PDA

View Full Version : share client Hắc Ám Tu Tiên [暗黑修仙]

tinhlabui
09-07-14, 11:54 AM
các bác có thấy kích thích ko :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass tinhlabui

NhanVT
09-07-14, 12:14 PM

link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass tinhlabui

tinhlabui luôn luôn có hàng hót :))

tinhlabui
09-07-14, 01:47 PM
tinhlabui luôn luôn có hàng hót :))

ừ t đâu muốn share bộ A1 này t có gần 1 tuần nay r` thấy share thì share client thôi làm gì mà phải đá xoáy nhau vậy :))

assmin
09-07-14, 01:51 PM
lúc đầu nhìn client này tưởng game client -chứ ko phải webgame cho nên next luôn >:)

Tuan565
09-07-14, 02:00 PM
ừ t đâu muốn share bộ A1 này t có gần 1 tuần nay r` thấy share thì share client thôi làm gì mà phải đá xoáy nhau vậy :))

Chém vừa vừa thôi
A1 mới post dc 3 ngày mà kêu gần tuần . GPH nó post bài hôm trc thì sáng hôm sau mới có link >>> link mới có dc 72 tiếng . bạn có gần tuần rồi thì mình chịu

khuek8b
09-07-14, 02:22 PM
Dùng như nào vậy bạn, cho luôn bộ web đi kèm đi

na.ilusm89
09-07-14, 02:22 PM
Hàng nóng cho mùa hè ỉm hàng thế bác :))

OsinLove
09-07-14, 02:35 PM

Dạo này forum nhiều thánh quá chăc bác là nhà phát hành làm game ra rồi share cho GPH post lên forum nhỉ hâm mộ bác quá. Bác có thể share em tools unpack file: config.zt hông bác

Hàng này : client Hắc Ám Tu Tiên bên GPH tụi nó post đầy ấy bác ạ

hai07dv
09-07-14, 02:41 PM
Tools unpack .zt ai có thì chắc không share đâu =)))))

khuek8b
09-07-14, 02:43 PM
Unpack bằng tay dc mà $-)$-)$-)

OsinLove
09-07-14, 02:45 PM
Unpack bằng tay dc mà $-)$-)$-)

Chậc chậc!!! bác làm ơn share công thức hay tools unpack inbox hoặc share trên forum lun đi bác

Thanks bác nhìu lắm

phutoan
09-07-14, 02:53 PM

Cái này muốn chơi LAN thì chỉnh IP ở file nào vậy bro? Mình dùng IP LAN thì reg acc đc đến lúc join game nó báo Security, chỉ allow IP 127.0.0.1 :(

Giúp mình với

skyss1
09-07-14, 06:38 PM
sao cài đây su huynh oi .......................

tinhlabui
09-07-14, 07:59 PM
sao cài đây su huynh oi .......................

giải nén ra và gõ id pas vào là chơi thôi đăng ký acc ở web trước |-)
cái này có lỗi nhỏ bấm ESC là tắt luôn =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Chém vừa vừa thôi
A1 mới post dc 3 ngày mà kêu gần tuần . GPH nó post bài hôm trc thì sáng hôm sau mới có link >>> link mới có dc 72 tiếng . bạn có gần tuần rồi thì mình chịu

chém gió tý :)))
..............................

mrmin171
10-07-14, 08:02 PM
ong tinhlabui cho xin cai yahoo hỏi tý....

hocwebgame
18-10-14, 01:50 AM
bác có web của china ko cho em xin với
web + sql đó bác
cái web bản 5G lỗi quá có thì cho em nhé

mrkenzi
18-10-14, 10:40 PM
Bác tình cho mềnh xin lại cái link down với... die rùi

hocwebgame
20-10-14, 12:45 AM
bác cho em hỏi config sao để game này online được nhỉ

vuduymanh
26-10-14, 04:17 PM
link die rồi anh ơi ai cho em xin cái link khác dc ko

kutebabi
26-10-14, 09:03 PM
link die rồi anh ơi ai cho em xin cái link khác dc ko

inbox mình nhé =P~=P~=P~=P~\m/\m/\m/\m/

sweetlove.27
31-10-14, 01:12 AM
inbox mình nhé =P~=P~=P~=P~\m/\m/\m/\m/

Bạn còn giữ client không vậy úp lên giùm mình dx k

sentinel
19-11-14, 02:16 AM

link die rồi bạn ơi bạn có thể cho link khác không

tmtt2012
21-11-14, 01:09 PM
cái client này mình tích hợp vào game khác được ko ta ;))

laituananh
11-06-16, 06:07 AM
ai còn file này không nhể up lên mình xin cái

carotyeuchuot
21-09-16, 04:19 PM
Ai còn link Client up lên cho mình xin ! Tks trước...:">