PDA

View Full Version : [Share] Việt hóa file xml của hắc ám tu tiên

assmin
19-07-14, 07:30 PM
hôm nay vui vui vì 1 thằng ăn ban tội ngu :)) cười trên sự đau khổ là xấu nhưng xl mình ko nhịn được nên
share 1 phần trong folder
D:\GPHAHXX\server\GPHweb\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> fig\zh_CN
copy và paste = 63 file trong tổng 203 file - việt hóa kiểu crt+c và crt+v
thích thì thank không thích thì đừng lanh tranh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:)):)):)):))

OsinLove
19-07-14, 07:35 PM
Thanks pro xé tem

PS: có vẻ topic mang quả boom của bác ấy HOT nhất đêm nay

nghichtu91
19-07-14, 07:39 PM
thk vì tinh thành =)) ..................................

tinhlabui
19-07-14, 07:49 PM
ko dùng nhưng thank phát :))
....................

khoctinhmhs
19-07-14, 07:59 PM
Hình như thím assmin này quen quen ... =]]

popping01
19-07-14, 08:27 PM
không xài nhưng cũng thank bác, vì đang xài hàng tự DEV :D~o)
hàng của bác vẫn phải edit lại một số chỗ bác ạ nghĩa hơi thô:>

ví dụ tí không có ý bới móc bác đâu thông cảm đang làm nốt cái zh_CN sắp hoàn thiện nghĩa mượt không thô cho ae xài =.=!

ví dụ

đoạn này lệch nghĩa so với bản gốc

guildskill.xml
<describe>thăng cấp kỹ năng tháp nhưng nghiên cứu cùng học tập tông tộc kỹ năng</describe>

theo mình đoạn này là
<describe>Thăng cấp Tháp kỹ năng có thể học tập kỹ năng gia tộc</describe>

assmin
19-07-14, 08:41 PM
không xài nhưng cũng thank bác, vì đang xài hàng tự DEV :D~o)
hàng của bác vẫn phải edit lại một số chỗ bác ạ nghĩa hơi thô:>

ví dụ tí không có ý bới móc bác đâu thông cảm đang làm nốt cái zh_CN sắp hoàn thiện nghĩa mượt không thô cho ae xài =.=!

ví dụ

đoạn này lệch nghĩa so với bản gốc

guildskill.xml
<describe>thăng cấp kỹ năng tháp nhưng nghiên cứu cùng học tập tông tộc kỹ năng</describe>

theo mình đoạn này là
<describe>Thăng cấp Tháp kỹ năng có thể học tập kỹ năng gia tộc</describe>
thì hàng dịch kiểu auto copy và paste nên nó nhanh mà ,30-45' xong hết folder xml luôn rồi . đến nội dung 1 file xml như thế nào mình cũng chưa ngó qua :>.nói chi đến nghĩa của từng câu trong nó , chủ yếu là có tiếng việt cho a e vui .
ai thích thì đem về giũa cho ngọt mượt hơn .

popping01
19-07-14, 09:22 PM
và đây là cách mình DEV thủ công nhưng mà chất =)))))))))))))))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ckiuk
13-08-14, 09:13 PM
copy xong khỏi chạy lỗi rồi bác ah

accelan006
13-08-14, 10:08 PM
và đây là cách mình DEV thủ công nhưng mà chất =)))))))))))))))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

làm sao cái Việt hiển thị "đẹp" thế nhỉ. chỉ đi bạn :D