PDA

View Full Version : [Gunny] Xin hướng dẫn tùy chỉnh nhân vật sau khi đăng kí tài khoản thành công

Dark.Hades
18-07-14, 02:50 PM
E muốn auto tặng 10.000.000 xu khóa, xu, vàng cho user vừa đăng kí xong thì edit trong file nào hả các bác :D
Xu khóa tối đa 1 người nhận được hình như là 10k hay sao áy, e muốn edit mức tối đa này thì cần edit tại đâu :D
Mong các cao nhân chỉ giáo :-c

Edward_Newgate
18-07-14, 03:03 PM
E muốn auto tặng 10.000.000 xu khóa, xu, vàng cho user vừa đăng kí xong thì edit trong file nào hả các bác :D
Xu khóa tối đa 1 người nhận được hình như là 10k hay sao áy, e muốn edit mức tối đa này thì cần edit tại đâu :D
Mong các cao nhân chỉ giáo :-c

Tùy xem đang dùng web nào nữa, thường thì ở chỗ xác nhận đăng ký có phần query để add xu vào database

Dark.Hades
18-07-14, 03:34 PM
Tùy xem đang dùng web nào nữa, thường thì ở chỗ xác nhận đăng ký có phần query để add xu vào database

Nó là C# hả bác?
30char........

Dark.Hades
18-07-14, 04:29 PM
Up
30char..........................................

Dark.Hades
19-07-14, 08:48 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trong0981
19-07-14, 09:51 AM
=_= học c# một chút đi rồi nói edit. cái file .cs đó là source. xóa source thì liên quan gì. nó build vô là compress vô file dll rồi, lúc chạy file ashx hoặc aspx thì nó tự tìm file xử lý trong file dll chứ không phải trong file .cs nhé.

còn sửa xong ko có gì xảy ra là do ko build lại source, không build lại thì chạy kiểu gì