PDA

View Full Version : [Gunny] Xin hướng dẫn config phần Trả Phí

Dark.Hades
23-07-14, 03:16 PM
Bác nào biết config cái trả phí này cho item đc không

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

E sửa giá tiền và chỉnh tất cả item thành vĩnh cửu trong file Request/ShopItemList.xml rồi,

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác nào biết edit để gia hạn item = xu ko??

Thanks các bác đã đọc bài, bác nào biết thì chỉ e phát

Dark.Hades
23-07-14, 03:39 PM
Bác nào biết config cái trả phí này cho item đc không

E sửa giá tiền và chỉnh tất cả item thành vĩnh cửu trong file Request/ShopItemList.xml rồi,

Bác nào biết edit để gia hạn item = xu ko??

Thanks các bác đã đọc bài, bác nào biết thì chỉ e phát

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

bachugacon122
23-07-14, 03:42 PM
Nhớ không lầm là trong shop_good

Dark.Hades
23-07-14, 03:51 PM
Nhớ không lầm là trong shop_good

cột nào hả bác?

Ý e ở đây là e muốn cái ô Loại hình chi trả sẽ không bị xám phần Xu bác ạ (có thể trả phí = xu ấy :D)

datphu
24-07-14, 02:21 AM
bạn nào hướng dẫn mình cách cấu hình nạp xu được không. sao ấn vào nút đó nó ko động tĩnh gì vậy

Dark.Hades
24-07-14, 06:54 AM
bạn nào hướng dẫn mình cách cấu hình nạp xu được không. sao ấn vào nút đó nó ko động tĩnh gì vậy

Bác sài server nào?

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

datphu
24-07-14, 08:55 AM
server r30 hoặc r16 bạn à
30 charrrrrrrrrrrrrrr

Dark.Hades
24-07-14, 09:27 AM
server r30 hoặc r16 bạn à
30 charrrrrrrrrrrrrrr

Bác cài cái webshop thì oke đó :D

datphu
24-07-14, 12:45 PM
Ý mình là khi ấn vào nút nạp xu trong game nó mở ra link trang web webshop của mình

ngochuycf2012
24-07-14, 01:02 PM
Bạn vào dbo.Shop, tìm cái ID mà bạn add vào, kéo qua có phần AValue, BValue, CValue abcxyz... bạn chỉnh lại cho hợp lý là được