

lẫunh.ú.............................

accelan006
30-07-14, 05:03 PM
trời đất chấm cơm

:v:v:)):)):)):)):))

kentak
30-07-14, 07:06 PM
RIP của bọn này cho nhanh
.........................................

Mình chỉ là newbie, vào 4r load game về cài chơi cho vui chứ không phải dân dev game, nên không rành lắm :D