PDA

View Full Version : [MU] MU returns và MU phiên bản cũ?

caphechaybg
01-07-14, 05:25 PM
Em hỏi hơi ngu tý là đã bác nào chơi bản MU returns chưa ah.
Em chưa chơi, nhưng thấy nhiều bác và diễn đàn bàn luận rất xôm nên hôm nay em hỏi ngu một tẹo.
Em lê la hóng hót thì thấy cái thằng này nó đưa tin là không bằng MU, chẳng biết thế nào nữa.
Thằng này nè các bác, chưa nghe thấy bao giờ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bác nào chơi thực sự rồi thì cho em thỉnh giáo để quyết định chiến hay không?[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

vietanhlsl
01-07-14, 06:43 PM
Mu return là web game, source tàu khựa, giao diện các kiểu nó bắt chước MU thôi.
Nói chung là không đáng chơi

caphechaybg
02-07-14, 09:01 AM
Em thấy cái trang Gamesao (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) này nó cũng đưa tin như thế nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhưng em chưa chơi, thấy các bác nói thể này chắc khỏi chơi cho khỏe.
Dạo này nhiều game mới quá, anh em chẳng biết đâu mà lần cả.

cuocdoisp
02-07-14, 09:25 AM
web và clien nó khác nhau nhiều . Việc lên chơi hay không thì đó là sở thích từng cá nhân thôi . Ưu điểm của nó cũng như các web game khác thôi : nhẹ , tiện dụng , có hệ thống nhiệm vụ hàng ngày làm mãi mà chẳng hết và chẳng bao giờ sợ buồn

caphechaybg
03-07-14, 04:26 PM
web và clien nó khác nhau nhiều . Việc lên chơi hay không thì đó là sở thích từng cá nhân thôi . Ưu điểm của nó cũng như các web game khác thôi : nhẹ , tiện dụng , có hệ thống nhiệm vụ hàng ngày làm mãi mà chẳng hết và chẳng bao giờ sợ buồn

Hic, em chơi rồi. Công nhận là nó nhẹ, tiện dụng thật.Nhưng đồ họa thì kém. Nhìn hoa cả mắt. cái hệ thống làm nhiệm vụ hàng ngày chuối cả nải ra. Thành ra nhàm và nhảm.
Haizz, toàn các bố nhà phát hành PR hoành tráng thôi.
Chắc em quay lại với MU cho nó lành bác ah.