PDA

View Full Version : [Xin xỏ] Xin file PropsConfig và EquipConfig của DKVS2 đã VH

shinpubmt
26-06-14, 12:16 PM
Tình hình là mình mới download DKVS của bác Tuan565, nhiều lúc muốn dùng lệnh GM thêm item vào thùng đồ mà ko có cách nào ép vào được, dò list item thì tên item toàn là tiếng trung. mò cả ngày chưa ra được. ở đây có pro nào có file VH hoặc file list item thì có thể share cho mình được không? Cảm ơn rất nhiều

hai07dv
26-06-14, 12:49 PM
Tình hình là mình mới download DKVS của bác Tuan565, nhiều lúc muốn dùng lệnh GM thêm item vào thùng đồ mà ko có cách nào ép vào được, dò list item thì tên item toàn là tiếng trung. mò cả ngày chưa ra được. ở đây có pro nào có file VH hoặc file list item thì có thể share cho mình được không? Cảm ơn rất nhiều

Lấy ID item trong config.swf đã việt hóa cũng dc ...vô mấy site dkvs2 đang online rip file đó về mà xem

shinpubmt
26-06-14, 02:40 PM
Lấy ID item trong config.swf đã việt hóa cũng dc ...vô mấy site dkvs2 đang online rip file đó về mà xem

cảm ơn pro đã gợi ý :) mình lấy từ config copy file và xuất ra file txt :) cảm ơn pro rất nhiều. định up lên cho ai cần thì lấy mà up đính kèm ko được -_-

sac_no
02-07-14, 11:49 PM

Bạn Copy cả cái file đó vào trang này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi tích vào VietPhrase nhấn Dịch. Dịch thế này ko bị thiếu đồ do dùng file của server khác.