PDA

View Full Version : [KT] Linux 1358 Việt Hóa Bắt đầu bởi Sesshomaru

ken07
16-07-14, 12:56 PM
Sesshomaru cho hỏi shop chiến Tệ thì chiến tệ kiếm ở đâu cho xin cái id với .....

Sesshomaru
16-07-14, 01:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ken07
16-07-14, 10:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
1358 có đâu mà bác cho shop phúc duyên vô ạ chỉnh shop sang kiểu khác ko mua được buồn

Sesshomaru
16-07-14, 11:30 PM
1358 có đâu mà bác cho shop phúc duyên vô ạ chỉnh shop sang kiểu khác ko mua được buồn

Hình như bạn đọc ko kỹ.Mình nói là share bản việt hóa chứ ko phải share bản ko có lỗi.
Muốn hết lỗi hay tính năng khác bạn phải tự fix

Chả có gì đóng góp thôi share sv này.

Thông tin:Bản 1358 việt hóa

Lỗi bug:Còn rất nhiều:Các bạn tự fix.Dùng được cái nào thì dùng.
DeMo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Download:
Patch bao gồm 3 file. Setting.pak,script.pak và ui.pak Các file khác sử dụng bản share của nghichtu91 là được

Hướng dẫn cài đặt có thể xem tại đây:

Bản linux gốc có thể xem tại đây

Have Fun
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nếu có động tới miếng ăn của ai đó thì thông cảm nhé.

nhatlong246
21-07-14, 11:13 PM

bác ơi bộ server này của bác việt hóa bao nhiêu % rồi ạ