PDA

View Full Version : [MU] Hỏi về cách tạo sub chỉ cho các mem có số lần rs < 100l vào.

kaxuxi
09-07-14, 09:56 PM
Như tiêu đề mình muốn tạo 1 sub chỉ để các mem có số lần reset < 100l để làm sub tân thủ thì làm như thế nào?
Thanks các bạn đã ghé qua topic của mình.

LạiVănSâm
09-07-14, 10:13 PM
Như tiêu đề mình muốn tạo 1 sub chỉ để các mem có số lần reset < 100l để làm sub tân thủ thì làm như thế nào?
Nhớ sửa tên GS cho đúng và trùng, không sử dụng dấu "-" nếu dùng chức năng này thì chức năng ủy thác online của NBB WEB ko tác dụng
LỚN hơn 100 lần vào bị khóa

CREATE TRIGGER Sub_TENSUB ON [dbo].[MEMB_STAT]
FOR update
AS
begin
declare
@rs int,
@name varchar(10),
@acc varchar(10),
@ns varchar(15)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

begin
end

begin
end
end

SUB MỞ KHÓA , phải có sub này để lỡ 100rs bước vào thì phải vào sub này mới tự động mở khóa( LƯU Ý DÙNG NÓ RỒI CHỨC NĂNG BLOCK NHAN VẬT K TÁC DỤNG)

CREATE TRIGGER TenSub ON [dbo].[MEMB_STAT]
FOR update
AS
begin
declare
@rs int,
@name varchar(10),
@acc varchar(10),
@ns varchar(15)

begin
end

end

kaxuxi
10-07-14, 08:54 AM
Nhớ sửa tên GS cho đúng và trùng, không sử dụng dấu "-" nếu dùng chức năng này thì chức năng ủy thác online của NBB WEB ko tác dụng
LỚN hơn 100 lần vào bị khóa

SUB MỞ KHÓA , phải có sub này để lỡ 100rs bước vào thì phải vào sub này mới tự động mở khóa( LƯU Ý DÙNG NÓ RỒI CHỨC NĂNG BLOCK NHAN VẬT K TÁC DỤNG)
Bạn có nói là nếu dùng chức năng này thì chức năng ủy thác online của NBB mất tác dụng mình muốn hỏi là chỉ những sub các nhân vật có số lần rs < 100l bị mất tác dụng ủy thác online hay tất cả sever bị mất chức năng ủy thác online.
thanks !

PhamNinh
10-07-14, 03:45 PM

vào đây nhé bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhớ thank chủ topic b-)

kaxuxi
10-07-14, 08:04 PM
vào đây nhé bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhớ thank chủ topic b-)

Cái trigger này có bị lỗi ủy thác online ko bác? e đang cần cái này :D bác trả lời sớm cho e phát nhé.

LạiVănSâm
10-07-14, 08:28 PM
Cái trigger này có bị lỗi ủy thác online ko bác? e đang cần cái này :D bác trả lời sớm cho e phát nhé.
Bạn cần phải hiểu là ủy thác online nó yêu cầu có dấu "-" ở tên sub ví dụ như : Sub-1
Còn cái này nếu có dấu "-" sẽ không tác dụng.
Vì vậy bạn muốn ủy thác ONLINE thì phải mở 1 sub bình thường để ủy thác

kaxuxi
10-07-14, 09:07 PM
Bạn cần phải hiểu là ủy thác online nó yêu cầu có dấu "-" ở tên sub ví dụ như : Sub-1
Còn cái này nếu có dấu "-" sẽ không tác dụng.
Vì vậy bạn muốn ủy thác ONLINE thì phải mở 1 sub bình thường để ủy thác

Thanks bạn. mình hiểu rồi :D
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr