PDA

View Full Version : [TLBB] Bó tay SHOP KNB rồi các sư huynh ạ!

boycodonzx
12-07-14, 08:25 PM
sao mình add Item là đồ VIP của bác sói vào shop thì nó cứ lỗi SERVER hoài -_- xin các sư huynh chỉ cách add Item vào shop KNB giùm ạ chi tiết càng tốt nhá =D>=D> THÂN!

Sói Đẹp Trai
12-07-14, 08:29 PM
sao mình add Item là đồ VIP của bác sói vào shop thì nó cứ lỗi SERVER hoài -_- xin các sư huynh chỉ cách add Item vào shop KNB giùm ạ chi tiết càng tốt nhá =D>=D> THÂN!Lỗi như thế nào bạn có thể post hình lên đây chứ nói chung chung thế ko biết đc đâu

boycodonzx
12-07-14, 08:33 PM
Lỗi như thế nào bạn có thể post hình lên đây chứ nói chung chung thế ko biết đc đâu
nói chung là bạn hướng dẫn mình add 1 item vào SHOP KNB là đc r, tiết kiệm money bạn à :))

Sói Đẹp Trai
12-07-14, 08:44 PM
Cái này thì phải từ từ. Khi nào rảnh sẽ có guild ngay. Hoặc bạn có thể tham gia nhóm của mình để cùng nhau trao đổi. Mình thấy bạn cũng tập tọe làm mấy cái này chứng tỏ cũng ham tìm hiểu về cái TLBB này.
Đây là topic: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boycodonzx
12-07-14, 08:50 PM
Cái này thì phải từ từ. Khi nào rảnh sẽ có guild ngay. Hoặc bạn có thể tham gia nhóm của mình để cùng nhau trao đổi. Mình thấy bạn cũng tập tọe làm mấy cái này chứng tỏ cũng ham tìm hiểu về cái TLBB này.
Đây là topic: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình xin rồi :) mà ko biết zô đc hông :>

sintriu
13-07-14, 08:08 AM
sao mình add Item là đồ VIP của bác sói vào shop thì nó cứ lỗi SERVER hoài -_- xin các sư huynh chỉ cách add Item vào shop KNB giùm ạ chi tiết càng tốt nhá =D>=D> THÂN!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
của bạn !

Sói Đẹp Trai
13-07-14, 12:00 PM
Cái này rảnh mình sẽ có guild hướng dẫn nhé.