PDA

View Full Version : DNTC VH xin giúp đỡ

huntermaster
26-07-14, 01:32 PM
Tình Hình là không biết config làm sao để đưa nó lên online và cấu hình nạp thẻ như nào bác nào có cách xin hướng dẫn giúp em với.Hoặc đổi cho em bản DKVS2 full không lỗi có trang phục cánh lấy cái DNTC VH còn xót 3 con quái với cái logo của Đao Kiếm.~X(~X(~X(~X(

OsinLove
26-07-14, 02:13 PM
Tình Hình là không biết config làm sao để đưa nó lên online và cấu hình nạp thẻ như nào bác nào có cách xin hướng dẫn giúp em với.Hoặc đổi cho em bản DKVS2 full không lỗi có trang phục cánh lấy cái DNTC VH còn xót 3 con quái với cái logo của Đao Kiếm.~X(~X(~X(~X(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huntermaster
26-07-14, 02:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có sót 3 con bạn giúp mình cho nó lên online cái

OsinLove
26-07-14, 03:38 PM
có sót 3 con bạn giúp mình cho nó lên online cái

Share cho với đó giờ chưa thấy cái đấy VH như nào :(

Bạn gap vấn đề thế nào khi mở Online ?

haquyet123
28-07-14, 11:56 AM

pm: yahoo:. mình giúp cho

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

OsinLove
28-07-14, 01:06 PM

Cái DNTC việt hóa full có thật không ông tui giúp ông xong ông lặng mất tiêu vậy