PDA

View Full Version : [MU] Cho mình xin SQL và GS 6 + Client để tập làm Mu Online

nsgb1994
18-07-14, 09:26 PM
Cho mình xin SQL và GS 6 + Client để tập làm Mu Online

trên mạng có nhìu SQL quá :(
Mà không biết cài sql nào .

và cho em hỏi clb mình có ai bán gs uy tín không ạ

ikenylee
18-07-14, 09:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tập làm thì kiếm server free mà làm.
sau này làm quen rồi thì chả cần phải hỏi ai bán sv tốt. tự mình biết tìm à ^^

vn55594555
18-07-14, 09:41 PM
Đang rảnh có cần giúp gì ko cậu team mình giúp cho yahoo bên dưới :)

YouTobe
18-07-14, 09:55 PM
Tập làm Mu thì cài SQL2000 làm quen trước
GS thì link bên dưới
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nsgb1994
18-07-14, 10:00 PM
tập làm thì kiếm server free mà làm.
sau này làm quen rồi thì chả cần phải hỏi ai bán sv tốt. tự mình biết tìm à ^^

tại mình cần bản 6.9 hoặc 6.3 T.T , ai có lòng tốt thì share cho ạ .

YouTobe
18-07-14, 10:22 PM
tại mình cần bản 6.9 hoặc 6.3 T.T , ai có lòng tốt thì share cho ạ .

6.3 link bên dưới

còn 6.9 không biết kiếm ở đâu nữa :(

nsgb1994
18-07-14, 10:31 PM
6.3 link bên dưới

còn 6.9 không biết kiếm ở đâu nữa :(

tks bạn
6.3 cũm được .

tại mình cần , 1 gs + client để làm kinh doanh lun , gs + client nào mà an toàn , không virus đó
giúp mình với huhu

heroviet2301
18-07-14, 10:44 PM
Chưa tìm hiểu nội dung server, cách config điều chỉnh mà đã đòi làm kinh doanh luôn à, xác định đi vào con đường mở MuOnline thì sẽ phải mất mát nhiều công sức và suơng máu đấy, mở đến bao giờ có kinh nghiệm thì mới mong kiếm được tiền.
Nếu mới bắt đầu làm game thì nên chọn game khác, vì Mu sắp tàn rồi đừng ham hỗ làm gì cho mệt.

hoainiemclub
19-07-14, 12:58 AM
ê cho tớ hỏi GS 6 là gs nào thế
hỏi đùa z chứ nếu thời điểm hiện tại mới đâm đầu vào Mu thì không nên.dù bạn quảng cáo cỡ nào mem ngày open cỡ 60~70
sau đó giữ dc tầm 40~50 là giỏi
Nếu bạn kiên trì chịu lỗ 2 ~ 3 tháng đầu thì có hi vọng.còn mới vô cụm đầu thấy lỗ đã bỏ thì mình khuyên là nên kiếm game khác mà làm :D

nsgb1994
19-07-14, 08:35 AM
ê cho tớ hỏi GS 6 là gs nào thế
hỏi đùa z chứ nếu thời điểm hiện tại mới đâm đầu vào Mu thì không nên.dù bạn quảng cáo cỡ nào mem ngày open cỡ 60~70
sau đó giữ dc tầm 40~50 là giỏi
Nếu bạn kiên trì chịu lỗ 2 ~ 3 tháng đầu thì có hi vọng.còn mới vô cụm đầu thấy lỗ đã bỏ thì mình khuyên là nên kiếm game khác mà làm :D

bạn có làm Mu hay game nào không hoainiemclub :)

P/s : avatar xinh quá

cuocdoisp
19-07-14, 08:56 AM
anh em cứ nghĩ đơn giản là mu fpt nó đóng cửa thì làm mu lậu sẽ kiếm ngon . :D thực ra mu fpt nó không cạnh tranh được và chịu lỗ 2 năm trời rồi . FPT nó phải duy trì game muonline chẳng qua vì game đó là game đầu tiên nó mở , nếu dễ dàng close sẽ mất uy tín trong khi các game online khác chưa kịp định hình . Năm 2014 thực ra là nó ko muốn kinh doanh nữa lên nó nghỉ chứ không phải là nó " không thể mua tiếp bản quyền " đâu .
Mu FPT nó chỉ chiếm có 2%-5% thị phần toàn mu việt nam thôi . Mu FPT sống hay chết thì muonline việt nam vẫn cạnh tranh khốc liệt như vậy thôi , thậm chí khi nó nghỉ có khi còn cạnh tranh khốc liệt hơn ấy chứ . Nếu mới tham gia diễn đàn mà có ý tưởng kinh doanh lên chọn theo hướng web game , đây là định hướng cho tuơng lai . muonline giờ mấy bạn mới vào thì khó mà lên đc lắm . Kiểu gì cũng mất vài chục triệu rồi 90% là nghỉ ko làm đc .
TB: GS thi hiện tại bản mới nhất được share free là : 11+ rồi ( 11.70.52 ) , theo như bạn nói bản 6+ thì chắc là season4 . Bạn lên viết là Season 6+ thì đúng hơn :)

nsgb1994
19-07-14, 09:21 AM
anh em cứ nghĩ đơn giản là mu fpt nó đóng cửa thì làm mu lậu sẽ kiếm ngon . :D thực ra mu fpt nó không cạnh tranh được và chịu lỗ 2 năm trời rồi . FPT nó phải duy trì game muonline chẳng qua vì game đó là game đầu tiên nó mở , nếu dễ dàng close sẽ mất uy tín trong khi các game online khác chưa kịp định hình . Năm 2014 thực ra là nó ko muốn kinh doanh nữa lên nó nghỉ chứ không phải là nó " không thể mua tiếp bản quyền " đâu .
Mu FPT nó chỉ chiếm có 2%-5% thị phần toàn mu việt nam thôi . Mu FPT sống hay chết thì muonline việt nam vẫn cạnh tranh khốc liệt như vậy thôi , thậm chí khi nó nghỉ có khi còn cạnh tranh khốc liệt hơn ấy chứ . Nếu mới tham gia diễn đàn mà có ý tưởng kinh doanh lên chọn theo hướng web game , đây là định hướng cho tuơng lai . muonline giờ mấy bạn mới vào thì khó mà lên đc lắm . Kiểu gì cũng mất vài chục triệu rồi 90% là nghỉ ko làm đc .
TB: GS thi hiện tại bản mới nhất được share free là : 11+ rồi ( 11.70.52 ) , theo như bạn nói bản 6+ thì chắc là season4 . Bạn lên viết là Season 6+ thì đúng hơn :)

cuocdoisp bạn có online yahoo hay gì không ? hỏi cho tiện :-s
mình hỏi trực tiếp bạn 1 ít vấn đề
mong đc bạn giúp đỡ

fantasi2760
19-07-14, 09:32 AM
thớt cho e cái yh hay fb đi ..

nsgb1994
19-07-14, 09:46 AM
thớt cho e cái yh hay fb đi ..

minh_94kute

..........................

cuocdoisp