PDA

View Full Version : xin chỉ cách chỉnh op của trang bị webgame Vấn Tiên

luumin
04-07-14, 09:57 AM
Tình hình là mình muốn chỉnh option của 1 số trang bị ví dụ như chỉnh option cái Kiếm có dòng Công kick +1330 giờ mình muốn chỉnh nó lên thành 9999 thì làm cách nào bác nào có tool hay làm j để có thể chỉnh được nó không ạ em vào SQL mục wusheng tìm mà không thấy chỗ nào cả

bs.1510
07-07-14, 01:35 AM
Tình hình là mình muốn chỉnh option của 1 số trang bị ví dụ như chỉnh option cái Kiếm có dòng Công kick +1330 giờ mình muốn chỉnh nó lên thành 9999 thì làm cách nào bác nào có tool hay làm j để có thể chỉnh được nó không ạ em vào SQL mục wusheng tìm mà không thấy chỗ nào cả

Muốn chỉnh option item thì bạn tìm hiểu trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> wusheng là ra ngay, trong database k có đâu.

luumin
07-07-14, 09:35 PM
ý của mình không phải là vậy ý của mình là option của trang bị thì vẫn giữ nguyên như vậy mình chỉ muốn chỉnh option của trang bị cho 1 nhân vật nào đó thôi. còn option của item đó vẫn được giữ nguyên mình ví dụ cho dẽ hiểu nhé
hiện tại nhân vật mình vi du là nhân vật Admin chẳng hạn có item Vu khi Kiếm Thần Binh mình dùng lệnh GM gọi ra thì Cong kick nó khoang 13k thì phải giờ mình muốn chỉnh cái vũ khí kiếm Thần binh cho nhân vật Admin đó cong kick ko phải là 13k nữa mà thành 99k còn các vu khi kiếm thần binh của những nhân vật được giữ nguyên
đó ý mình là vậy: Tóm lại là mình muốn chỉnh option của các item cho 1 nhân vật nhất định chứ không phải là chỉnh luôn option cho cái item đó

hai07dv
07-07-14, 09:40 PM
Ổ đĩa:\data\gamelogs\item_.......csv

luumin
13-07-14, 08:00 AM
mình vào mục data/gamelogs rồi tìm mấy mục item_.. mở = trình ex nhưng vẫn không hiểu được bạn chỉ rõ cho mình từng mục được không