PDA

View Full Version : Nhờ fix Nạp thẻ Vân Tiên

mrtos
26-06-14, 10:20 PM
ai giúp e fix nạp thẻ vân tiên cho nạp thẳng vào KNB trong game luôn thánh nào fix đc giúp e với e trả công :( yahoo e : vietnamgame_2015

hai07dv
26-06-14, 11:53 PM
Kêu bên cung cấp dịch vụ nạp thẻ điện thoại sửa code php query KNB thẳng vô game đi thay vì tạo ra XU :))

mrtos
27-06-14, 12:52 AM
Kêu bên cung cấp dịch vụ nạp thẻ điện thoại sửa code php query KNB thẳng vô game đi thay vì tạo ra XU :))

à a hải đây rồi bây giờ cái cột knb nằm bản khác loginname nằm bảng khác k sài query update 1 bảng mà set knb vào loginame đc a

hai07dv
27-06-14, 12:58 AM
1/ Nạp xu -> đổi KNB thì 1 query ở code nạp thẻ vô table log thẻ XU với $_SESSION username đăng nhập xong bước 1..Sau đó 1 query đổi XU->KNB thì dùng code đã share
2/ Nạp thẳng KNB thì 2 query cùng lúc 1 vô table log thẻ (để check ) 1 vô game với $_SESSION username đăng nhập

$_SESSION username đăng nhập thì lấy ở DB # or để ở đâu đó tùy ý

:D

Trình gà nên chỉ biết zậy :))

mrtos
27-06-14, 01:25 AM
1/ Nạp xu -> đổi KNB thì 1 query ở code nạp thẻ vô table log thẻ XU với $_SESSION username đăng nhập xong bước 1..Sau đó 1 query đổi XU->KNB thì dùng code đã share
2/ Nạp thẳng KNB thì 2 query cùng lúc 1 vô table log thẻ (để check ) 1 vô game với $_SESSION username đăng nhập

$_SESSION username đăng nhập thì lấy ở DB # or để ở đâu đó tùy ý

:D

Trình gà nên chỉ biết zậy :))
bác hướng dẫn rõ giúp e có thể là 2 query nào ạ

hai07dv
27-06-14, 11:41 AM
Mở online nạp thẻ mà ko biết cái này thì tụi nó lại hack cho :)) ..pm bảo kim ấy ng ta làm cho a-z vụ nạp thẻ nhé

sevenmrbjn
24-09-14, 08:14 PM
Bác hai07dv cho mình hỏi là nhờ kỹ thuật làm cho cái nạp thẻ rồi nhưng hình như nó bắt phải rs server lại mới hiển thị. có các nào nạp mà không cần reset ko bác

BeeZone
24-09-14, 08:30 PM
Bác hai07dv cho mình hỏi là nhờ kỹ thuật làm cho cái nạp thẻ rồi nhưng hình như nó bắt phải rs server lại mới hiển thị. có các nào nạp mà không cần reset ko bác

insert into đúng table thì đâu cần phải rs sv.................Cái code insert into có trong web của hai07dv đó bạn.........(:|

sevenmrbjn
24-09-14, 08:35 PM
insert into đúng table thì đâu cần phải rs sv.................Cái code insert into có trong web của hai07dv đó bạn.........(:|

Mình dùng UserCenter mà bạn 30 charrr

BeeZone
24-09-14, 08:42 PM
Mình dùng UserCenter mà bạn 30 charrr

web của hai07dv nhé
Mở file napthe_script.php

xem đoạn query dưới rồi nhúng vào đâu tùy bạn....(Nhớ tùy chỉnh mấy biến $ theo web của U)

$url = $area_url[0]."charge?api_key=1&user_id=".$userkey2."&order_id=".time()."&server_id=999&sign=".time()."&timestamp=".time()."&wanba_oid=7&amount=".$row4['yuanbao']."&currency=9&result=1&back_send=y";
$data = file_get_contents($url);

sevenmrbjn
24-09-14, 08:48 PM
web của hai07dv nhé

xem đoạn query dưới rồi nhúng vào đâu tùy bạn....(Nhớ tùy chỉnh mấy biến $ theo web của U)

để mình test thử tks bạn nhiều

sevenmrbjn
25-09-14, 06:57 PM
mình dùng code của hai07dv van không đổi ra được

bualolu
25-09-14, 07:02 PM
gợi ý : cho bác là muốn nạp thẻ trực tiếp vào được KNB của vấn tiên khỏi cần tools thỳ xài code api chứ ko phải insert hay table query gì đâu :-":-":-":-"

sevenmrbjn
25-09-14, 07:10 PM
gợi ý : cho bác là muốn nạp thẻ trực tiếp vào được KNB của vấn tiên khỏi cần tools thỳ xài code api chứ ko phải insert hay table query gì đâu :-":-":-":-"

bác cho em cái yahoo để trao đổi tí bác ạ!

gj4cm0y3u3m
25-09-14, 07:11 PM
Máy mình win 8, đã update jdk 8.20 rồi khai báo trong PATH mà vẫn bị lỗi 2 con heo quay ko vào đc game, bác nào giúp vói ạ, có cần cài font china ko các bác

bualolu
25-09-14, 07:53 PM
Máy mình win 8, đã update jdk 8.20 rồi khai báo trong PATH mà vẫn bị lỗi 2 con heo quay ko vào đc game, bác nào giúp vói ạ, có cần cài font china ko các bác

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bualolu
25-09-14, 08:46 PM
bác cho em cái yahoo để trao đổi tí bác ạ!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

htlufy
02-11-14, 12:16 PM
ai giúp e fix nạp thẻ vân tiên cho nạp thẳng vào KNB trong game luôn thánh nào fix đc giúp e với e trả công :( yahoo e : vietnamgame_2015
Cái này làm được chưa để mình giúp

C9Kjn
10-11-14, 02:12 PM
web của hai07dv nhé

$url = $area_url[0]."charge?api_key=1&user_id=".$userkey2."&order_id= ".time()."&server_id=999&sign=".time()."&timestamp =".time()."&wanba_oid=7&amount=".$row4['yuanbao']."&currency=9&result=1&back_send=y";

Có cách nào check api_key, wanba_oid, hay một key nào đó mình tự tạo khi query vào game không nhỉ. tránh trường hợp các bố trẻ trâu trên này vào phá (nó biết được link query vào game như thế nào).

truongkg113
10-11-14, 02:51 PM
$url = $area_url[0]."charge?api_key=1&user_id=".$userkey2."&order_id= ".time()."&server_id=999&sign=".time()."&timestamp =".time()."&wanba_oid=7&amount=".$row4['yuanbao']."&currency=9&result=1&back_send=y";

Có cách nào check api_key, wanba_oid, hay một key nào đó mình tự tạo khi query vào game không nhỉ. tránh trường hợp các bố trẻ trâu trên này vào phá (nó biết được link query vào game như thế nào).

Lại gặp thánh này đây rồi =)))))))) =D>