PDA

View Full Version : Võ Lâm 3 - Chưa biết có phải ko.

cuongpzo
17-06-14, 07:09 PM
Bản này thấy lâu mà chưa có điều kiện download, pác nào rãnh thì có thể lấy về test thử có phải ko. Tớ máy yếu mà ko có mạng nên chịu.
Trước đây VINAGAME mới openbeta đã có test thử nhưng chơi ko lâu thì del ko chơi nữa do ko cókieen nhẫn để chơi.:)
Có thể nhiều pác đã biết rồi:-*. :D Mình lập ra topic sau này nếu quên thì vào lấy lại. Thông cảm...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ine

mình ko biết gì về cái này nhé. Nếu có ném gạch thì cũng tốn gạch thôi. z:D

ookurooo
17-06-14, 07:12 PM
đây là TNGH mà nhỉ

3000000000000000000000

satthupro95
17-06-14, 07:21 PM
Chơi Võ Lâm 3D thà chơi TNGH còn hay + đẹp hơn :3

nghiadht
17-06-14, 07:35 PM
Bản này thấy lâu mà chưa có điều kiện download, pác nào rãnh thì có thể lấy về test thử có phải ko. Tớ máy yếu mà ko có mạng nên chịu.
Trước đây VINAGAME mới openbeta đã có test thử nhưng chơi ko lâu thì del ko chơi nữa do ko cókieen nhẫn để chơi.:)
Có thể nhiều pác đã biết rồi:-*. :D Mình lập ra topic sau này nếu quên thì vào lấy lại. Thông cảm...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ine

mình ko biết gì về cái này nhé. Nếu có ném gạch thì cũng tốn gạch thôi. z:D

Game này là TNGH bạn à :D

Chơi Võ Lâm 3D thà chơi TNGH còn hay + đẹp hơn :3

Mấy game 3d bây giờ chơi nãn òm ... rườm rà với rắc rối :)) tốn thời gian rất nhiều :))

bateria
17-06-14, 07:39 PM
ờ game này là TNGH
còn google dịch từ tiếng trung quốc ra là Võ lâm truyền kỳ :>:/>:/>:/>:/>:/

ikenylee
17-06-14, 08:15 PM
không biết các bạn thế nào chứ giờ mấy game 3d cầy level nhìn thanh đựng Skill đã không muốn chơi :-ss.
từ F1->F12.
Ctrl + 1->9.
1-> 9 nốc HP/MANA

ookurooo
17-06-14, 08:33 PM
ta chỉ khoái mấy game 3d non target, skill combo kiểu như mấy game của KOEI như thằng dynasty warrior, warrior orochi, samurai warriors
ước gì có game online kiểu đấy thì hay =))

cuongpzo
20-06-14, 04:12 PM
ta chỉ khoái mấy game 3d non target, skill combo kiểu như mấy game của KOEI như thằng dynasty warrior, warrior orochi, samurai warriors
ước gì có game online kiểu đấy thì hay =))

Ờm mấy thể loại đó chơi Online thì tuyệt. Thích nhất là Dynasty Warrior. chơi hoài ko chán. CÒn thể loại game hiện giờ đẹp thì đẹp nhưng rờm ra thấy pà. Chán liền...|-)|-)