PDA

View Full Version : [MU] Các Bác ơi Antihack SS2 dạo này chán quá.

mambo2009
24-07-14, 05:49 PM
ANtihack ss2 dạo này chán qua các bác ợ. Không biết có ai phát triển ss2 không chứ bây giờ Antihack VG cũng hack như điên. mà nhiều là đằng khác ấy chứ. không biết ngoài Antihack VG có antihack nào dành cho ss2 ổn không nhỉ. ICM thì mắc quá 3 củ lận.

PhamNinh
24-07-14, 10:55 PM
ANtihack ss2 dạo này chán qua các bác ợ. Không biết có ai phát triển ss2 không chứ bây giờ Antihack VG cũng hack như điên. mà nhiều là đằng khác ấy chứ. không biết ngoài Antihack VG có antihack nào dành cho ss2 ổn không nhỉ. ICM thì mắc quá 3 củ lận.

ngoài UGK -VG-ICM thì k còn lựa chọn nào cả đâu cậu à:D

mambo2009
25-07-14, 09:21 AM
ngoài UGK -VG-ICM thì k còn lựa chọn nào cả đâu cậu à:D

Chán qua Antihack VG nổi tiếng bấy lâu mà ss2 để chúng nó hack bằng tools share trên mạng mà cũng hack ầm ầm. Bạn mình đang chạy cái ss2 mà hack gần như cả sv đến bó tay luôn :) . ko biết UGK thế nào có khi tham khảo chuyển UGK xem sao. thấy UGK hay update chắc ổn hơn. Còn ICM thì 3 củ hơi chát :D

cuocdoisp
25-07-14, 10:44 AM
Yên tâm là 3 loại trên đều bị hack . Vì ss2 họ ít nghiên cứu . :D thích dùng cái nào thì dùng thôi

Domino9990
25-07-14, 05:24 PM
Yên tâm là 3 loại trên đều bị hack . Vì ss2 họ ít nghiên cứu . :D thích dùng cái nào thì dùng thôi

Trời định way lại làm ss2 mà nói nghe nản thế,,, a,

hackluv
25-07-14, 07:04 PM
còn 1 loại là tự phát triển - sdung offset trên GS để chặn 1 vài và sdung anti theo main =))

nhưng cái này chỉ để nuôi gà thôi =))

gặp pro chắc đi lắm

mambo2009
25-07-14, 10:40 PM
Mong rằng có bác nào cố gắng phát triển anti cho ss2 chứ ko như này móm :D

PhamNinh
26-07-14, 02:58 AM
theo mình biết là mới xuất hiện 1 vài tên đi crack thuê. 100k / 1 lic / 1 tháng hack :D

season 2 thì đa số là dính phải tên này . hack speed, delay , agi ... đủ cả .

heroviet2301
26-07-14, 06:29 AM
Nhận sét về Antihack UGK cho phiên bản Season 6 vì mình đag chạy như sau:

Độ ổn định ở server:
90%Đang dần được UGK hoàn thiện, ít bị crash Anti hơn nếu tắt ghi Logs IP (UGK cũng đang hoàn thiện ghi Logs)

Chống hack speed:
Tốt nhất, hơn hẳn nhiều so với VietGuard và ICM (mình đag online và hầu như không có hack speed)

Chống hack agi:
Tương đối tốt (nếu hack mất phí 200k/máy của bọn Hacker thì vẫn hack được nhưng mà rất ít)

Hỗ trợ: Rất tốt

Update: Thường xuyên nên tăng khả năng chống hack cao

Giá cả: Rất rẻ chỉ với 500k/ máy chủ, phù hợp cho mọi lứa tuổi

Chức năng: Chức năng ở Main ít hơn so với VietGuard nhưng UGK cũng sớm làm được (ví dụ như Không giới hạn Dame, máu, ...)

P/s: Antihack UGK tuy ra sau so với ICM, VG nhưng cũng đag dần hoàn thiện và có thể nói trong tương lai sẽ vượt qua 2 nhà cung cấp trên.
Căn bản là UGK vẫn đang và làm Antihack hàng ngày với quyết tâm của bạn ấy là sẽ nâng cấp Antihack cho đến khi nào Hacker phải bó tay thì mới thôi (ý chí rất đáng khâm phục)

Một vài cái nữa để có thể so sánh là:
Giá bán hack của UGK là 200k, còn VG và ICM chỉ với 150k

Lưu ý: Đây chỉ là chút phân tích cá nhân của mình về Antihack ở thời điểm hiện tại, còn tương lai thì mình không biết :) vì vậy anh em đừng ném đá nhé, chỉ là có vài phân tích để giúp đỡ cho anh em nào đag băn khoăn không biết thuê Antihack nào chống hack tốt hiện nay.

Còn season 2 không biết có giống season 6 không nữa, thử pm UGK hỏi xem nhé.