PDA

View Full Version : [MU] Em hỏi về vấn đề tỉ lệ xoay wings ss2

mambo2009
22-07-14, 10:30 PM
Em đang tets 1 SV của nam ech ver mới nhất. Nhưng có điều là nó xoay wings toàn 100% các bác ạ. Cho dù em đã chỉnh ở trong SV rồi, cho xuống 1 mà xoay không cái nào toạch.

Bác cao nhân nào chỉ giáo hay giúp em với.

PhamNinh
23-07-14, 02:20 PM
Em đang tets 1 SV của nam ech ver mới nhất. Nhưng có điều là nó xoay wings toàn 100% các bác ạ. Cho dù em đã chỉnh ở trong SV rồi, cho xuống 1 mà xoay không cái nào toạch.

Bác cao nhân nào chỉ giáo hay giúp em với.

file config của nó sai tương đương show option sai, hoặc code chưa hoàn thiện :D . bạn phải tham gia vào GS để fix rồi. mà cái này thì phải trả lương thuê người khác làm, chứ k ai tha GS về sửa free cho bạn đâu . mình k biết sửa. theo hiểu biết thì thế

mambo2009
24-07-14, 04:16 PM
file config của nó sai tương đương show option sai, hoặc code chưa hoàn thiện :D . bạn phải tham gia vào GS để fix rồi. mà cái này thì phải trả lương thuê người khác làm, chứ k ai tha GS về sửa free cho bạn đâu . mình k biết sửa. theo hiểu biết thì thế

À cái này đương nhiên rồi bác. Đã mất sức mất chất xám của các bác mà đương nhiên em phải trả công rồi ạ. Nhưng hầu như ss2 giờ ít bác làm quá :D. hỏi bên VG thì mấy bác ấy bảo ss2 nó bị thế :)