PDA

View Full Version : Hỏi về chuyển từ ESSAMP sang XAMPP game Hắc Ám Tu Tiên

hoalong1120
21-07-14, 07:20 PM
Các pro cho mình hỏi là mình muốn chuyển từ essamp của mặc định sang xampp thì phải làm sao?
Mình có database rồi, đã tạo db và import trong navicat.
Nhưng không rõ là trong thư mục server cần sửa những file nào để có thể chạy server bằng db của xampp?

Cảm ơn mọi người đã đọc qua topic

a_dragon90
21-07-14, 08:42 PM
Các pro cho mình hỏi là mình muốn chuyển từ essamp của mặc định sang xampp thì phải làm sao?
Mình có database rồi, đã tạo db và import trong navicat.
Nhưng không rõ là trong thư mục server cần sửa những file nào để có thể chạy server bằng db của xampp?

Cảm ơn mọi người đã đọc qua topic

cái này nó ko ảnh hưởng gì đâu bạn ah. xampp hay ess chỉ là công cụ chạy web + mysql theo mình hiểu thế, lên bạn cứ import db ess sang xampp là ok. chúc thành công.

hoalong1120
21-07-14, 11:47 PM
Mình import rồi nhưng lúc chạy nó toàn báo lỗi, với cả cái xampp của mình ko có password, còn essamp thì có, bởi vậy nên mới nhờ pro xem chỗ nào cần đổi pass mysql

a_dragon90
22-07-14, 12:16 AM
Mình import rồi nhưng lúc chạy nó toàn báo lỗi, với cả cái xampp của mình ko có password, còn essamp thì có, bởi vậy nên mới nhờ pro xem chỗ nào cần đổi pass mysql

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> theo link đó mà đặt pass nhé