PDA

View Full Version : Xin share lại sv Sở Hán Vương

japanantivirut
22-06-14, 06:22 PM
Như tít, mình và rất nhiều bạn trong forum muốn tải game này nhưng mò mẫm hết topic trên diễn đàn thì hầu hết link đã die <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(106).gif, bạn nào còn thì share cho mọi người <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(20).gif
P/s: Bạn nào còn thì share cho mọi người chơi với, bản vh nhá các bác <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(83).gif<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(83).gif

KhoaiTayLac
22-06-14, 08:31 PM
cung nhu ban nay mong ae share lại sv Sở Hán Vương

hai07dv
22-06-14, 09:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KhoaiTayLac
23-06-14, 12:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cho mình ? cái pass giải nén là gì thế bạn hiền

hai07dv
23-06-14, 12:18 PM
cho mình ? cái pass giải nén là gì thế bạn hiền

Pass: 8617293

Hàng tàu khựa nhé,,,not me.....

japanantivirut
23-06-14, 08:55 PM
Hàng tàu khựa nhé,,,not me.....

ý là e xin bản vh mà <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(20).gif