PDA

View Full Version : [MU] cần người giúp đỡ đưa mu lên online

sjthoj123
22-07-14, 02:59 PM
hôm qua có nhờ một ông teamvierwe cho mình ông ý cofing đủ kiểu nhưng vào thì hiện cái server nhưng đăng nhập tài khoản vào thì nó biến mất khung đăng nhập rồi nó cứ chạy như vậy nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> SORRY em up ảnh mới ko đc
rồi em coppy clien của em sang máy khác test xem chơi online đc chưa nhưng ko đc vào là mất kết nối máy chủ luôn ko hiện server j hết
mong các bác nào am hiểu thì hỗ trợ em với ạ em cảm ơn và có hậu tạ ạ
yahoo: Oo_xekute_oO or teamvierwe các bác giúp em sớm ạ
thêm cái hình ảnh này nữa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LạiVănSâm
22-07-14, 03:11 PM
hôm qua có nhờ một ông teamvierwe cho mình ông ý cofing đủ kiểu nhưng vào thì hiện cái server nhưng đăng nhập tài khoản vào thì nó biến mất khung đăng nhập rồi nó cứ chạy như vậy nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> SORRY em up ảnh mới ko đc
rồi em coppy clien của em sang máy khác test xem chơi online đc chưa nhưng ko đc vào là mất kết nối máy chủ luôn ko hiện server j hết
yahoo: Oo_xekute_oO các bác giúp em sơm ạ

Xem lại JS nhé bạn coi đúng pass sa chưa

sjthoj123
22-07-14, 03:30 PM
nói rõ hơn đc ko bạn\:D/
mình hơi ngu vấn đề này

LạiVănSâm
22-07-14, 03:50 PM
nói rõ hơn đc ko bạn\:D/
mình hơi ngu vấn đề này

Joinserver của bạn chỉnh cho đúng..........................................

ikenylee
22-07-14, 03:54 PM
Joinserver của bạn chỉnh cho đúng..........................................
ở đây không có vấn đề gì với JoinServer đâu. vào game disconnect luôn mà
nếu JoinServer hỏng thì lúc nhập acc + enter là nó loading mãi k cho vào chỗ chọn nhân vật

check lại Port và đồng bộ IP giữa Server + Client chưa!

tuyentc
22-07-14, 04:09 PM
yahoo: Oo_xekute_oO or teamvierwe các bác giúp em sớm ạ
thêm cái hình ảnh này nữa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MapServerInfo.dat xem lại ở đây xem nhé :) và port của sv lẫn client nhé :v hoặc chưa Disabled tường lửa :v