PDA

View Full Version : [Gunny] Lỗi tank.request.login.fail2

nguyenminhhieu
24-06-14, 09:54 AM
vào gunny ofline load dc 99% thì nó hiện ra tank.request.login.fail2 . Mật khẩu và tài khoản chắc chắn đúng. Ai biết cách khắc phục chỉ mình với

romworld
24-06-14, 10:00 AM
vào gunny ofline load dc 99% thì nó hiện ra tank.request.login.fail2 . Mật khẩu và tài khoản chắc chắn đúng. Ai biết cách khắc phục chỉ mình với

xem lại request config ra sao mà bị thế bạn nhé

trong0981
04-07-14, 04:03 PM
conFig sai đó ~:>.coi lại phần request config IP, Port, User + Pass cái sql có chính xác không. đa phần là config IP sai => bị lỗi vậy

nguyenvanmt
04-07-14, 05:56 PM
Bạn xem qua mấy video lỗi giống bạn xem có ích gì ko?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyenminhhieu
04-07-14, 08:45 PM
mình lần đầu tiên tạo gunny nên config sai bây h thì vào ngon rồi