PDA

View Full Version : [Gunny] Lỗi Center

nguyenvanmt
05-07-14, 08:13 PM
Mong mọi người giúp đỡ .Khi chạy center thì nó hiện lỗi như của bạn nhocksock97 này ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cám ơn mọi người

nguyenvanmt
05-07-14, 08:37 PM
Chạy với quyền Administrator !

Vâng ạ,cám ơn bạn,nhưng khi chạy với quyền Administrator thì lại lỗi như thế này:
[06:02:32,061] Failed to start the sver
System.TypeInitializationException: The type initializer for ‘Center.server.mana
gers.DragonBoatMgr’threw an exception-->System.FormatException:string
was not recognized as a vailid Date Time

Mong bạn giúp hộ mình với

japanantivirut
05-07-14, 09:20 PM
Vâng ạ,cám ơn bạn,nhưng khi chạy với quyền Administrator thì lại lỗi như thế này:
System.TypeInitializationException: The type initializer for ‘Center.server.mana

chạy từng cái một thôi, đợi nó load xong rồi chạy cái khác

luadola001
05-07-14, 09:21 PM

Bạn kiểm tra xem hình như bị cái gì chiếm port thì phải! :) Mình từng bị như vậy 1 lần!

Gunner
06-07-14, 09:22 AM
Lỗi này là do chuỗi ngày tháng không hợp lệ nên khi ép sang kiểu DateTime nó báo lỗi . Vào DragonBoatMgr, dòng đó rồi sửa lại chuỗi ngày tháng cho phù hợp

meocon pro ghê :)

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)