PDA

View Full Version : Cần Người Giúp Đỡ Cài TNGH 3D Sẻ Hậu Tạ = Thẻ Game Hay DT Đến 300K

ahshaky123
18-06-14, 10:01 PM
như tiêu đề mình cần người giúp đỡ cài sever TNGH 3D Ofline chủ yếu để học hỏi kinh nghiệm và chia sẻ với nhau ai giúp mình cài sever mình sẻ hậu tạ = thẻ game và thẻ Dt từ 200k đến 300k DT 01666.906.645 Đạt Thân Chào !

nghichtu91
18-06-14, 10:31 PM
Cái này dễ mà ta cần gì đâu mà 200 đến 300 =))
yêu cầu máy đủ 8g ram ko..............................

hichay
19-06-14, 12:58 AM
Bạn cứ để lại yh mình sẽ làm cho bạn .

ahshaky123
19-06-14, 07:36 AM
Bạn cứ để lại yh mình sẽ làm cho bạn .

yahoo mình là miccolat
mình đã dowload cái GPH-Server-Client.zip về nhưng ko biết cách làm nên làm theo video hưỡng dẫn của kelalung thì lại khác sever mình không hiểu luôn qua về lại trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dowload thì link lại del rồi đành bó tay nên mình cần ng giúp đỡ cài đặt giúp mình chủ yếu là mình muốn học hỏi kinh nghiệm và chia sẻ với mn chỉ vậy thôi. và mình thật lòng cám ơn bạn hichay đã nhận lời giúp đỡ mình. Thân Chào!

ahshaky123
19-06-14, 09:49 AM
hichay bạn có Ơn yahoo thì pm mình giúp mình cái mình đợi bạn từ sáng cho tới giờ ko biết bạn Ổn chưa hay bạn cho mình cái yahoo đc ko
Thân Chào !

nghichtu91
19-06-14, 10:01 AM
hichay bạn có Ơn yahoo thì pm mình giúp mình cái mình đợi bạn từ sáng cho tới giờ ko biết bạn Ổn chưa hay bạn cho mình cái yahoo đc ko
Thân Chào !

Nói thật nhé, nếu máy đủ 8g ram thì pm yh:nghichtu58200958 tôi chỉ cho cài, còn không đủ thì thôi ^^.

ahshaky123
19-06-14, 11:40 AM
không ai giúp vậy choỳ chỉ tạo Sever Off để học hỏi thôi mà ko ai giúp mình vậy hik...

nghiadht
19-06-14, 12:58 PM
không ai giúp vậy choỳ chỉ tạo Sever Off để học hỏi thôi mà ko ai giúp mình vậy hik...

Máy có đủ ram 8gb hay ko ? Chip gì ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
@-)

ahshaky123
19-06-14, 01:56 PM
Máy có đủ ram 8gb hay ko ? Chip gì ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
@-)
máy Pc
Corei3 3.5G
Ram 6GB
HDD 250GB
bạn giúp mình nhé cho mình cái yahoo đi

boy_playgames
19-06-14, 10:35 PM
máy Pc
Corei3 3.5G
Ram 6GB
HDD 250GB
bạn giúp mình nhé cho mình cái yahoo đi
Ram 6g chạy server msql hơi mệt
nếu mún chơi thì dow server mysql <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chạy mới mượt dc
yahoo : boy_deptraichungtinh_vip

shokboy03
20-06-14, 12:49 AM
Ram 6g chạy server msql hơi mệt
nếu mún chơi thì dow server mysql <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chạy mới mượt dc
yahoo : boy_deptraichungtinh_vip

TEST Ram 4GB chạy mượt nhé :-bd
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

kingkiller
20-06-14, 07:56 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

mình nghĩ bạn đã tắt bớt map, chứ với 4gb vừa load win 64bit vừa load server chắc chắn ko đủ \:D/

nghichtu91
20-06-14, 09:54 AM

mược gì mà mược ;)) ............... fuff max load nổi không,
rồi còn client nữa ;))

nói thật chứ thằng mysql với sql như nhau cả. chẳng khách gì đâu ....

kingkiller
20-06-14, 10:45 AM
rồi còn client nữa ;))

bác có thể chỉ em cách tăng rate bằng edit element.data được không 8->

nghichtu91
20-06-14, 11:34 AM
bác có thể chỉ em cách tăng rate bằng edit element.data được không 8->

giảm exp lên cấp xuống 10 lần ... :-bd ........................................

kingkiller
20-06-14, 01:53 PM
giảm exp lên cấp xuống 10 lần ... :-bd ........................................

minh họa dùm em cái hình được ko bác :v, cái eleditor của em nó bị sao em chọn dòng khác là nó bị don't send (:|

boy_playgames
20-06-14, 06:19 PM
minh họa dùm em cái hình được ko bác :v, cái eleditor của em nó bị sao em chọn dòng khác là nó bị don't send (:|
mở tool lên vào tab 16 cái hàng 1 là chỉnh kn đó ,giảm xuống 1 số 0.

shokboy03
22-06-14, 01:28 AM
mình nghĩ bạn đã tắt bớt map, chứ với 4gb vừa load win 64bit vừa load server chắc chắn ko đủ \:D/

Server nguyên bản nhé, mình ko biết tắt bớt maps ở chỗ nào, tải về cứ thế mình chạy thui \:D/

--- Chế độ gộp bài viết ---

rồi còn client nữa ;))

bác ko tin thì e cũng đành chịu \:D/

toantuanh
13-07-14, 10:47 PM
Core i5 ram 8GB VGA Radeon 7650 HD ,
quởn cài dùm với....
đã tải sever và path client của <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
client của TNGH.choi.vn

shokboy03
14-07-14, 12:55 AM
Core i5 ram 8GB VGA Radeon 7650 HD ,
quởn cài dùm với....
đã tải sever và path client của <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
client của TNGH.choi.vn

pm facebook mình hướng dẫn cho: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

toantuanh
14-07-14, 10:09 AM
pm facebook mình hướng dẫn cho: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
face đó của Nữ mà ngôn ngữ Español ở Zapote, San Jose, Costa Rica
hình như bạn đưa nhầm face hả....?

nghichtu91
14-07-14, 11:09 AM
face đó của Nữ mà ngôn ngữ Español ở Zapote, San Jose, Costa Rica
hình như bạn đưa nhầm face hả....?
pm yh: nghichtu58200958 chỉ cho cài :v

Kulteam
08-05-15, 06:18 PM
Cái này dễ mà mình mò 3 ngày là ra !